Học bổng Hàn Quốc

12h kém 5 ông ý gọi rồi :-< Đang ăn dở =((
2 ng` phỏng vấn cơ, sao kô ai nói nhờ :-<

Pv tốt ko ấy? Những hai người cơ ah :eek: sao nhiều thế :| Bao nhiêu lâu?? Thế ông ý có hỏi khó lắm ko, như bạn Hiển nói ah. Hôm qua anh j gọi cho tớ thì chỉ bảo là our professor thôi chứ ko nói rõ :| Anyway, hy vọng là ấy làm tốt :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Giờ này chắc mọi ng đang chiến đấu :| Wish ya all the best luck %%-:x (Wish me luck 2 %%-)

2 ng pv cơ đấy :-< Sợ quá :-ss

mọi người phỏng vấn thế nào. Tớ run quá nên nói ko đc như ý,chán quá. Choáng nhất là lúc gọi, có ông chào minh bằng tiếng Việt mới ghê chứ.

Thật á :eek: Mấy ông pv tớ cứ buồn cười làm sao ấy =)) Tớ cũng run nên nói cũng k tốt lắm :-< 3 ng pv liền :mad:)

Mày làm tao tưởng tao bị bốn ông pv một lúc thì chết cuối cùng thì là cái anh hôm qua hay sao ý :| + một chị nữa. PV chán quá :))

Bạn Hằng bị 3 prof quây :eek::eek:
Bạn Hà được ông ý chào TV mới ghê chứ :)) chắc người ta quý lắm mới chào thế :x
Kô phải chị hôm qua, giọng kô kute bằng :-<
Giống bạn Hiển nói mà :x, kô có cái contribute j` cho UIC thôi. Lai thêm lúc phỏng vấn xong ông ý hỏi: Do u hav any questions abt courses in our college??? Chả biết hỏi j luôn =((

Hơn 1 người interview cơ à, lạ thật, UIC is really weird this year :-?. Thế 1 người hỏi vài câu rồi đổi vai, người khác hỏi tiếp à. Funny kind of interview, eh?
Anw, you guys gave a very good shot, so juz wait for the good news on Monday :D

not good anyway, hôm nay anh hỏi tớ còn hỏi về WTO thuận lợi và thách thức vs VN cơ 8-} Hình như để loudspeaker, tất cả đều nghe, thỉnh thoảng hỏi. Bạn Hiển thức khuya nhở

khiếp bạn Hương bị hỏi khó thế. Tớ ko bị hỏi là tại sao chọn UIC mà lại bị hỏi là tại sao chọn Hàn Quốc. Ko chuẩn bị nên noi linh ta linh tinh

tất cả những gì tớ nhớ về cái interview là cả 3 ông í cười như điên 8-} cười rất nhiều và rất to (tớ k hiểu có j để mà cười :|)

@Hương: WTO /:), lần trc không bị hỏi câu này, ngẫm thật may. Perhaps they saw your potential and wanted to ask about this political event, good sign huh :)
Àh, tối qua không để ý giờ giấc, lên HAO xem có gì mới, post xong bài mới biết đã hơn 2h sáng
@Hà: UIC hoặc Korea, người ta tráo 2 câu hỏi này với nhau để hỏi, don't worry
@Hằng: They all liked you and your style of answering ;)

@Hương: WTO /:), lần trc không bị hỏi câu này, ngẫm thật may. Perhaps they saw your potential and wanted to ask about this political event, good sign huh :)
Àh, tối qua không để ý giờ giấc, lên HAO xem có gì mới, post xong bài mới biết đã hơn 2h sáng
@Hà: UIC hoặc Korea, người ta tráo 2 câu hỏi này với nhau để hỏi, don't worry
@Hằng: They all liked you and your style of answering ;)

bài bạn Hiển luôn có tiếng Anh đi kèm tiếng Việt :D
Thế cái "They all liked you and your style of answering" sao ấy biết thế ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ`, tiện tay mới viết thế thôi :-?? :D
Còn cái "they like..." thì bởi vì người ta thích nên mới cười nhiều :))->logic đấy chứ

chị nghe anh Giang bảo năm nay CVA được nhiều à? đã đứa nào biết kq gì chưa, up lên xem thế nào :-/

midterm thê thảm, đời thật là buồn :|

chưa có kq mà chị :-ss hay là các bạn đỗ đã đc gửi email rồi =(( Chết mất :(:)((

@Hiển: tks 4 ur encouragement :)

hình như chưa có kết quả đâu bạn Hằng à, chắc fair cân nhắc kĩ nên mới có kết quả muộn

Back
Bên trên