Hội Dis-Hoa Học Trò

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mới ko vào 04-07 có vài hôm mà đã có hẳn 1 hội Dis HCL - Hoa cứt lợn :)) thế này rồi à, chà, tốc độ thật.
Thầy o lười đâu, sáng thầy biết thì chiều đã lên tòa soạn thì phải in ra chứ thầy mà lên 04-07 đọc thì đến bao h 8-}

Nguyễn Thu Trang đã viết:
there's a lot of crazy people in this room, and you're one honey....

thầy tuấn cũng lên hao hả mày

thích đấu tiếng anh hả, thích thì chiều thôi new yorker chả biết sợ ai đâu faget ạ

Nguyễn Trà My đã viết:
thích đấu tiếng anh hả, thích thì chiều thôi new yorker chả biết sợ ai đâu faget ạ

--Chỗ này đâu phải nơi đấu tiếng Anh đâu. Mà bạn My là yankee ah:)) :)) :eek:

--Trở về chủ đề chính đi các đồng chí.
--Nếu HHT không có thái độ sửa sai ( chắc chắn là không có ) thì chúng ta phải có biện pháp[-x . Các thầy cô không chấp nhận các hành động quá khích thì chúng ta làm "dân vận". Trong HAO có diễn đàn "Nối vòng tay lớn" dành cho tất cả các bạn ở các trường khác, hãy vào đó và nói ra sự thật.

Mọi người câu bài kiinh we', có biết như thế là thái độ rất sai ko ??? Việc HHT viết ko tốt, chúng ta có thể phản ứng nhưng ko thể phản ứng một cách thái quá :)
Mà tốt nhất là mod lock topic này đi, các em ý chửi nhau quá nhiều, có nhiều từ ngữ ko phù hợp :)

Đề nghị bạn TRÀ MY ăn nói cẩn thận tử tế. Tranh luận đúng văn hóa là không chửi bới, giống như chúng ta không chửi bới Hoa Học Trò. Bạn chửi là bạn tự nhận bạn VÔ VĂN HÓA.
Hôm nay có báo không hiểu có gì không nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ak. ak. thay` Tuan' muon van` da'ng ki'nh cua? chung' con oi sao thay` no*~..........:(( :(( :((

thầy tuấn làm gì thía

hic mình đâu có dùng từ ngữ gì kô đúng đâu !!! :( tại có người cứ đòi đánh mình :D

bạn trịnh thường trường an ở tận us mà kêu gọi ghê nhỉ :D

tiec' la` doi` minh chua dc gap. mat. ban. THU TRANG :)

phi' do*i` thiet. :)

ma` co' khi la` lock topic nay nhi?

or neu k thi dua chu de lai vi tri cu~ di!

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại phải lock box này? mà kô thấy mọi người đưa ra ý kiến nào khả quan để đọ với hht nhỉ? hừm cuối cùng thì tịt hết rồi à, chán nhể, mà hinh fnhuw chỉ có khóa mình mới có mấy cái box nói về "sự kiện " này :D ( tao kô nói mày đâu mỡ ạ :) )

tiec' la` doi` minh chua dc gap. mat. ban. THU TRANG

phi' do*i` thiet.
sao lại tiếc hả bạn ? :D mà có khi là đáng tiếc thật hihi

thằng lê hưng câm mồm lại nhé, trà my cái gì
bốp đây

--Sau khi thầy Tuấn lên giải quyết thì hình như phong trào bị tịt ngòi rồi, có lẽ mấy topic này nên lock lại. Chửi nhau nhiều quá
--Còn ai muốn tiếp tục anti-HHT như tớ thì phải chơi "đánh lẻ", "đánh du kích" vậy. :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên