HỌP ... HỘI NGHỊ siêu cấp cao của anh em VC !

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
... em lập topic này để hỏi mọi người vài việc ... coi như họp anh em tập đoàn nhà mình 1 bữa online : ... có vài việc :

1. CẢNH CÁO ANH ... dám áp bức con dân VC :(( .. :nono: ... anh ---- không chơi thế nhé ... có gì thì cứ nói hẳn lên trên này để mọi người rút ý kiến nhá ...:nono: :nono: .. đi áp bức thành viên tập đoàn là :nono:
2. VC xây dựng không phải để được coi là 1 box đen của HAO .. công nhận là VC có nhiều truyện quá lố ... các anh em nên tế nhị hơn 1 chút .. nhưng không có nghĩa cứ ai vào VC đều là hư hỏng ... :nono:... nói thế thì em không bao h dám vào VC .. :) ... mọi người nhà mình vui là chính ... nhiều lúc cũng vui quá đà ... b-) ... nhưng chúng ta là những người biết kiềm chế sự quá đà ... chúng ta là anh em tập đoàn VC không có nghĩa là những phần tử hư hỏng bét nhè của HAO ... em phản đối kịch liệt những tư tưởng của bất kỳ ai về điều này đối với anh em tập đoàn ... và không thể phủ nhận tập đoàn em là 1 tập đoàn vô cùng đoàn kết ...
...
... cán bộ chúng em có nhiều lúc quá đà ( tất nhiên em thì chưa nhé .. :D ) nhưng chúng em là những người biết lòng tự trọng của mình và không hề muốn ai đánh giá mình mỗi khi nghe nói đến VC ... :nono: .. VC không xấu :nono: .... tập đoàn VC là 1 mái nhà đoàn kết ... anh em VC là những người vô cùng tốt + thân thiện ... em yêu VC không phải vì VC đen tối mà bởi vì em có những anh em tốt ở VC .... em nghĩ chúng em hiểu cái gì đúng và sai .. hiểu cái gì cần sửa ... em tin là anh em VC cũng công nhận những điều trên và tin là anh em VC tự biết chúng ta phải làm gì ... :) :)>- ...

--> đề nghị anh Việt đừng luôn ác cảm với tập đoàn VC chúng em như thế ... để chỉ trích VC chúng em lên các mod như thế ... :nono: .. cái gì cần đọc em cũng đọc gần hết rồi .. :)>- .. thế nên em mới thấy rất bất bình .. :) ... cũng gửi cái này tới tất cả những ai vẫn còn coi VC là 1 box đen của HAO ... cúng xin nói luôn là đừng hy vọng để cải cách tập đoàn VC ... chúng em có cái riêng của chúng em ... và chúng em tự biết làm cho tập đoàn hoàn thiện ... :)>-

.. ( chà chà ... viết dài phết đấy ... 8-| :) ... PCT 1 thấy thế kia đã ổn chưa ??? .. :D .. ) ...

... các anh em đồng nghiệp tập đoàn có gì phản đối thì cứ mái thoải nhé ... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Được lắm, được lắm, GDDH thật là tuyệt vời :*
Hôm nào anh em VC ta họp online đê, thời gian qua anh em ta làm mưa làm gió trong box VC này, đóng góp rất nhiều nhưng tai tiếng cũng không ít :)) , bây giờ để mọi người không nghĩ xấu, anh em ta họp để tìm phong cách cười mới cho phù hợp với trào lưu chung, mod Vũ chủ trì cái nhẩy.
(Văn dốt, viết ko hay, có lẽ hôm nào phải sang nhờ em Hà Uyên bên TLNT chỉ giáo cho vài chiêu nhẩy:)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
:)>- =D> :x
Bravo chị Thủy!!!!
Yêu chị Thủy quá!!!! Chị toàn nói những gì em bức xúc, dạo này em thấy VC đâu còn quá đà như hồi trước nữa mà phải mách các mod, chẳng nhẽ xóa sổ VC thì mới bõ tức à??? [-x
Em yêu cầu anh Việt ngay lập tức xem xét topic này :|
BỌN EM KHÔNG PHẢI LÀ CÁI BỌN MẤT DẠY!!!!!
To anh em VC: họp box đê!!!!!!!!!! 8-}

... dạ .. thưa đồng chí .. họp off chứ không có họp on đâu ạ ... nhưng mà em không biết phải chăng PCT muốn VC có " phong cách riêng " ... :)) ... :)>-

.. :nono: .. đề nghị cán bộ đừng có hôn bừa bãi thế nhé ... con gái nhà người ta thế này mà cứ giơ mỏ ra thế kia là :nono: ... tát sái quai hàm cán bộ bây h đấy ... :) :)>-

...

Trịnh Thanh Hà đã viết:
:)>- =D> :x
Bravo chị Thủy!!!!
Yêu chị Thủy quá!!!! Chị toàn nói những gì em bức xúc, dạo này em thấy VC đâu còn quá đà như hồi trước nữa mà phải mách các mod, chẳng nhẽ xóa sổ VC thì mới bõ tức à??? [-x
Em yêu cầu anh Việt ngay lập tức xem xét topic này :|
BỌN EM KHÔNG PHẢI LÀ CÁI BỌN MẤT DẠY!!!!!
To anh em VC: họp box đê!!!!!!!!!! 8-}

.. chị cũng rất là yêu bé Hà và anh em VC .... :* ...
.. mọi người mà họp online ( phong cách PCT1 :D ) thì cũng được nhưng không chắc anh em thấy như thế có ổn không ???... ( dự báo là chị và Ct không đi được nhé .. ;) ... mọi người chụp nhiều ảnh nếu có off :) ) :*

:| Sao lại có chuyện này :-? Không hiểu :| Mọi người trình bày cụ thể cái đi xem nào :-?

.. vấn đề ở đây là anh mod Việt đòi khử VC ... :) .. TPTD kém quá .. :) .. và mấy hôm nay ..theo em thấy thì có không ít người nhìn tập đoàn + cán bộ Vc chúng ta là những kẻ không hay ho gì ... nếu nói mạnh hơn là... đồi bại .. :(( ... thế có nhục nhã không chứ .. :(( ...
.. thế theo TPTD thì co ý kiến gì không .. /:)

Ặc, sao lại có cái chuyện này cơ chứ :| Phi lý :| Nhưng mà....:-s rõ ràng là dạo này chuyến cười đã đa dạng phong phú hơn rồi mà :-? Mà kể cả như thế thì có gì đâu nhỉ ??? :| Thế nào gọi là " Đồi bại" chứ ?? :madflame:

Hmm, đúng là nên làm quả họp khẩn :-? Mà mod Việt là mr. nào thế :-?

Ơ, sao các em cứ bàn về một người nào đó một cách mất thời gian thế nhỉ, nếu bạn đó coi VC ... là thế này, thế kia... cứ để xem bạn ý có phương pháp gì nào.... còn công việc của VC members là thật vui vẻ cơ mà... cứ để cho bạn ý đối đầu Thủy ạ...

Chị Thảo nói đúng, ai nói thì mặc kệ người ta, nhưng mà vẫn phải họp :)) , đợi các anh em thi xong thì họp nhé

ai thi cơ???? Mọi người đang thi à??? uây, :-? nếu họp thì em bé nhứt nhỉ, ngại ká :D

VC no.1, kệ cha ai nói rì thì nói , miễn là đừng lock VC lại, lock lại thì.....:|

Bọn ku Đức, ku Toàn, ku Phong... chắc đang lao đầu vào học nhỉ, lúc nào xả hơi thì họp nhé, hehe, em Hà bé nhất là được các anh chiều nhất đấy, sướng nhé :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Họp đê , ko những em hà được chiều nhất mà còn em quyên nữa :))
vũ tách đâu rồi chọn ngày thôi

Ừa mod Vũ Tách chủ trì đê, họp càng sớm càng tút vì em đang rỗi mừ :D:D:d Hehe, tin em đi, nhìn em ai cũng nghĩ là em ngoan cho mà xem :))

.. chị nhìn bé Hà chị tưởng bụt hiện trước mặt luôn ấy chứ .. :) .. :D ...
... mọi người họp hành bây h thì không ổn vì anh TPTD , TPSX , TPTT còn đang bận đại học ... họp thế có khi vui quá .. các anh ấy lại ném hết cả sách vở sang 1 bên .. :)) ... năm sau thì có mà méo mặt .. :D .. b-) ...

.. Noel này chị CT về ,.... chắc CT sẽ cho họp thôi ... mọi người cứ yên tâm .. hix ... có gì thì send ảnh cho em hưởng sái vậy .. hix ... :((

hà anh tú đã viết:
Họp đê , ko những em hà được chiều nhất mà còn em quyên nữa :))
vũ tách đâu rồi chọn ngày thôi

.. anh Vũ còn đang bận sửa nhà ... em nghĩ phải mấy năm nữa nhị ca mới sửa xong cái tầng 1 cũng nên .. :)) ... hình như vukasim huynh chăm lo công việc chu đáo quá hay sao mà nhà cứ sửa xong lại sập ... sập rồi lại sửa ...sửa rồi lại sập .. :)) .. công nhận nhà PCT2 vui tính không khác gì chủ .. :))

.. to chị Thảo : ... dạ .. em biết là không nên so đo làm gì ...:D ... nhưng tại lúc đấy em bức xúc quá ...để bị " vùi dập" thế thì không được .. :D .. :nono: ..với cả .... :)) :-$ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hé hé, còn nhìn anh thì mọi người lại tưởng phật sống ấy chứ :))
anh đạp chết GDDH bây giờ :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hé hé, còn nhìn anh thì mọi người lại tưởng phật sống ấy chứ :))
anh đạp chết GDDH bây giờ :))

... :nono: .. không .. nhìn anh Zung em choáng choàng vồ lấy cái cửa .. đóng " nhẹ nhàng " và " nhà không có tiền lẻ đâu .. đi chỗ khác nhé .. :)) ... " :))

.. sao anh đạp em :eek: .. không muốn sửa lại nữa à .. thế để em ghi như cũ vậy chậc ... thế mà tưởng anh muốn em sửa ... :)) :)>-

Back
Bên trên