Hội Dis-Hoa Học Trò

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chị cũng khoái đến chết mất :D
chị màu đỏ- :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hà My đã viết:
Đùa chứ, có cách nào cho HHT sập tiệm ko nhỉ, có thì em khoái lắm chứ bộ :D

--Có, đó là viết bài đăng trên các báo khác: Tuổi Trẻ, Tuổi Trẻ Cười. Đặc biệt nếu đăng tranh châm biếm về HHT trên Tuổi Trẻ Cười thì HHT sập tiệm là chắc.

--Làm đi bà con

--JUST DO IT !!!!!!!!!! DO IT !!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
em cũng màu đỏ :D

tiếc là chứ kĩ có phần trên nên k dám để font 7 :p

Đẹp đấy :D

Nhưng cho to ra tí đi Ly, tao nhìn toét cả mắt, đậm đậm tí ấy, để chữ béo cho đú :D

Cho tham gia với :)
Mai có HHT :> thiếu điều anh em đốt nó trước 5 Hòa mã :))

Nói phải, nhưng mà đốt HHT cho mượn mấy tờ nè, hồi trc mua cả đống, gần 60 quyển :D

Đừng mua báo nhé, tốn tiền :D

--Vụ này nghe giống biểu tình đây:D:D. Nhớ căng cả băng rôn, biểu ngữ nữa cho máub-)

Làm cái thiết kế huy hiệu Anti-HHT đem phân phát cho máu :D

Rõ ràng là biểu tình, sao khối sáng không thấy có kí tên kí tiếc gì hết nhỉ???

Ai bảo kí là kí ngay ;)

Bực mình !!! Cả nhà đọc cái bài nước mắt nước mũi gì gì của bọn HHT chưa ??? Bựa không chiu được !!!! Đúng là cái bọn nhà văn nhà báo, chỉ giỏi tán vớ vẩn !!!! :|

Chẳng nhẽ hò nhau lôi hết đống HHT ở nhà ra đem đến của tòa soạn đốt !!!!!! x-( :| x-(

ô hô,cái thằng vít bài báo đấy chưa được cho vào Châu Quỳ cùng thằng Giang Loa à?/:),điên vãi,chắc hết thuốc chữa Châu Quỳ gửi về roài,***,bố của chuối ặc ặc,nghĩ đến mà phát buồn nôn,tao mà còn ở VN thì bít tay :D

Nguyễn Hà My đã viết:
Làm cái thiết kế huy hiệu Anti-HHT đem phân phát cho máu :D

Rõ ràng là biểu tình, sao khối sáng không thấy có kí tên kí tiếc gì hết nhỉ???

Ai bảo kí là kí ngay ;)
Lớp mày ko kí à? Lớp tao kí vừa đủ 30 chữ :)) Hôm thứ 5, thằng Long con đi lấy

Bạn lội bộ dưới trời mưa rét , tới hàng xôi của 1 phụ nữ bị tàn tật để mua giúp 1 gói xôi nhỏ , dù bạn đã đói thèm ...

sao lại là đói thèm???????? hic sến dã man, dek đọc nổi 2 dòng......

tiu thấy mọi người đang quá khích...... đọc mấy bài của mọi người tưởng bon điên điên hâm hâm, sory :D nhưng mà thấy thế thật, thấy hơi giống bon KKK bên m,ỹ,,,,,,,,,,, mọi người đừng giận nhá hic, kô lại anti mình theo kiểu này thì toi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hình như bài báo DSBA chỉ là cái cớ để mọi người ăn theo đá H2T, để cho vào hao cho đỡ buồn. toàn những câu chửi với cả những cách rất trẻ con để anti h2t , nếu h2t chán thật như thế, tại sao mọi người từ trước đến nay luôn mua báo h2t, mà chẳng nói gì, nếu h2t thật sự tồi tệ thì cứ để nó tự tàn đi, cần gì phải phí công sức thế :( :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vấn đề là nó sẽ ko tàn nếu người đọc ko biết sự thật :))...Em Trang nói thế có vô trách nhiệm với Ams quá ko nhỉ ? Mọi người khó chịu, bức xúc với những lời lẽ sai sự thật của HHT về Ams, nếu em thấy như thế là trẻ con thì còn tham gia topic này làm gì ? Nói đơn giản thế này, em làm bài kiểm tra, thầy giáo chấm sai điểm, em mang lên kiện nhưng thầy nhất quyết ko sửa, trái lại còn trừ thêm điểm vì tội ý kiến ý cò, nếu như vậy thì em có quyết kiện đến cùng ko hay là yên phận ngồi 1 chỗ cho rằng "trình độ sư phạm như thế thì sớm muộn gì cũng tàn thôi"...Nghĩ như thế thì có ích gì ? Khi bố mẹ nhìn kết quả học tập rồi đánh giá ? Lúc đấy giải thích thế nào cho bố mẹ hiểu ?
Áp dụng vào trường hợp HHT và Ams :
HHT = thầy giáo
Ams = em
Chấm sai điểm = viết bài sai sự thật
Trừ thêm điểm = viết thêm bài đả kích
Vế sau thì em tự đọc và hiểu nhé. Nếu ko thích thì tốt nhất là im lặng và ko tham gia, đừng áp đặt suy nghĩ của mình rồi ý kiến về suy nghĩ và cảm xúc của người khác. Khi nào đủ lớn để hiểu thế nào là "trẻ con" thì định nghĩa cho chị nghe với :D

Em thấy bọn HHT này quá mức chịu đựng rồi đấy :|, chẳng lẽ bọn nó ko lường trước được là dân Ams sẽ phản ứng thế nào trước bài báo đấy à ? Nếu chỉ vì cái lợi trước mặt thì bọn này thiển cận quá :|, 1 bài báo lá cải như thế có thể hút thêm người đọc, nhưng về lâu về dài sẽ mất đi hàng nghìn người đọc...Cụ thể là dân Ams, những người trực tiếp bị xúc phạm. Theo em thì bắt nó viết bài xin lỗi khó lắm, vì đằng nào thì sau vụ này Ams mình cũng tẩy chay HHT rồi, nếu viết bài đính chính thì sẽ có thêm học sinh trường khác mất lòng tin với HHT, nó ngu gì mà mất cả chì lẫn chài ? Em thấy mình đi tuyên truyền và làm rõ vụ DSBA ở các forum khác, và viết bài đăng trên báo khác để phản hồi :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
hình như bài báo DSBA chỉ là cái cớ để mọi người ăn theo đá H2T, để cho vào hao cho đỡ buồn. toàn những câu chửi với cả những cách rất trẻ con để anti h2t , nếu h2t chán thật như thế, tại sao mọi người từ trước đến nay luôn mua báo h2t, mà chẳng nói gì, nếu h2t thật sự tồi tệ thì cứ để nó tự tàn đi, cần gì phải phí công sức thế :( :D :D :D

... em TRang nói thế này mà cũng nghe được à ... :lol: ... :| ... em post bài này có trong tâm trạng gì khủng hoảng không thế ??? .. :| .. đọc bài này thật sự buồn và thất vọng ... :)) .. :)) ... cớ cái gì mà cái cớ .. :)) .. em nghĩ Ams nhỏ nhen hèn hạ thế thôi à ... đáng buồn cho tư tưởng của em trang ... :( ... 1 Amser mà viết ra được những lời thế naỳ ... quả là để HHT lại có dịp cười hả hê rồi đấy ... :( .. em trang viết cái gì thế không biết .. :( ..

.. Phệ : ... HHT mà không có lời đính chính về những việc làm sai của mình thì Ams không thể để đấy được ... :| .. chẳng quá là mình không làm được gì HHT nên phải đi tuyên truyền mấy cái mà chả biết được bao nhiêu người tin à ?? .. :| .. làm gì có chuyện mất mặt thế ... :| ...

