Hội Dis-Hoa Học Trò

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
kô phải hơi khó mà là rất khó, mọi người cứ ba hoa hết lập báo mới với cả tranh khách của h2t nhưng cứ nói mồm thế kô biết nó khó thế nào đâu

h2t dạo này lá cải quá nên ít người đọc dần, bí quá thấy cái gì giật gân là cho đăng ngay!!! trường mình kô thích nhưng bọn trường khác có những đứa ghét mình thì lại thích :( thế thôi

anh từ trước đến giờ đọc mỗi mực tím hi hi hi ngượng quá :">

Nhưng ko đội trời chung với HHT được, bây giờ mất lòng tin vào nó rồi thì biết làm thế nào???
Động chạm đến danh dự của nhau - hành động ko thể tha thứ dễ dàng, dù HHT có xin lỗi rối rít (khó lắm) thì cũng ko thể nào mà tin vào nó đc.
Lá cải rõ ràng, đọc làm gì phí tiền :)

Cho em nha^p. ho^i. zo*i'. Ba'o da'y chan' that. Da(t' nu*a~. Nhung ma`thinh? thoang? tha^y' gai' xinh nga(m' cung~ khoai', nhey?

Thì bảo rồi đó, cả trường mỗi khối sáng chiều mua 1 quyển rồi share nhau mà đọc, em nào thích nghía gái xinh thì vẫn nghía đc, mà thông tin vẫn đảm bảo cập nhật - nó chửi mình thì mình còn biết đường chửi lại.
Nhưng mà xem ra ối đứa bỏ tiền túi ra mua đó.
Bớt 1 tờ báo là bớt 3K-6K-10K-25K, số tiền đó làm đc ối việc, tội gì phải mất tiền vô ích.
Ngày trc còn sưu tầm báo (ngu thế), đấy là hồi có truyện ngắn nhiều kỳ của anh Minh Nhật, thích nên mua, chứ h ko mua nữa thấy tốt quá, 3K = 1h online, có ích hơn :)

Với những ai thích mấy mục giải trí của HHT thì lên mạng mà xem. Thích tớ cho 1 đống website các báo dành cho teenager của US, AU, DE ... ( tiếng anh hêt :D ) --> Đủ các thể loại quiz, horoscope, beauty, fashion .... ;)
Những ai thích xem các em xinh tươi thì website thời trang mà vào :D Đầy ;) :D

HHT càng ngày càng chán ,lá cải chính hiệu :( ,báo cho học sinh ,sinh viên (ko có tiền là mấy) mà có khi lên đến 30 chục nghìn ,những cái có trong HHT thì chỉ phục vụ con gái là chính ,trừ gái xinh ra :D ,nói thật chỗ tiền bỏ ra chẳng được xứng đáng j cả .Mua 1 tờ HHT về đọc chưa đầy 10' là hết ,đọc xong thấy xót xót :((

có con bạn vẫn chưa giác ngộ, vữn típ tục móc túi ra mua H2T, nhg sợ bị hội anti-H2T nhìn thấy nên cứ phải giấu giếm, đến tội :))

UH, mà phản cảm nhất là nó vô cùng tạp nham, mỗi thứ 1 tí, mỗi thứ 1 chút, thành ra cái gì cũng nhạt nhạt.

Có những lúc mua báo về, giở mỗi phần bản tin học đường mới lị phần tin star quốc tế, đôi lúc giở truyện cười ra cười tí, rồi gấp báo lại, còn lâu lắc mới giở ra đọc lại.

Nghĩ thế tốn tiền quá #-o

hht quiz và bói toàn ăn trộm báo teen nước ngoài, mọi người nên dành tiền mua báo để lên mạng đọc tin tức, mà vừa rèn luyện tiếng anh..hơi đâu mua báo tốn tiền, tốn tg, đối đầu bao nguy hiểm chực phi đến trên đường mua báo :mrgreen: tốn xăng/ sức đạp xe, phí cơ hội học tập , quan trọng hơn, tiếp tay cho những kẻ ko tôn trọng sự thật kiếm bộn tiền (HHT bây giờ giàu đến mức ko biết để tiền đi đâu :)) )
HHT của ngày xưa đã biến mất từ lâu lắm rồi...:(..

công bằng mà nói...xu hướng mới của HHT cũng có một ít công sức trong việc mở mang cho thế hệ hs ( vì lượng độc giả toàn quốc lớn) về những cái như thời trang, tiêu dùng, hay là ý nghĩa hơn tí là gdgt...nhưng chúa mới kiểm chứng được cái này ý nghĩa/ thiết thực đến đâu hay hại nhiều hơn lợi ...ví dụ như lại đâm ra "hiểu biết quá" hay càng tạo ra sự phân biệt giữa giàu nghèo trong trường học vì cái chạy theo ăn mặc kiểu đấy....dù sao thì, làm gì thì làm, báo chí được phép đưa tin theo chiều hướng khác nhau nhưng ko được bịa đặt, trái với đạo đức....như thế thì ko còn là báo chí chân chính nữa rồi...anti HHT [-( ...càng ngày càng vớ vẩn, mất lòng tin của ng đọc...vị thế độc quyền thì cũng ko độc quyền mãi được...nếu ng đọc kiên quyết bảo vệ quyền lợi của mình, thì nhu cầu ngày càng tăng chắc chắn sẽ đủ sức ép để phá vỡ thế độc quyền này...
mọi người hãy bắt đầu bằng việc đừng mua HHT nữa...nếu quá đói thông tin thì lên mạng mà đọc...loại thông tin giải trí kiểu HHT nhạt và thường lắm, ai ở trên bảo có link báo teen vác lên cho cả nhà đi , hay search google là ra ngay, như elle, seventeen, cosmos, ....ko thiếu gì cả... ĐỪNG MUA HOA HỌC TRÒ NỮA.
KO MUA HOA HỌC TRÒ- THỂ HIỆN QUYỀN LỢI CỦA NGƯỜI ĐỌC ĐI.
có vẻ máu me quá nhỉ... nói thật đấy...

hừm mực tím hồi trước cũng nổi, đọc cũng hay hay.............

Cho em nha^p. ho^i. zo*i'. Ba'o da'y chan' that. Da(t' nu*a~. Nhung ma`thinh? thoang? tha^y' gai' xinh nga(m' cung~ khoai', nhey?

trùi ui hình như em này con gái cơ mà nhể? mà em kô biết gõ tiếng việt hay sao mà khổ sở thế em???? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe mình quá khôn, từ bỏ h2t từ đời 8 hoành nào rùi, đỡ tiền cực

có con bạn vẫn chưa giác ngộ, vữn típ tục móc túi ra mua H2T, nhg sợ bị hội anti-H2T nhìn thấy nên cứ phải giấu giếm, đến tội

trùi sao lại phải thế hả mày, khổ thân nó, bảo nó đọc thì cứ đọc chứ, mỗi ng 1 sở thích riêng......

các bạn tranh nhau nói xấu h2t nhưng chưa thấy nhiều ý kiến thuyết phục lắm, toàn là chửi với cả hô hào bỏ đọc thôi , đọc hơi buồn cười :D

.. các bạn "hâm" quá ... :-& ... cái gì mà thành lập báo với cả chí .. 8-} ... không nên bàn về mấy vần đề quá xa vời với hiện thực .. :D .. đọc nhiều lúc thấy nhảm nhí lắm .. :)) ... bàn cái gì nó có khả năng làm thì hẵng bàn ..:D:D .. bàn mấy cái này chỉ để mấy anh chị trên HHT lại ngồi đập mặt vào máy vi tính mà cười thôi .. :)) .. đến tớ đọc còn thấy buồn cười .. :D:D .. :x ...

[quote="bạn" Trang]hic đập mặt vào vi tính để mà mặt nó giống mặt tao à hic......[/quote]

... 8-} 8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-} .... :| ...

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc,bà con cũng giàu trú tưởng tượng quá,nhưng mà nếu như tờ báo của trường mình được thành lập(nhưng wo o thích lấy tên Anti HHT hay jjj đâu,mà cũng đừng lấy mấy tên như HHT hay Mực tím,quê lém /:)),nếu hay ho wo xin đặt báo dài hạn(chuyển phát nhanh nhá :D,hi vọng tiền đi làm thêm đủ để mua báo :D)

làm thế nào để tòa soạn HHT đọc đc hết nh~ topic anti-HHT trên này nhỉ :))

đang dek mua HHT mà phải mua xem vụ DSBA nóa làm ăn thế nào
lolz...làm ăn như khặt

Send link này cho HHT :D

Thích thì số báo sau, ng ta có in lên cũng ko sao - nạn anti HHT xảy ra ở trường THPT HN-Ams :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên