Học bổng Hàn Quốc

@Hiển : gap year còn đang tính sang Đức đây =)) nhưng mà chả thik cái tiếng của bọn nó

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa thấy gì hả các em, óe mình cũng ngồi mong kq như bọn này hehe, có gì up lên ngay nhé, thằng Nhím sửa lại bài đi nhé, ăn nói thế là ko được, mỗi language có cái hay riêng, bây giờ đứa nào nói tiếng việt như mày nói thì có chịu ko? nói chung chị ghét mấy kiểu nói offensive lắm ><

Ko phải đâu mỗi năm lấy 2 người nhưng mà là trường cho tiền, chứ Chinese bọn nó được công ti bảo lãnh luôn rồi, ko phải là trường cho, mà thường trường cho thì cao nhất là 100%.

mai t7 ko làm việc, chắc tầm 6h là có kq, chắc thía :D hi vọng :D

Hơi có vấn đề với cái bảng trên, tên của Cảnh là Cảnh Mai Hương, sao thế nào lại lộn ngược hoàn toàn với mọi người thế kia 8-}

nhưng mà ko sao
CONGRATULATIONS <:p
축하합니다 :x

1 tuần sau hy vọng có party :D :D

:)) uhm tao cũng ko hiếu sao tên tao thế :) anyway, not a big deal :D Nhưng mà chị Huyền Anh nói là có 40 applicants lần này mà em đếm qua round 1 cũng phải là 40 rồi ý :))
Hình như lần trc chị bảo vào đc round 2 là đc admit rồi interview là chỉ xet hb đúng ko ah :|

:)) uhm tao cũng ko hiếu sao tên tao thế :) anyway, not a big deal :D Nhưng mà chị Huyền Anh nói là có 40 applicants lần này mà em đếm qua round 1 cũng phải là 40 rồi ý :))
Hình như lần trc chị bảo vào đc round 2 là đc admit rồi interview là chỉ xet hb đúng ko ah :|

Khoan, tao ko hiểu :|
Tại sao danh sách này có đến hơn 40 người, Việt Nam đông kinh khủng (UIC như trg của VN rồi ý :)) ), hình như là cứ apply vào là có trong list cả à 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
uhm đấy, chị Huyền Anh bảo có 20 applicants là người Vietnam :)) vào hết rồi còn j

vô đối, ko còn gì phát biểu :)) bó tay. đợi đợt 2 xem ai được ai ko, chị ko sure vào được là được học bổng đâu nhé ;))

em Hương có điều kiện ngồi ghi lại tên xem :)) hình như ko có tên Khỉ già CE0508 nhỉ :D

Khoan, tao ko hiểu :|
Tại sao danh sách này có đến hơn 40 người, Việt Nam đông kinh khủng (UIC như trg của VN rồi ý :)) ), hình như là cứ apply vào là có trong list cả à 8-}

Tao đồng ý đấy :| Thế này thì vòng hai đáng sợ quá :|

@ Chị Huyền Anh: Khỉ già là ai ah :)) Minh Trang ah, nó có app nữa đâu chị

:eek: không tin nổi, round 4 admit 40 luôn. Qua vòng 1 là đc vào trường rồi, vòng 2 là về vụ hb. VN mình đỉnh ghê, đến hơn nửa, out pass Chinese rồi :D
Congratulation guys :)
@chị Huyền Anh: sao em thấy tính đến giờ ở UIC mới có 4 người/sau 2 năm là chị, anh Giang và 2 chị nữa. Thế round 4 năm ngoái không nhận ai hả chị?

This year is great, but there seems to be too many Vietnamese students for a diverse student body at UIC :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đồng ý đấy :| Thế này thì vòng hai đáng sợ quá :|

@ Chị Huyền Anh: Khỉ già là ai ah :)) Minh Trang ah, nó có app nữa đâu chị

Điên à, tao chẳng thấy ai gọi như thế bao giờ, chẳng liên quan gì hết ý, hay chị HA quen ai khác ở lớp mình :| bó tay

vn đông đông đông 8-}

@ Hiển ai bảo em qua là được học bổng đấy, UIC office à ;)) để chị hỏi lại

Khỉ là chị Hằng học 0306 cơ ;))

Trang: em học trường nào Ohio, cùng trường Hàn à :-/ có cần chị giới thiệu zai ko, bạn chị Ohio đông lắm ;)) nhưng mà em ơi đến nửa tiếng mới đến cái mole gần nhất cơ :D

choáng quá đi mất, năm nay đổi hướng đến học sinh VN à. Anyway, chúc mừng tất cả mọi người:D

Chị ơi thế qua vòng 1 là vào đc trường thật ah :| Em thấy hình như năm nay thì k phải thế đâu, at least this round :| 20 đứa VN lấy cả nghe hơi vô lí 8-} Thế round 2,3 lấy bao nhiêu ng cho fall semester rồi ah? Round 4 năm ngoái thì lấy bao nhiêu ah?

@ Hiển ai bảo em qua là được học bổng đấy, UIC office à ;)) để chị hỏi lại

Khỉ là chị Hằng học 0306 cơ ;))

Trang: em học trường nào Ohio, cùng trường Hàn à :-/ có cần chị giới thiệu zai ko, bạn chị Ohio đông lắm ;)) nhưng mà em ơi đến nửa tiếng mới đến cái mole gần nhất cơ :D

cùng trg Hàn :)) ý chị là chị Hàn Bích Ngọc ạ :D Đúng chị ạ, hôm nay hoặc mai (em ko nghĩ là Thứ 7) sẽ biết kết quả aid ~.~ Mà em ko có hứng thú với anh nào cả :)) Ở Ohio hình như toàn vào Wesleyan hoặc Mount Union như em thì phải :|

ÔI sao UIC năm nay nhiều học sinh VN apply (và cũng được nhận) thế :-ss

Ôi đến năm em thế này thì em chết rồi còn gì ;__;

Chúc mừng các chị :x

@chị Huyền Anh: Đâu, ý em bảo là qua vòng 1 là vào đc trường, còn vòng 2 là để xét học bổng, chứ đâu phải qua vòng 1 đc hb luôn đâu. Thế đã tốt cho em rồi :D

@Minh Trang: Ko apply UIC nữa à, chọn trường nào thế, Mount Union? Trường đấy gửi big envelope rồi à, a comprehensive college, isn't it?

Ôi đến năm em thế này thì em chết rồi còn gì ;__;

Chúc mừng các chị :x

Biết đâu năm sau còn nhận nhiều hơn đấy ;)
Btw, em chúc mừng thế thiếu đấy, còn anh Huy với anh Cường kia kìa :))

Hình như round 3 nhận có 2 người VN thôi, anh Hiển với chị Trà đấy ạ :)

Back
Bên trên