Hội Dis-Hoa Học Trò

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thì bây h ai chẳng thế, zai thì ngắm gái xinh, gái thì ngắm zai đẹp :)) hết

Fair nhất là cả trường 2 tờ báo, sáng 1 chiều 1, thế còn thắc mắc gì.
Chỉ sợ báo đến tay thì mặt các gái xinh thành Vân Dung hết thì vui :D
Trai xinh ko ngắm đâu, ái ái thế nào ấy, mà thằng nào manly thì lại ko đẹp trai, hừm, giống như đi xem phim Mr. Perfect để biết trên đời chả có thằng nào hoàn hảo ấy :D

Oài :)) mấy tuổi rồi mà còn đọc cái thứ lá cải ấy :)):))

HHT - lá cải toàn tập, hồi nó dịch Harry còn chăm mua, h thì ko thèm :D
Ghét nhất quảng cáo, tốn bao nhiêu trang.

gái trong h2t xấu bỏ xừ, lâu lâu mới có 1 chị xinh :)

hi hi nhớ mình hồi trước toàn xé quảng cáo h2t ra gấp máy bay, gấp được 1 kỳ báo nhìn nhà toàn rác hix

mà sao tao nhớ thằng hưng chăm đọc h2t lắm cơ mà nhỉ, hừm hừm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
công nhận, mấy anh zdai trong HHT cũng chẳng có anh nào đẹp để mà ngắm cả /:)

Sao các em lại nỡ hắt hủi HHT thế. Tờ báo mong manh của các cô nương xinh đẹp yếu đuối dễ sa ngã, tờ báo gầy yếu đến nỗi phải độn quảng cáo các thể loại từ thuốc trị mụn đến băng vệ sinh cho nó dày thêm đặng bán giấy lấy lời, tờ báo nghèo đói đến nỗi phải lom khom theo đóm ăn tàn các kiểu sao... chổi rẻ tiền... các em làm sao hiểu được nỗi khổ tâm của người ta :-?

ặc,hồi mới sang đây nhớ nhớ,định đặt HHT wa đường bưu điện,nhưng thật ra bọn mày bít thừa hồi ở VN có bao giờ tao đụng đến tờ báo đâu :D
nhạt thếch,bỏ đọc từ hồi lớp 9 :D
hehehehe,Hưng ,tao nhớ hồi trước bọn HHT có 1 loạt bài về manga,toàn về những thứ bạn Shui thích,bạn ý cứ mượn báo con Trê với con Dói xem mãi :))

ờ,tao với con Trang toàn ngồi xé mấy tờ quảng cáo trong báo của con Trê ra gấp máy bay
chả thèm đọc :D

Nguyễn Trà My đã viết:
ờ,tao với con Trang toàn ngồi xé mấy tờ quảng cáo trong báo của con Trê ra gấp máy bay
chả thèm đọc :D
Em làm thế là tiếp tay cho HHT rồi..Họ cốt để vào đấy để vứt đi mà,chứ có mục đích nào khác đâu.Để gấp máy bay là vẫn còn có tác dụng mất rồi ;)

:)| báo HHT bi h thuộc loại văn hóa đồng bằng sông Cửu Long, vùng chiêm trũng ấy! :))
oạch :| mà Mỡ ơi mày lập hội này ra mấy đứa CTV với HHT chúng nó sẽ cảm thấy thía nào? /:)

cái bảo HHT mình bỏ đọc lâu lắm rồi, có mấy cái truyện cuời dịch thi thoảng cũng hay, còn lại đều chả đáng xem
mấy hôm nay nghe có vụ chửi trường mình mới mượn con bạn tờ báo đọc, đúng là 1 lũ nói phét cả ~~>thấy ghét HHT rồi
mà nghe cái hội Dis-HHT lúc đầu em tưởng nó mang nghĩa khác cơ :D cái từ dis nghe nó trìu tượng quá :D

Mình mua ngắm gái trong đấy là chính
Bọn lớp mình cũng thế,
Cho gia nhập hội ké :D
:D Anh em hùm tiền kiện HHT lấy tiền bối thường mua kẹo mút đê :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh ku : to hưng : bravo , bài viết của mày quá hay , chính xác đến 99% ...
HHT , kể cả cái tờ sinh viên 2! gì gì đấy , 10K/tờ mà như cục ....... lướt qua thì toàn thông tin đâu đâu ... phóng sự thì chán ngắt , tóm lại ngồi trong h , tốn 2 phút lướt qua cả tờ , chả có gì đáng chú í :-< buồn thay HHT ...
nghe chúng nó kể hôm đi đến tòa soạn , hỏi chị nào đấy về bằng chứng DSBA , chị nhẹ nhàng nói ko cho các em xem đc , < kiểu rất confidential ... > nếu các em kiện thì mới đưa ra... chả hiểu là cái thể loại gì nữa <<<<<<<<<<< quá bằng HHT thích viết gì thì viết , viết nhăng viết cuội , bêu xấu mọi thứ rồi lúc đến yêu cầu giai thích thì "có bằng chứng , đoạn băng quay, nhưng (!) ko cho xem đc , kiện thì mới lấy ra (!) (?) :O "
......nhạt toẹt ....... :(

Trần Quang Minh đã viết:
cái bảo HHT mình bỏ đọc lâu lắm rồi, có mấy cái truyện cuời dịch thi thoảng cũng hay, còn lại đều chả đáng xem
mấy hôm nay nghe có vụ chửi trường mình mới mượn con bạn tờ báo đọc, đúng là 1 lũ nói phét cả ~~>thấy ghét HHT rồi
mà nghe cái hội Dis-HHT lúc đầu em tưởng nó mang nghĩa khác cơ :D cái từ dis nghe nó trìu tượng quá :D
đồng ý kiến :D

lúc đầu đọc chữ Dis cũng mang nghĩa khác :D

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Bọn lớp mình cũng thế,
Cho gia nhập hội ké :D
:D Anh em hùm tiền kiện HHT lấy tiền bối thường mua kẹo mút đê :p
Bạn Bình gia nhập hội này rồi thì đừng làm CTV HHT nữa nhé ;;) :D

Châu gia nhập hội với ;;) :D Ghét cai bọn HHT ( không dám ghét CTV :D :p )

nói chung là anti thía thoai chứ vẫn mua HHT :))
có mấy chị người mẫu xinh vãi :x
iu iu iu :x

Ùy, bảo rồi, chia ra, cả trường Ams chỉ tồn tại 2 tờ báo, thế thì HHT mới lỗ, cho chết ai bảo dám bôi nhọ Ams chứ, trò DSBA báng bổ vật.
Hàng tuần học sinh ams mua HHT rất đông, nếu số lượng này biến mất, thì sẽ tổn thất lớn cho báo :D, vậy thì tại sao ko thử???

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
Bốc phét :)) Không tin. Anh vừa từ quê lên à /:) :))
Ko phải quê lên,nhưng mượn báo bạn mà đọc,mua làm gì cho tốn xiền :)) anh thì keo bo nổi tiếng rồi , còn lâu mới xì tiền ra mua báo với truyện :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên