Học bổng Hàn Quốc

Ông Hiển có vẻ sân si với Kr nhỉ :| sướng 7.0 IELTS rồi ... giờ chọn trường thôi :x

Hi`, tôi thích tất cả các nước, đâu riêng gì Kr chứ, con người tinh thần quốc tế mà :D . Mà chả thấy sướng gì, đang gặp mấy chuyện bực mình trong vụ chuẩn bị hồ sơ đây. Btw, ông thế nào rồi, zô box này có định tia trường Kr nào không thế ;))

Theo như em hiểu thì nếu apply tháng 12 tới này vào YONSEI thì là cho spring semester đúng ko ??? Giống như KAIST ý! Có nghĩa là năm nay chưa apply đc vì chưa có high school diploma :-s
@Chị Hương: Đăng kí vào tháng 12 này,nếu được nhận, có thể chọn khóa học mùa xuân hoặc mùa thu chị ạ, khóa mùa thu thì chắc chắn có highschool diploma rồi :D. Hi, thế nên em mới đăng kí đợt này đây.
Àh, em chỉ thắc mắc thôi ạ. Khóa chị là 04-07 mà, năm nay đăng kí thoải mái chứ ạ :|

:)) :)) khổ quá :)) mình 05-08 đăng ký nhầm đấy :-j ko sao, tự dưng đc gọi bằng chị -> sướng :"> với lại bạn ko phải người đầu tiên nhầm đâu :)>-

Mà Yonsei làm việc năng suất kinh 8-} hình như hai tuần sau biết kết quả vòng một đúng ko :| biết xem 150$ đổ xuống sông xuống biển như thế nào :-<

Hi`, tôi thích tất cả các nước, đâu riêng gì Kr chứ, con người tinh thần quốc tế mà :D . Mà chả thấy sướng gì, đang gặp mấy chuyện bực mình trong vụ chuẩn bị hồ sơ đây. Btw, ông thế nào rồi, zô box này có định tia trường Kr nào không thế ;))

thứ 7 tuần sau thi Ielts đây :-?? vẫn phởn như thường .. thậm chí chơi còn nhều hơn học :">

@Hương: Hì, giờ biết nhầm rồi thì :D. Mà cậu đã nộp hồ sơ chưa vậy, tớ vẫn phải đợi kết quả giấy chứng nhận sẽ tốt nghiệp, khổ thế chứ. Àh, mà học bạ cậu công chứng của trường à, nếu công chứng ngoài có được không nhỉ? Với lại cậu nộp tiền ở đâu thế? Woori bank branch là chỗ nào vậy kìa?
@Vũ: Thứ 7 thi rồi à, chúc ông thi tốt nhé( tôi giả vờ chúc thôi ;)) ) Mà ông học ôn lâu rồi ko cần lo đâu :)
Thế nhé, good luck 0:)

Sao không lo :| tâm lí lúc thi khác với lúc học chứ :-S run vẫn cứ như thường :-SS

Học với nhau mãi đến hôm nay mới biết có thêm 1 amser nữa học KU, anh Hiếu lớp Lý 95-98

Anh cứ yên tâm là năm sau và năm sau nữa sẽ có mấy em vào học KU;))

Nhanh lên em ơi, các anh ở đây đang sốt ruột lắm rồi :D

@Hương: Hì, giờ biết nhầm rồi thì :D. Mà cậu đã nộp hồ sơ chưa vậy, tớ vẫn phải đợi kết quả giấy chứng nhận sẽ tốt nghiệp, khổ thế chứ. Àh, mà học bạ cậu công chứng của trường à, nếu công chứng ngoài có được không nhỉ? Với lại cậu nộp tiền ở đâu thế? Woori bank branch là chỗ nào vậy kìa?
@Vũ: Thứ 7 thi rồi à, chúc ông thi tốt nhé( tôi giả vờ chúc thôi ;)) ) Mà ông học ôn lâu rồi ko cần lo đâu :)
Thế nhé, good luck 0:)

@ Hiển: mình chưa nộp hồ sơ, dạo này mệt quá, nhiều việc >"< Mà bạn xin giấy chứng nhận sẽ tốt nghiệp kiểu j :| vẫn chưa hình dung đc. Học bạ thì đi xin các thấy trg BGH ký xoẹt một phát vào rồi đưa xuông văn phòng đóng dấu là đc :> rec letters cũng vậy.

@Hương: Học bạ ngày mai tớ nhờ bố tớ đến xin dấu hộ, hôm trước mang xuống xin dấu( chỉ xin dấu sao y bản chính thôi) mà mấy cô văn phòng hành cho đi khắp trường mà vẫn chưa được :((
Còn về giấy chứng nhận sẽ tốt nghiệp thì thế này: Cậu viết 1 giấy, ghi là chứng nhận sẽ " graduate from high school in May, 2008", rồi đi xin chữ kí thầy hiệu trưởng ấy. Trường cậu xin đấy dễ hơn, chứ tớ :(, cô hiệu phó bảo là " chưa thi thì không biết tốt nghiệp hay không, chỉ chứng nhận sẽ tham gia thi vào tháng 5 thôi".
Vậy đã, nếu tớ nhớ ra thêm gì thì viết nốt. Good luck :D

Hôm nay lại phát hiện thêm ở Korea Univ. có anh Kiên học lớp Lý 97-2000

Lắm người học KU quá :((

Hôm qua em xem phim Hàn Quốc, hóa ra cậu nhân vật chính là giảng viên của đại học KU:">

Thôi ko apply Yonsei nữa vậy, apply KU =P~

Lắm người học KU quá :((

Hôm qua em xem phim Hàn Quốc, hóa ra cậu nhân vật chính là giảng viên của đại học KU:">

Thôi ko apply Yonsei nữa vậy, apply KU =P~
Sao càng lúc càng thấy nhiều người đã/đang học KU và 1 lượng lớn nữa sẽ apply trường này thế? Nghe nói trường này chưa cover English tất cả các khoa hay sao ấy ạ? :|

Chính xác, rất nhiều môn được ru ngủ bằng tiếng Hàn, nếu ngủ tốt thì sẽ mơ thấy phim kinh dị, nếu ngủ kém thì sẽ thỉnh thoảng bị giật mình tỉnh dậy

Em nghĩ như thế cũng có lợi, được học song ngữ;));))

@anh Dũng: anh có tin là em ngủ mà lại mơ thấy phim lãng mạn tình cảm hài không ạ:">

Back
Bên trên