Học bổng Hàn Quốc

tính lại nhé, có Ngân Hà, 1 chị nữa cũng tên Hà được cả tiền ăn ở và chi phí, chắc chắn sẽ sang, còn Huy và em Đăng có sang ko nhỉ, còn ai nữa ko, chị xem trên VA còn có em nào đấy tên Trâm đang cân nhắc, ai chắc chắn sang thử nói qua nhé :D

Chị HA ah, hôm nay em mới vào topic này. chị học ở yonsei hả chỉ, em app yonsei và được nó cho full tuition nhưng phải đóng tiền ăn ở và mấy thứ linh tinh, em đang băn khoăn k biết có nên đi k? học bên đấy vất k chị?? em cứ đần thối chẳng biết nên đi hay nên ở?? chị giúp em với

----------

mà chị cho em hỏi với, tiền ký túc xá 685000KRW ý đã bao gồm tiền ăn chưa chị?? em thấy nó ghi là khoảng 380USD/month tiền ăn nhưng k biết có include trong tiền ký túc xá chưa? thanks chị:D

----------

mà chị cho em hỏi với, tiền ký túc xá 685000KRW ý đã bao gồm tiền ăn chưa chị?? em thấy nó ghi là khoảng 380USD/month tiền ăn nhưng k biết có include trong tiền ký túc xá chưa? thanks chị:D

HA: Vẹt béo (Hải Hà nhà tao) sang đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Zee: con heo, mày lại phải khoe hả giời, tao lại chả giúp nó từ lúc bắt đầu đến lúc thị mừng húng, báo được nọ kia :)) bắt tao lên office hỏi chục lần,
mày hè về ko?

@ em Ngọc Anh: em là con gái à :p chết chửa sao chả có em zai nào thía, uhm, dorm chỉ co 40 bữa (chưa đủ 1 tháng) đấy là tiền ăn trong dorm nhưng có phải lúc nào em cũng chạy về dorm ăn đâu, học ở ngoài thì tiện ăn luôn ở ngoài chứ.

mà em cũng app à, sao trường mình năm nay hot thía, em biết thông tin của trường qua đâu?

em biết qua nhiều nguồn lắm chị ah.lớp em cũng có một đứa nữa muốn app yonsei năm sau:) nó bảo em app trước rồi năm sau giúp nó sang với:D

----------

thế bên đấy chị chọn học cái gì thế hả chị? ăn ở ngoài có đắt k chị?

----------

ah chị cho em hỏi, năm ngoái bao giờ chị phải nộp hồ sơ vào trường? tháng 7 hay tháng 8 hả chị?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên