Hội Thảo VietAbroader 2006

Chị Phương ơi, em đọc trên Viet Abroaer : hạn submit của conference tại Hà Nội là đến 10-06.
Nhg em thấy chị vừa viết là 10-06 có kết quả. :eek:
Chị giải thích rõ hơn cho em đc ko ạ ? Tóm lại là hạn cuối là ngày nào ạ?
Nếu chiều ngày mai, 09-06, em nộp thì có được xét duyệt ko ạ ?
Em cảm ơn chị Phương ! ;)

sao lại chọn đến gần deadline mới nộp hah em? :)
Đùa tí thôi, em cứ nộp đơn đến 10/6 bởi vì bây h bọn chị nghỉ hè rồi nên đơn nào đến hầu như là đc đọc ngay lập tức ý mà :D

Các em đến Dartmouth booth nhé. Năm nay đọc applications của mọi người thấy Dartmouth frequently appears on your top 3 colleges làm mình cảm thấy very motivated. After all, I did spread some inspiration to my little brothers and sisters. See you all then!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x :x :x :)>- :)>-

@Thành: Ko phải là "Dartmouse" mà phải đọc là "Đát Mót" :))
"

I got a better way to say it: ĐÁT MÚT:)) :)) :)) . Anyway, the correct way to pronounce the school's name is Dart-myth:)>-

hạn chót đăng ký là 23 giờ 59 phút ngày 10/06/2006 (mình sẽ cho close đăng ký vào lúc ấy)

Như vậy là 10/6 chưa công bố kết quả được đâu, phải từ 11/6 trở đi cơ.

Những em nào không thích lên núi lên rừng với anh Bờm (đọc đc ở đâu ý :D) thì xuống sông xuống biển với chị :)>-.

Cái này em cũng đọc được rồi!
Nhưng mà chị Phương ở Bermuda à:p (Quả avtar)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị thấy em có quả avatar cầm guitar trông đầy chất Rock. Thế mà lại hỏi một câu đau đớn thế thì em đập cái đàn vào đầu chị đi còn hơn 8-}.

Hehe, cái này là artwork của The Division Bell em ạ. Còn Bermuda là my destination of death cơ :)).

Mà thôi, ko tán nhảm :">.

Chỉnh sửa lần cuối:
:-/ :-/ :-/ ng` ta bảo 11/6 gửi mail thông báo, kẻả được hay ko ạ
sao em chả nhận được kí rì nhỉ

Bởi vì bọn chị chưa gửi ^^ Bọn chị sẽ update status trên web trc, sau đó gửi email sau. Tầm 10h tối thì chắc là có rùi đấy :D đến phần này thì trách nhiệm ko còn là của chị nữa ^^

em thông cảm bọn chị vừa đi họp về :D trong vòng 2-3 ngày là có thôi ;) anh webmaster cũng chưa kịp update lên website.

:(( :(( :(( :(( hồi họp quá, cứ như thi tuyển đaihocj ý ch! ạ:(( :(( :(( :((
chả biết có được không nữa:(( :(( :((

Kính thưa các anh các chị trong ban tổ chức :D

Em đã làm mất chứng minh thư từ lâu :D Và vào ngày hôm đấy em sẽ k thể cầm theo visa đc :p EM k nhớ là em còn thẻ học sinh k ^ ^ Vậy có cách nào khác để đến mà k bị đuổi về k ạ :D (nội dung này em đã send cho mail BTC, thôi cứ viết lên đây các anh chị người nhà soi sáng cho em).

Thêm cái nữa em hỏi là em rất muốn có feedback về cái application form của em (cụ thể là em thiếu cái j, cần rèn luyện cái j, cái essay 20phút của em đáng vứt vào sọt rác mọi ng thấy tởm ra sao)... thì BTC (mà cụ thể là các chị xinh gái và các anh đẹp trai đọc của em) có thể nxét cho em k ạ? Thnks a lot/

Chị cũng vừa gửi email trả lời em rồi :p nhg cũng cứ post lên đây cho mọi ng tham khảo: :D em có thể làm như cái ID letter của Toefl, tức 1 tờ giấy có tên tuổi, địa chỉ...của em, ảnh, chữ kí và dấu của "1 cq chức năng có thẩm quyền" (xin của ai cũng đc, đi hội thảo chứ có phải đi ra tòa đâu ^^)

Còn về feedback của cái form của em, bọn chị đọc hàng trăm forms, làm sao mà nhớ đc cái essay của em nó tròn méo mặt mũi ra làm sao? :D Có j thì em đưa số đăng kí của em ra thì mọi ng mới tìm lại mà xem lại cho em đc chứ. :D

Vác mặt lên văn phòng và xin chữ ký thầy TUấn vào mùa này á? Ôi ôi :(( :p À, Vừa đọc cái mail k có cái mở đóng ngoặc cuối :D :p THôi em xin của mẹ em đây.....

CHị Thơ béo yêu 60405573. Thanks nhìu nhìu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên