Hội Thảo VietAbroader 2006

Hơn 150 cũng ok em ạ, miễn là đừng dài quá. Again, fải nhấn mạnh là essay is optional and doeesn't affect any chance. Hãy coi đây là 1 cách để express bản thân và practice writing skills :).

VLon ko đi dọa lung tung nhá :D It depends ;) Last yr, I didnt write an essay, either and still got accepted :p

Hãy coi đây là 1 cách để express bản thân và practice writing skills.
Đúng rồi đấy ;) mọi ng cứ thoải mái mà viết :D miễn là đừng viết kiểu I'm a young girl, blah blah, and a little bit naughty :)) <-- cái example này là có ng viết rồi đấy, ko bịa tí nào đâu.

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Bậy nào mày :)) Affect nhiều là đằng khác

optional là optional, trừ khi em thuộc vào mấy người nộp đơn cuối cùng mà chỉ còn một số suất ít ỏi :)

tóm lại là essay sẽ đc take into consideration hơn với các bạn waitlist

PS: senior year quyết tâm xin vào làm admission counselor >:)

@Thơ: Năm trước làm quái gì có waitlist :)) Mà mày để cho tao vài suất "quan hệ" nhá ;;)
@QP: Admission Counselor để làm gì :-/ Vẫn chỉ là process data, join chat room chứ ko được avaluate app đâu

Ờ nhỉ chưa thấy em VTH nhà VL đâu ;))
Thì làm AC chưa đc làm ji to tát, nhưng mà vẫn đc review application chứ nhỉ. Oh mà tao nhớ ở đâu bảo vòng đầu tiên là AC đọc rồi loại mà :D.

@VLon:
Từ1053 người đăng kí đã chọn được 270 người tham dự hội thảo, dựa vào kết quả học tập và sự quan tâm đến du học Mĩ.
Con số của năm ngoái nhá :)) ko có waitlist nhg cũng đè đầu cưỡi cổ nhau :p
Bây h mới hiểu hết đc tâm trạng của adcom :))

@Fựa: Ở đâu là ở đâu :-/
@Thơ: tao cần 1 suất đi hội thảo và 2 suất receptionist :D (1 cho tao 1 cho Khánh:D)

ơ thế 2 thằng hờ mờ kia trong BTC chính mà ko tự lo lót cho ng` nhà đc ah!!!

Trong ban tổ chức có được đi ra đi vào thoải mái không đấy?? :D:D

Lê Thu Phương đã viết:
optional là optional, trừ khi em thuộc vào mấy người nộp đơn cuối cùng mà chỉ còn một số suất ít ỏi
thật ra mình thấy cái chuyện nộp đơn trước sau không quan trọng.
VD như mấy bạn nộp đơn trước mà lại được đọc sau, mấy bạn nộp đơn sau thì lại được đọc trước.
(VD như mấy cái mà bạn VL và LV gửi cho tớ, có những bạn mới gửi app đã được đọc ngay, còn một số bạn gửi từ May 15 mà vẫn chưa được đọc app - do chúng ta hay có thói quen đọc email từ trên xuốn dưới - mà email lại sắp theo descending order - cái gửi sau lại nằm ở bên trên nên mới thành ra như vậy, hi hi :) )

Theo mình thấy thì gửi trước gửi sau ưu tiên như nhau thôi, hi hi :)

MSK, reception phải cho mấy em gái xinh tươi mấy em trai bóng sáng ngồi chứ, VL ngồi thì... đảm bảo waitlist té thẳng cẳng :D Đùa, khổ thế, hè này ko về được TT_TT *groan*

E Đùi đọc chả rõ ràng :)) Tao với K là cai tổng việc gì phải làm receptionists :)) Xin là xin cho 1 số đối tượng khác :D

1 số đối tg khác thì cũng phải xét đủ mấy vòng đấy ;;)

Thông báo:
Do hôm nay có ng vừa hỏi:
- Sao đăng kí lâu rồi mà lên chưa thấy có kết quả j?
- Registrar team HN đã quyết định là sau khi hết hạn đăng kí 10/6 mới công bố kq. Vì vậy n~ ai đăng kí conf ở HN hãy kiên nhẫn chờ đến sau 10/6 và xin lưu ý là: kq của tất cả mọi ng ko đc công bố cùng 1 lúc.

thông báo gì thì lên cả forum VA và báo cho Thái để sửa policy nữa nhé :D

@Thơ: Yên tâm đi, tao với K chọn thì ngoại hình siêu ổn cứ ko phải ất ơ đâu :))

Back
Bên trên