Học bổng Hàn Quốc

@ em Trang: hôm nay chị ốm yếu quá, ko lết lên nổi văn phòng trường, nhưng mà con bạn chị nộp đơn, nó cũng chả thèm rep là đã nộp chưa.
Nhận diện thêm 1 em zai mới nộp UIC hehe, chị là chị yêu quí em zai này lắm, cực hi vọng chú này vào...standford, chẳng hiểu nó long đong lận đận thía nào, hehe, anyway, chúc các đồng chí nhận được tin vui vào thứ 6 này và thứ 6 tới hehe

Nếu chị nói thằng Huy thì thôi chị ạ =)) đăng kí toàn trường cao ngất ngưởng , ko có cái trường an toàn nào =)
Nói thế thôi chứ chắc cái applcation form của nó có vấn đề :| điểm thằng này chuẩn thế mà ko nhận hơi phí :|
P/s: chúc mừng ông Hiển nhá :p giờ nếu thằng Huy đi nốt thì cả cái lớp cấp 2 mình đi gần hết =( mình ko có khả năg kinh tế , lại ở lại nc thôi

Vũ là Nhím hả em ;)) hehe, chị vẫn quen gọi mày là Nhím, hồi chị về có gặp Nhím đâu nhỉ, chị gặp mỗi em Nhốp. Khiếp em nói như kiểu nhà em ko có tiềm lực kinh tế ý, được như nhà em chị cũng ở nhà ;))

Ờ, Huy đấy, nói chung là hi vọng lắm lắm, hehe, thằng cu mà vào đây với chị cũng tốt, bét ra có thêm em zai, hehe, nhiều gái quá :p Nó app toàn trường cao à, hôm qua chat chit cũng ko thấy nói năng j, nói chung năm nay Yonsei cạnh tranh nhể hehehe :D

Thì nhà em không có tiềm lực kinh tế thật mà =( em cũng muốn đi lắm nhưng đk không đủ thì đành chịu thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, hôm nay lôi cái topic này lên vậy.
Thế tính ra tổng cộng có bao nhiêu người app UIC năm nay nhỉ, thử tính qua nhé.
Round 1: Hiển và 1 em tên Trà ko biết ở đâu.
Round 2: Kiều Anh CE 0407, Hà Lẩu À 0407, Khỉ 0306, Minh Trang, Minh Hằng CE0508, Trang L10508, Ngân Hà Chuyên Ngữ 0508, Hải Hà Thăng Long 0407, còn ai nữa ko nhỉ?

@ Trang: có gì t2 chị xuỗng hỏi cho, hỏi trực tiếp chị trên này này hehe :D

Em đã gave up UIC vì bám vào Ohio mất rồi :| Tuy rằng ko sang Han Guk được nhưng mà chắc hè 1,2 năm nữa phải chuồn sang đấy chơi là cái chắc 8-> À em hỏi Huyền Anh onnie tẹo, chị sang đấy có học tiếng Hàn ko ạ :D

한국말을 배웠지만조금해. hehe, chị tiếng Hàn bập bẹ vài câu, nói chung là kém tắm lắm hehe, em sang OWU á :-/, hehe, ex chị đang học ở đấy ;))

한국말을 배웠지만조금해. hehe, chị tiếng Hàn bập bẹ vài câu, nói chung là kém tắm lắm hehe, em sang OWU á :-/, hehe, ex chị đang học ở đấy ;))

ko phải chị ạ, trg khác :D
em thì cũng 조금 thôi :p nhưng đang tính trong tương lai nếu tự học sẽ ra sao đây :| Em bỏ dở dang Trung nhảy sang tiếng Hàn 8-} Mọi ng bảo ngu nhưng em chịu, ko thể nhớ nổi mặt chữ Trung nữa -_-" Bây giờ đâm lao phải theo lao, học tiếng Hàn xong rồi chắc chả phục vụ cho học hành đc mấy nhưng còn nhiều cái etc khác :D Em định hỏi chị xem liệu tự học thì có kham nổi ko :-t

@Chị Huyền Anh: Chị hỏi bọn Admission office hộ em xem nó đã nhận package của em với Cảnh Mai Hương chưa mà chả thấy confirm j cả, email gửi cũng chẳng trả lời j cả :(( Lo sốt cả vó lên đây :(:)(( Còn nữa, cái Hương có mấy giấy tờ k gửi kịp nên nó scan rồi gửi mail cho admission office, cũng k thấy reply j hết 8-} Chị nhớ hỏi hộ bọn em nhá :(( Hỏi đc thì chị PM em cái nhá :-ss

