Hội Thảo VietAbroader 2006

nếu mà đợi đến khi nào mọi người tham gia conference mới thông báo cho mọi người mà k đc thì bùn chít :D

cho mình hỏi số passport có tối đa là bao nhiêu ký tự vậy?
(của mình thì thấy có 8 ký tự thôi, nhưng thấy có bạn đến 11 ký tự lận)

Nếu 11 kí tự thì người đấy chắc nhập PT ở đầu và A ở cuối rồi.

Uồi năm nay đi hội thảo mà cứ như là đi xét tuyển ý. Ko hiểu mình về bọn nó có cho vào ko :((

:)) anh yên tâm k đc vào đâu :)) chỉ dành cho hs lớp 12 thôi thì phải anh ạ :) hic công nhận em cũng thấy choáng đấy :)) Đi hội thảo mà cần cả chứng minh thư hoặc PP :)) thui chúc các em năm nay thành công hơn năm ngoái hehe :D hình như những người năm ngoái làm năm nay k ai tham gia hay sao ý nhỉ :|

nhận được bản đăng ký của bạn Lê Thu Phương và bạn Lê Quỳnh Phương => không hiểu tại sao? :D
(cả 2 đều chưa confirm email :D)

các pác ơi cho iem hỏi bao h có kết quả nhẩy:-/ :-/ :-/
essay thì viết rồi, bài thì gửi rồi nhưng chắc chả được:(( :(( :(( , bài như****

10/6 thì có kết quả :D Em đăng kí ngày hôm nào :-? sao chị ko nhớ là đã đọc đơn của em :-?

em cũng chả nhớ nữa, hình như hôm 1/6 tì phải;;) ;;) ;;) ;;)
mà chắc chả đượcv đâu pác ạ, cái essay em ngồi viết trong 15 ph, như dở hơi, ko thể chấp nhận được:(( :(( :(( :(( :((
THôi, để năm sau vậy, chắc là đỡ hơn:)>- :)>- :)>-

Em hỏi 1 chút đc ko ah :) Cái status của em bây h nó là reg processing. Như thế thì ng ta đã nhận đc thư em confirm địa chỉ email chưa ah :-s Em sợ yahoo củ chuối lại chưa đến nơi đc :(

Trịnh Quế Hoa đã viết:
em cũng chả nhớ nữa, hình như hôm 1/6 tì phải;;) ;;) ;;) ;;)
mà chắc chả đượcv đâu pác ạ, cái essay em ngồi viết trong 15 ph, như dở hơi, ko thể chấp nhận được:(( :(( :(( :(( :((
THôi, để năm sau vậy, chắc là đỡ hơn:)>- :)>- :)>-

reg của em đang đc process rồi. kết quả thì hãy đợi nhé!

----------

Vũ Ngân Hà đã viết:
Em hỏi 1 chút đc ko ah :) Cái status của em bây h nó là reg processing. Như thế thì ng ta đã nhận đc thư em confirm địa chỉ email chưa ah :-s Em sợ yahoo củ chuối lại chưa đến nơi đc :(
em này cũng thế :D đang xét hồ sơ rồi :)>-

Chào các em, đây là list những trường sẽ tham gia vào hội thảo sắp tới. Cái list này có thể thêm bớt 1, 2 trường gì đó nhưng nói chung đã là final rồi. Các em tham khảo nhé.
1.Harvard
2.MIT
3.Dartmouth
4.Lafayette
5.Connecticut College
6.Wesleyan
7.Dickinson
8.Ohio Wesleyan
9.Gustavus Adulphus
10. Bucknell
11.Trinity Uni
12.St. Elizabeth
13.Mount Holyoke
14.Smith
15.Amherst
16.Wabash College
17.Vassar College
18.Drexel Uni
19.Grinnell College
20.Macalester College

@_@ mọi người làm gì mà năm nay đi VA như thi Đại Học thế này??? @__@ thế nghĩa là nếu tao về thì tao cũng ko được vào à? TT_TT

Nhưng mà năm ngoái hình như cũng có essay nhưng là optional đúng ko?

năm nay essay cũng là optional :D Mày đc nhận rùi còn đi tranh chỗ với các em ah ;;)

^-^ Mày biết tính tao bon chen mà :)) thế cô cũng được nhận rồi cô ko đi chắc? ^^

Back
Bên trên