HỌP ... HỘI NGHỊ siêu cấp cao của anh em VC !

:-? Đúng là mồm chó vó ngựa, chả biết đường nào mà lần :-?

Câu này là có thể hiểu theo 2 nghĩa à nha :)) :)) :)). Ko ngờ ông bị Táo Tàu trù dập vậy mà ý văn cũng thâm sâu ra phết :)) :)) :)).

Trần Bích Thủy đã viết:
.. to mọi người : ... em nói quá lên là khử VC .. :D . chứ thật ra anh Việt đòi khử hết các topic của anh em mình thôi ..:D

Chú Đức không được nói thế, nhìn lại bài em Thủy viết đi, em nó trẻ người non dạ, trong lúc bức xúc không kìm chế được, lại có thêm anh Dũng xúi bẩy nên em nó viết hơi quá lên, bây giờ em nó bình tĩnh rồi và cũng đính chính lại đấy (cũng là công của anh Dũng làm cho em ấy bình tĩnh đấy nhé :)) )

anh làm gì mà em nó bình tĩnh vậy ???????

MÀ anh Việt xóa hết những topic củat anh em tập đoàn thì cái VC này còn cái gì nữa ?

MỌi người bình tĩnh, đâu còn có đó mà:)

Uhm, nói chung đến bây giờ vẫn cứ tiếp tục hấp hối :D Chưa biết thế nào :D

To BT : Chuyện, Táo Tàu ko thể trù dập tài năng và thực lực của ông được :))

Đỗ Việt đã viết:
Uầy, mấy hôm không vào VC, không biết là bà con trong này đang túm năm tụm ba vạch tội mình :D :D :D
Mọi người cứ hoạt động lành mạnh thì ai kêu :D

Ặc, mà đúng là miệng lưỡi thiên hạ độc ác, không lường nổi!!!
Iem chỉ nói mỗi vụ là nên hạn chế các topic.. ờ.. ờ.. dùng từ gì cho phù hợp nhờ :-? ờ.. thôi bỏ qua, đại loại là nên hạn chế các topic.. như thế :D và các topic quá đà thì cần được lock!
Thế mà qua lời đồn của thiên hạ, mọi người phán cho 1 câu.. xanh lè: mod Việt có ý định lock VC --> oan cho iem quá :(( :((

Hơ hơ, tiếc quá, nếu ở VN thì mình cũng đi họp xem cái box này "vui tươi" thế nào, chứ thấy mọi người hào hứng quá, iem hông chịu được nhiệt :(( :((

.. hào hứng là 1 chuyện mà đi được hay không là 1 chuyện anh Việt ạ .. :)) .. trông thế thôi chứ lúc họp có khi lại lủi thủi mỗi mình anh Zung đi ra đi vào ... :)) ...
... em có bảo là lock VC đâu ... xem lại nhé ... b-) ...

Phùng Tuấn Đức đã viết:
:-? Đúng là mồm chó vó ngựa, chả biết đường nào mà lần :-?

.. :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: ...
.. TPTD chửi em đấy à .. .. :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: :eek: ..:eek: ...
...:nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: :nono: thể nào em về em cũng vặn cổ anh ... :madflame: :madflame: dạo này các đồng chí thấy em không có chức quyền gì nên adua ra bắt nạt em nhé ... :nono: ... em sẽ mách CT ...:(( ...

đung đấy mọi người nên bàn về off đi ,còn việc phát triển vườn cười thì hôm đi họp nhà ta bàn sau Ok

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Em thấy anh em mình nên discuss về vụ họp offline trước đi, :D:D:D

. Hà ơi ... chăm lên thu nạp thành viên 1 tí em ơi .. rồi update lại cái danh sách cho dễ theo dõi sau mỗi lần có mem mới ... :)>- .. #-o ... bé mà không chăm lo cái này là chị đá thẳng cánh xuống lại làm thư ký chó PCT 1 đấy nhé... :nono: ...GDDH là lãnh đậo cao lắm đấy .. b-)

.. vụ họp off thì anh em cứ bình tĩnh đã ... PCT2 vukasim còn đang cấp cứu không biết giờ này đã gắn tay giả chưa .. :D .. phải chờ kết quả anh vukasim ... bao h anh ấy đánh được vi tính 10 ngón:)) thì chúng ta xét tiếp .. :D .. em nói thế thôi chứ tùy mọi người .. :D ... nhưng mà em chỉ sợ ít người họp .. chán quá lại đi về thì tan nát lắm các cán bộ ạ ... :|

mọi người bàn bạc kế hoach off đi nhé , em tán thành ngay !

Dang Hieu Minh đã viết:
ơ... thế bé Thủy về rồi à??? :eek:

.. bé này đang chờ tiền anh HM gửi sang để mua vé đây ... b-) ... bao h gửi thì PM nhé anh ... b-) ...
..

óe, anh có nói gì em đâu mà giận dữ thế :D Thế bâu giờ em ko còn là GDDH uh :D :-? Thế thì ai đấy :D ?

:)>- ... anh không chửi thì tốt .. :D ... :)) .. em vẫn là GDDH .. :)) ... quay lại rồi :)) :)>- b-) mọi người vào " giao lưu ... " update tình hình tập đoàn ... chúng ta vừa khai quật thêm 2 cán bộ nữa .. :D ... :)>-

Hoe' ra nà anh Vịt nào đó là anh Đỗ Việt !Anh Vịt thì nổi tiếng roài khà khà!
Cho hỏi bạn Thủy phát cái GDDH là cái gì vậy ???? no hỉu ;))

mừ cái a va tà của mít tơ Phong nhìn thấy ở trên mạng rùi !:D Chuyện về cái đấy nghe ghê lắm ...........................mít tơ Phong có bít kể mọi người đe:D Mìn chả dám kể đâu nghe như truyện ma :-s 8-|

.. GDDH là Giám đốc điều hành bạn Trang ạ ... tớ vừa mới update cái list lãnh đạo tập đoàn trong " giao lưu ... " ấy vào đấy mà nghiên kứu .. :D ... xong rồi có thể apply luôn vào tập đoàn cũng được .. :D .. :) b-) :)>-

Back
Bên trên