@ Hằng: yên tâm đi, người ta nhận được package của cả em và Hương rồi, hehe :D

Nhưng mà năm nay có khoảng hơn 20 applicants bó tay hehe, nó lấy 2 đứa như năm ngoái thì kinh nhể :D

Thôi đợi mai là biết ngay mà :D

Nhưng mà năm nay có khoảng hơn 20 applicants bó tay hehe, nó lấy 2 đứa như năm ngoái thì kinh nhể :D

20 appicants là riêng VN thôi đúng ko chị,ko biết tổng số ng nộp là bao nhiêu nhỉ. Hic,mà VN mình bên UIC có tổng cộng mấy ng chị nhỉ.Mong là năm ngoái accept ít thì năm nay tăng lên cho dân tình phấn khởi0:)

Ơ, thằng Nhím năm nay cũng app à, sao chị Còi mày ko nói năng gì :)) thật là , chả thấy gửi gắm gì, chỉ thấy gửi gắm Hiển là sao, chết chị mày ko yêu mày rồi Nhím ơi :p

Iem ơi, chị học có thầy có cô đàng hoàng, sống trong 1 cộng đồng Hàn hàng ngày mà nói năng có tiến bộ gì đâu, em tự học được cũng giỏi đấy, nhưng mà biết đâu, hehe, có tình yêu thì cái gì cũng xong, tại bây giờ chị mới phát hiện tiếng Trung rất rất là hay, nên nói tiếng Trung nhiều hơn tiếng Hàn hehe.

20 Vietnam=1/2 tổng số app, 6 Ams, ko hiểu đâu mà lắm thía nhỉ, 2 năm mỗi năm lấy 2 người, bây giờ mới có 4 người. Mới cả policy của nó ko thể cover nhiều tuition fee cho nhiều quá đâu, chị ko sure :-/

Anyway, mai là có kq round 1 rồi còn giề :D

Sao ít ng app UIC thế :| VN chiếm 1/2 lận :| Em đi đổi quốc tịch đây :((
Lại còn k cho nhiều aid thì cũng chết =(( Mai rồi, lo quá :-<

Sao ít ng app UIC thế :| VN chiếm 1/2 lận :| Em đi đổi quốc tịch đây :((
Lại còn k cho nhiều aid thì cũng chết =(( Mai rồi, lo quá :-<

hờ, chỗ còn lại đảm bảo là Trung Quốc chiếm đa số ý 8-}
Mà mỗi năm nhận 100 inter. đúng ko, quả này ... :|
anyway, cầu mong cho Hằng với Cảnh sang đấy để sau này bạn còn gửi gắm :x

ông tỏ vẻ gì đây? đc admit vào rồi thì khao anh em đi nhanh lên :-L để những thằng ở lại VN có sức khỏe mà chiến đấu tiếp
Gì đâu, thấy ông vui tính thôi :D. Àh, lớp cấp 2 mình còn nhiều không, thấy SN lớp vẫn về đông lắm mà.

Ơ, thằng Nhím năm nay cũng app à, sao chị Còi mày ko nói năng gì :)) thật là , chả thấy gửi gắm gì, chỉ thấy gửi gắm Hiển là sao, chết chị mày ko yêu mày rồi Nhím ơi :p
Hơ hơ ngại thật :D 8->

Lo cho mày thật 'Nhím' ạ ;)). Cơ mà không app đâu hết à, mấy tháng trc còn máu UK lắm mà, hay tính gap year :)

Máu thì máu thế thôi :-< chứ ko có tiền thì đi = nỗi niềm :|
Lớp mình á :-? bay gần hết rồi còn gì ... Trọng bay , Thư , Quốc Anh , sắp tới thêm ông với thằng Huy :| lại chả hết :| mình là thành phần cá biệt :-s
@ chị HA : e có app trường nào đâu :-?? cũng máu me lắm nhưng mẹ cứ fang cho câu xanh rờn "mày kiếm đc học bổng 100% thì tao cho đi" :> thôi em ở lại nc :| uk kiếm đâu ra 100%

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao trên UIC chả thấy thông báo gì?
@Nhím: gap year tính sang US đi, đợi Uk đến bao giờ.

ko biết là vì mình ko dc nhận hay trường chưa có kết quả mà đến giờ này vẫn im lìm nhỉ.
Hic,sao dân VN đăng kí áp đảo thế, cơ hội mong manh quá

Back
Bên trên