Học bổng Hàn Quốc

hoho, thế là được letter xong lặn cả đám à, 20 interviewed, 1 failed -> 19 admitted. 5,6 scholarships :( sợ chưa

mà chị nghe nói năm nay CVA tốt à, nói chung là scholarship mixed của trường và các company, đến nay chưa chắc chắn ai được ai ko nhưng mà nói chung là chị chắc được 1 đứa :D

người ta bảo cũng phải mất vài ngày chờ company confirm, thế có bé nào ko được finaid hoặc 50% vẫn đi được ko :-/

Em cần tìm thêm ng học ở Hàn ngoài UIC để hỏi han tí
Người nước nào cũng đc, miễn đang học ở Hàn và nói được tiếng Anh :D

Spring ~~~ muốn đến Seoul :(

thế mấy đứa Ams năm nay ko bảo người ta là học ở Ams thì khó hơn so với các trường khác và đánh bóng tên tuổi trường mình lên à?

cái Trang spring sang đây á, sao tưởng sang OWU, exchange hay là gì, chị Thơ Moho senior cũng sang đây đú với chị :x

thế mấy đứa Ams năm nay ko bảo người ta là học ở Ams thì khó hơn so với các trường khác và đánh bóng tên tuổi trường mình lên à?

cái Trang spring sang đây á, sao tưởng sang OWU, exchange hay là gì, chị Thơ Moho senior cũng sang đây đú với chị :x

ko , em có apply vào OWU đâu mà là Mount Union
nhưng mà đóng 16k nên thôi, chán
em ko apply vào UIC đâu :p

Có chị ah, nhưng mà ngu thì vẫn hoàn ngu :)) mà chị Huyền Anh cho em nick YM với :)

5,6 scholarships thôi ah =(( Ở nhà thật rồi :(:)(( Chị HA bảo chắc là bạn Huy đúng k ah 8-|

Có cho full kô chị :">
Mà sao chỉ có 5,6 HB =((
TA của em kém so với các bạn nhiều lắm :-<

uhm thì chị nghe office nói thế chứ chưa ai quyết định chắc chắn cả, ko chị pretty sure bạn chị học IIR hồi xưa học Thăng Long, thấy người ta khen thì chị đoán thía thôi.

Ừm tầm 5,6 full offered :( chị chẳng biết thấy bảo vài ngày nữa có kq vì chờ các công ty confirm, còn trường thì chắc có kq rồi :D

Uhm, đóng nhiều thế đi làm gì hả Trang, thế thi ĐH à :-/

khiếp,nghe chị HA nói thấy ghê quá, đc admission rồi mà ko đc finad thì chết mất.Mà hóa ra 20 ng đc phỏng vấn thì ko fair ai cũng qua đc ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
5,6 cái full là cho hsVN thôi hay cho tất cả những ng đc admit hả chị? Round 4 có tất cả bn người đc admit rồi ah?

Ơ, thế không ai đã có kết quả hb à? Thấy trên VA có bạn Đăng đc full của Shinhan bank rồi mà, còn ai nữa không?

hoho, Hiển ơi, chị tưởng VA toàn Mẽo, cũng có Hàn à :-/ mà đi NUS thật à :D

@ Hằng: chị bảo round 4 19 đứa admitted, nhưng chỉ từ 5-6 full scholarships mà, chưa chắc ai được, chỉ biết bạn chị có tiềm năng thôi, chị cũng chẳng hỏi được, bảo vài ngày nữa mới có quyết định của công ty.

@ Trang: em học trường khác à :-/ cũng ở Seoul hả, học bằng tiếng Hàn à :-/

hoho, Hiển ơi, chị tưởng VA toàn Mẽo, cũng có Hàn à :-/ mà đi NUS thật à :D

@ Hằng: chị bảo round 4 19 đứa admitted, nhưng chỉ từ 5-6 full scholarships mà, chưa chắc ai được, chỉ biết bạn chị có tiềm năng thôi, chị cũng chẳng hỏi được, bảo vài ngày nữa mới có quyết định của công ty.

@ Trang: em học trường khác à :-/ cũng ở Seoul hả, học bằng tiếng Hàn à :-/

học bằng Eng :| nhưng kiểu j em cũng vẫn phải học tử tế tiếng Hàn

Hehe, vẫn chưa có kq gì, song suy ngẫm về độ cạnh tranh lần này thì tính sau vậy.
@Sis Huyền Anh & Hà: Bạn đấy bảo nghe về Yonsei từ Shinhan Bank và người ta promise hb nếu đc nhận vào :D
@Sis Huyền Anh: Hì, em đang consider, có thể thế ạ. Dù sao trc mắt học thi tốt nghiệp đã chứ em vẫn tưng tửng :-??

Back
Bên trên