Chỉnh sửa lần cuối:
hic mình nói thế mà là vô trách nhiệm à, chỉ vì mình kô ghét h2t 1 cách khủng bố??????đáng lẽ ra mình phải muốn nó phải sạt nghiệp chỉ vì mình ghét nó?????

Nói đơn giản thế này, em làm bài kiểm tra, thầy giáo chấm sai điểm, em mang lên kiện nhưng thầy nhất quyết ko sửa, trái lại còn trừ thêm điểm vì tội ý kiến ý cò, nếu như vậy thì em có quyết kiện đến cùng ko hay là yên phận ngồi 1 chỗ cho rằng "trình độ sư phạm như thế thì sớm muộn gì cũng tàn thôi"...Nghĩ như thế thì có ích gì ? Khi bố mẹ nhìn kết quả học tập rồi đánh giá ? Lúc đấy giải thích thế nào cho bố mẹ hiểu ?
thì chị phương kô thấy là giáo viên việt nam bây giờ thế thật à, vậy chị làm gì, kiện nhà trường? bắt giáo viên đó phải thôi việc? hay là chị kô tin vào khả năng học tập của chính mình??????

Em Trang nói thế có vô trách nhiệm với Ams quá ko nhỉ ? Mọi người khó chịu, bức xúc với những lời lẽ sai sự thật của HHT về Ams, nếu em thấy như thế là trẻ con thì còn tham gia topic này làm gì
tại sao em nói thế lại là vô trahcs nhiệm với trường ám hả chị? chị có thấy chị nói thế là hơi vô lý kô :)

Vế sau thì em tự đọc và hiểu nhé. Nếu ko thích thì tốt nhất là im lặng và ko tham gia, đừng áp đặt suy nghĩ của mình rồi ý kiến về suy nghĩ và cảm xúc của người khác. Khi nào đủ lớn để hiểu thế nào là "trẻ con" thì định nghĩa cho chị nghe với
dù chị có cho thêm một cái mặt cười vào đằng sau thì em cũng hiểu là chị đang cho em là rất trẻ con, và chị đang mằng em? :) chị nói rằng em kô được làm như vậy nhưng chị có biết rằng chị cũng đang làm như vậy :D

em nghĩ Ams nhỏ nhen hèn hạ thế thôi à
HHT mà không có lời đính chính về những việc làm sai của mình thì Ams không thể để đấy được
làm gì có chuyện mất mặt thế ... .

có phải mình bị mất mặt chỉ vì mình nghĩ mình xấu như thế thật ?? dù người khác biết mình kô xấu như thế thật mình vẫn phải gào lên để người khác hiểu?

@hưng: sorrie mày vì 1 đống tạp nham như thế nay trong topic của mày!!! đừng ghét tao nhá :))
nhưng mà có người kô cho tao nói ý kiến của tao hihi :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Trang ơi tao ko hỉu mày nói j 8-}..... hix, nhg mừ mày có suy nghĩ khác với mọi ng` ở đây, nên tốt nhất là đừng tranh cãi nữa..... đây là hội anti-HHT mà, nếu mày ko anti thì thui, ko ai bắt, nhg cũng đừng nói thế, mọi ng` đang bức xúc..... mày đừng làm cụt hứng :D..... thế nhá..... iu mày :*

nếu mày ko anti thì thui, ko ai bắt, nhg cũng đừng nói thế, mọi ng` đang bức xúc..... mày đừng làm cụt hứng ..... thế nhá..... iu mày
ặc ặc
cón dói vừa đấm vừa xoa thế à!!!!!!!!!!! hihi khổ tao nói 1 tí thôi, mà ông bà năm trước chửi ghê quá, hic em xin là em kô dám thế nữa ạ!!!! :))

<<< Đã tự động anti-HHT từ lâu, còn bi h, chỉ là ko thèm nhắc + cho chữ HHT vào chữ kí nữa, bẩn mắt b-)
Thật ra, HHT đã xuống cấp từ lâu rồi, từ cách đây vài năm cơ, còn bây h... nó trở nên mục nát, chất lượng giấy tăng nhg chất lượng chữ giảm... thất vọng thật :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên