Học bổng Hàn Quốc

Tớ cũng chưa nhận đc, mà có lẽ là k nhận đc :-< Chả thấy thông báo j hết T_____T Tuyệt vọng quá :(:)((

tớ cũng chả biết ng ta làm ăn kiểu j 8-| ít ra thì cũng phải cho cái offcial notice trên website để ng còn biết đg chứ :(

Round 4 này người ta proceed lâu nhỉ, chẳng đúng lịch j cả. Tớ nghe có 1 bạn đc hb rồi đấy, full+ hb ngoài->sướng, ăn tiêu 4 năm chắc còn thừa nữa :D

cu Hiển, bạn ý là bạn nào, nếu mà thông báo thì người ta sẽ thông báo cho tất cả, chứ ko thông báo 1 người đâu, đừng dọa các bạn :D mà làm gì đã có cái policy được hết đấy, nếu được ngoài như các anh chị '10 thì cũng phải interview phát nữa, chứ ko 1 interview chập 2 đâu.

các bé yên tâm, mấy đứa bạn chị cũng đang sốt ruột nóng như lửa đốt, cơ mà cứ từ từ đâu vào đấy :D

đừng nghe tin ngoài luồng lo sợ ko đâu :D

Ơ, ko phải định làm mọi người lo đâu ( so sry if I did :(, thông tin toàn trên VA update đấy

tớ thấy bây h ng ta cho học bổng khôn lắm,toàn là dựa theo kết quả học từng kì mới quyết định có cho tiếp học bổng ko chứ chưa chắc đã đc 1 chập 4 năm đâu

yêu cầu không hoang mang hoảng loạn sau khi nhận được thư của giám thị, ai cũng nhận được thế thôi. mới xác định được danh tính của 1 đứa được học bổng, còn 4-5 cơ hội nữa, cứ bình tĩnh các bé.

chưa nhận đc j nhưng cũng chả hi vọng nhiều T______T anw, tks chị nhiều lắm :x

Do you think you can still come to UIC without a scholarship?

I look forward to your reply.

Có cần thiết phải trả lời kô nhỉ :-< Phỏng vấn hỏi rồi cơ mà =((

thôi các em chịu khó vậy, chị confirm rồi, đúng là đã có người được người không, nhưng mà những ai đã được thì được hết, ngoài full tuition còn được $500/tháng ăn tiêu :( chị cũng chẳng biết nói thía nào nữa.

anyway, cheers up các em :x

I feel really sorry for you guys, this 4th round was utterly competitive in the first place :(. Anw, cheers up...

Chỉnh sửa lần cuối:
seriously I feel really bad, but I have no way, cos most of my friends are applying so :D it's like hafl of the ppl are my friends.

thực ra ai được thì cũng được báo rồi, ai không được cũng được báo rồi, còn một vài người ở giữa thì chưa được báo, có nghĩa là họ đang cân nhắc giữa 50%,100% và được tiền hàng tháng.

nói chung là chị hiểu cái cảm giác reject nó như thế nào sau năm ngoái apply 1 đống sang mẽo mà cứ reject với cả waitlist thẳng thừng nhưng mà nhìn gương chị Hoài Anh A1 ý, năm ngoái 2100sat, 11 writing mà cũng trượt hết, năm nay thì hết moho với cả colby, các em đừng chán nản quá nhé :x

Back
Bên trên