Hội Dis-Hoa Học Trò

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Minh Phương đã viết:
nói chung là anti thía thoai chứ vẫn mua HHT :))
có mấy chị người mẫu xinh vãi :x
iu iu iu :x
Vì mấy em xinh mà quên cả anh em trường Ams phải chịu tiếng xấu hả !!!

[-x Một tờ báo với số lượng in 30000 bản thì vài ngàn bản của AMS có thấm vào đâu :)
Ai có tiềm lực ;) Lập tờ báo mới, bà con sẽ cùng ủng hộ
@bạn Châu: Tớ cũng đang suy nghĩ ;) :D :p

Làm tờ báo khác đi, cho HHT biết mặt.
CTV Amser mà rút hết thì HHT chỉ còn biết ngồi mếu, hối cũng không kịp nữa rồi. Chuyển sang làm cho tờ báo mới, trả thù HHT chơi :D

Nguyễn Hà My đã viết:
Ùy, bảo rồi, chia ra, cả trường Ams chỉ tồn tại 2 tờ báo, thế thì HHT mới lỗ, cho chết ai bảo dám bôi nhọ Ams chứ, trò DSBA báng bổ vật.
Hàng tuần học sinh ams mua HHT rất đông, nếu số lượng này biến mất, thì sẽ tổn thất lớn cho báo :D, vậy thì tại sao ko thử???
nhưng mấy chị trường mình vẫn làm người mẫu cho HHT :x
xinh vãi :x không kìm lòng được :x
suốt ngày lấy ảnh MN ra ngắm :))

Thế thì gọi ng thật ra mà ngắm :D
HHT lá cải lắm, HHT icon cũng chỉ đc 1 thời gian thôi, sau này hết rùi mừ, tiếc gì, tẩy chay HHT yeeeeeeeeeeeee

mấy bà trên tòa soạn thái độ j thế /:) tẩy chay đê, ko thể chấp nhận đc [-x

Còn nguyễn lê hưng nào nữa thế kia :eek: :eek: :eek: Đụng hàng à ???? /:)
Cái này xôm ghê :)) :)) Thấy chưa, báo HHT có gì hay ho đâu. Rất giàu tính giải trí, mang tính phong trào, hôm nay đọc cái HHT2 của con bạn vừa đọc vừa cười xặc xụa :)) :)) :)) phim phiếc hot hiếc gì mà toàn Hàn Quốc :)) 100 độ hot nữa chứ :-& Lại còn hiphop vào học đường nữa chứ :)) :)) :)) Xem nhức cả mắt. Cái quảng cáo converse thì chít, lên người toàn đồ đắt tiền, người mẫu thì thu lu một đống trông như một cái cục thịt hồng hồng ý :)) :)) :)) được, báo hay lắm :)) Lại còn cả mấy cái móng chân lòe loẹt kinh dị nữa :-& Cái đấy không hay tí nào :-& :-& 8-}

Mọi người ơi. Em đã bỏ được 1 số HHT rồi, tiết kiệm 10K lân :> ôi mình giỏi vãi :>
Tẩy chay HHT thôi :x lập tờ báo mới dù khó khăn. Hay Ams mình lập dự án khởi nghiệp đi ;;) tham gia lấy tiền tài trợ :D

Đúng rùi học d dường gì mà toàn đò đắt kinh nằm mơ em cũng ko mơ thấy cái đấy :D

Chẳng qua có mua HHT vì nó có tính độc quyền, ko còn tờ báo cho teen nào khác thôi.
Nhưng từ mai ko mua nữa :|

okie tờ báo của AMSEr sẽ có tên là HHT antifan organization :))
:D
Đùa, thực ra thì ý định này đã có lâu roài và cũng đã thử làm rồi, nhưng thất bại vì ko có kinh phí và người đỡ đầu :)
Mọi người vực nó dậy nhé ;)

E hehe, mọi người làm đi, tớ là khách hàng đầu tiên ngoài ams cho:)>- , công nhận là mình đọc h2t vì không có cái gì đọc nữa thật/:) :-s . Hôm trước mất 6k để mua tờ báo đọc có mỗi bài DSBA, đọc xong bài ấy tự nhiên đọc mấy bài phóng sự khác cứ thấy nghi ngại, không biết có nên tin hay không/:) . Hồi trc thích nhất đọc phóng sự:)) .

Lên khởi nghiệp xin tiền đê:))

Đùa chứ cái bọn H2t có ĐTNCS làm bình phong, ghét thế/:)

UH làm đi, mình sẵn sàng bỏ tiền ra mua ;))
Còn hơn là đọc cái thứ lá cải như HHT :)
Anti-HHT

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
okie tờ báo của AMSEr sẽ có tên là HHT antifan organization :))
:D
Đùa, thực ra thì ý định này đã có lâu roài và cũng đã thử làm rồi, nhưng thất bại vì ko có kinh phí và người đỡ đầu :)
Mọi người vực nó dậy nhé ;)
có ý định lâu rùi hả chồng ;;)
từ suy nghĩ đi đến hành động là cả 1 vấn đề :))

:)) Và trong đó tiền là vấn đề quan trọng nhất... Kế đến là nhân lực... Thứ 3 là người lãnh đạo và đỡ đầu :(

Chà đúng là 3 cái khó, vượt núi này xong vẫn còn núi khác.
Ko sao lên chương trình Khởi nghiệp ấy, tìm vốn và nhà đầu tư ;)
Sau đó thì tính tiếp :)

có mà phải tính hêt rùi mới tham gia khỏi nghiệp tìm nhà đầu tư thì có :D

Động viên mọi người mà:D
Phải có tinh thần tác chiến đã rồi làm việc gì cũng đơn giản hơn.
Đời dạy em thế :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên