Hội Dis-Hoa Học Trò

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lập ở đâu gửi link vào đây đến đấy, tất cả kéo sang chiến ;;)

Đọc xong, hết muốn đấu tranh :)) đàn đã căng đến mức đứt dây rùi, Tình cảm với HHT đã hết... Hoàn toàn, thề sẽ ko bao h mua báo nữa :)

HHT viết cái này chỉ để bao biện đối với những đứa trường khác ko phải ams thôi,những người chưa hiểu j .Có khi nhờ vụ này ,bao nhiêu lời chỉ trích ,lôi sạch sành sanh những lỗi của HHT ra mà HHT rút kinh nghiệm trong nội dung làm cho nó đỡ nhạt hơn vì từ trước đến giờ có ai nói j báo đâu :D :D ,có khi lại tốt cho báo :)) :)) :)) :))

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Đọc xong, hết muốn đấu tranh :)) đàn đã căng đến mức đứt dây rùi, Tình cảm với HHT đã hết... Hoàn toàn, thề sẽ ko bao h mua báo nữa :)
anh Bình không mua báo nữa :)) đọc ké thoai :))

TÍN HIỆU CẤP CỨU - LÒNG YÊU THƯƠNG
Khi bạn mới sinh ra , bé xiu xiu , mẹ hằng đêm thức dậy cả chục lần vì bạn , mẹ lúc nào cũng thiếu ngủ , chỗ ướt mẹ nằm , chỗ ráo dành cho bạn . Bố bế bạn đi vòng quanh nhà cho đến khi bạn ngủ say lúc 3h sáng ...Bố mẹ xót xa từng giọt nước mắt của bạn ngay khi nó chưa kịp rơi ra ! Bạn lớn lên nhờ được yêu thương . Và giọt nước mắt la tín hiệu cấp cứu cho lòng yêu thương ấy .
Lớn thêm chút nữa , bạn thấy thương con mèo con mới mua về kêu ngoe ngoe suốt đêm vì nhớ mẹ , bạn ôm nó vào lòng , mang nó vào chăn ấm , dỗ cho nó ngủ . Bạn thảng thốt lo âu khi chú ong vàng cô độc làm tổ trên cửa sổ sau 1 chiều mưa ko về nữa , điều gì đã xảy ra cho người bạn nhỏ ấy ? Và giọt nước trên mi mắt bạn chính là tín hiệu cho lòng yêu thương .
Lớn thêm 1 chút nữa , bạn mua 2 cái áo mưa , 1 cái cho bạn m 1 cái cho chú bé đánh giầy trú mưa cùng . Bạn lội bộ dưới trời mưa rét , tới hàng xôi của 1 phụ nữ bị tàn tật để mua giúp 1 gói xôi nhỏ , dù bạn đã đói thèm ...
Bởi vì bạn được lớn lên vì được yêu thương và để rồi lớn lên ko vô cảm ...
Rồi trường bạn có 1 trò dzui mới -DSBA ! Down stairs by ass (xuống cầu thang bằng mông ) . Lôi chân 1 đứa bạn , rồi kéo nó xuống cầu thang , nó phải xuống cầu thang bằng mông của mình . Đau , xây xước , khó chịu . Nhưng chắc chắn là rất dzui , vì có nhiều tiếng hò reo , có cớ để vỗ tay , át đi tiếng phản đối yếu ớt của nạm nhân .
Bạn vô tư nói rằng <đó chỉ là để đùa dzui > . Bạn khẳng định bạn có thể làm survey<điều tra> để tìm ra hàng chục nạn nhân lẫn thủ phạm , thậm chí có đứa vừa là nạ, nhân vừa là thủ phạm cùng khẳng định đó chỉ là để đùa dzui . Bạn có thể có 1 danh sách rất dài . Còn chúng tôi chỉ có 1 giọt nước mắt rơi thầm trong đêm của 1 người bạn duy nhất , người mà sau khi trở thành nạn nhân đã ko muốn đến trường .
Nhưng chỉ vì 1 giọt nước mắt ấy thôi chúng tôi sẵn sàng viết 1 bài báo , thậm chí nhiều bài báo để lên tiếng chấm dứt DSBA . HHT đúng về phía nước mắt , dù chỉ là 1 giọt . Có những tín hiệu cấp cứu nhỏ nhoi mà có thể vì vô tâm mà bạn chưa kịp nhìn thấy ! Và 1 lúc nào đó có thể là giọt nước mắt của chính bạn .
1 nhà văn tuyệt vời nào đó đã nói , < nước mắt như những giọt sương , những giọt ngọc mà đêm buồn đã đánh rơi trên lá cỏ > . Hoa sẽ vì đó mà đẹp hơn . Thiên nhiên sẽ vì đó mà tinh khiết hơn . Những giọt sương , những giọt nước mắt sẽ mang hình ảnh cả vũ trụ long lanh trong rạng rỡ nắng mai mỗi khi đêm qua , ngày tới .
Vậy thì , hãy chú ý tín hiệu cấp cứu tình yêu thương , bạn nhé !
Bài viết của PHÚ BÌNH -LÊ HUY

Mẹ, bọn HHT lại bày cái trò tình cảm dầm dề, "áo mưa", "đánh giày" /:) cái gì ở đây chứ. Bày trò để chửi đểu, nói móc nói xiên, nghe sến hơn cả nhạc Duy Mạnh (cái thằng đóng phim Đẻ Mướn ý, lần trước mời đến dạ hội HoW mà mình đứng cười sằng sặc :)) :))) Đúng là lắm chòe, không biết nhục nhã là gì. Dẹp, dẹp hết. Không có dis điếc gì hết, chuyển qua anti đê :)) :))

mie, đọc xong tức điên lên đc X(
mie cái bọn chuối cả nải
[-( ko thể chấp nhận đc
[-(

Em nhảy sang Việt Đức làm cái forum về DSBA rồi :D

Nói chung các bạn ủng hộ mình chứ ko bênh HHT.

CHiến đến cùng ;);)

PĐP cũng ủng hộ trường mình đoá :)
mịa cha cái bọn HHT, mất dạy quá :((

Đọc bài đó xong, đứa nào chả ức.

Có ai quen Chu Văn An, lên đó post bài cho dân tình hiểu mình, em mò vào nhưng mà ko đăng nhập được, mà nick hồi trc làm quên xừ rồi, quên cả pass luôn, nên chịu.

Định lên Trần Phú tuyên truyền, bạn nào lên ủng hộ cái nhảy, tìm cái forum Trần Phú :D

Thì em cũng rứa àh, viết mỗi vietduc.org :D

Vào trong đó thấy dân tình câu bài ko khiếp như bên mình, bình thường có topic mới là nhảy vào chiến như điên, nhưng mà bên đó thì, mỗi hôm 1 bài, sốt ruột lém :D

Nói chung Ams vẫn hơn ;)

Hehe, tớ thành trend-setter từ khi nào thế nhỉ :x Hay qué :x Anti-HHT muôn năm ;)

Đề nghị toàn bộ hội mình đặt Y!M status và Sign ở tất cả các Forum tham gia thành : "ANTI HHT"

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Đề nghị toàn bộ hội mình đặt Y!M status và Sign ở tất cả các Forum tham gia thành : "ANTI HHT"
=D> =D> =D> =D> =D>

Ko ngờ anh cũng có lúc sáng suốt :D

Ủng hộ 2 chân 2 tay và...cả bộ tóc :D

Nhìn chữ Anti-HHt hồng hồng của em yêu chưa??? :x:x:x

Đùa chứ, có cách nào cho HHT sập tiệm ko nhỉ, có thì em khoái lắm chứ bộ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên