HỌP ... HỘI NGHỊ siêu cấp cao của anh em VC !

Đấy, em Hà lại thích làm thư ký cho anh rồi, sau một thời gian em bỏ đi đã thấy được thằng nào hơn anh chưa

Anh Dung~ noi cu nhu dung' roi ay:))
Chang qua la em ban biu qua, khong kham noi luong cong viec cua GDDH nen phai nho chi Thuy thui, dung co ma` mo

Trần Bích Thủy đã viết:
Dang Hieu Minh đã viết:
:nono: yêu cầu 2 vợ chồng có gì thì về nhà đóng cửa rồi... thích làm gì thì làm nhá.... :nono: đây là chỗ công cộng của người ta mà cứ như là... giường của hai người ấy... :nono: Chỉ được cái linh ta linh tinh :nono:
.. :eek: ..:nono: ... ai vợ chồng ở đây .. :eek: ..:nono: ..tôi vác gậy ra gõ què tay cán bộ bây h .... chỉ trỏ linh ta linh tinh ...:nono: ...

.. to anh Đức : ... rồi sẽ biết có làm sao không .. :)) ... b-) .. mà truyện đấy cốt truyện thế nào .. :D .. ai kể cái ... :D ...
:-& sợ thế cơ à??? ;;) :))... em Thủy có tật giật mình... mới nói thế đã vội dọa gõ què tay mình :)) :))

Dang Hieu Minh đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
Dang Hieu Minh đã viết:
:nono: yêu cầu 2 vợ chồng có gì thì về nhà đóng cửa rồi... thích làm gì thì làm nhá.... :nono: đây là chỗ công cộng của người ta mà cứ như là... giường của hai người ấy... :nono: Chỉ được cái linh ta linh tinh :nono:
.. :eek: ..:nono: ... ai vợ chồng ở đây .. :eek: ..:nono: ..tôi vác gậy ra gõ què tay cán bộ bây h .... chỉ trỏ linh ta linh tinh ...:nono: ...

.. to anh Đức : ... rồi sẽ biết có làm sao không .. :)) ... b-) .. mà truyện đấy cốt truyện thế nào .. :D .. ai kể cái ... :D ...
:-& sợ thế cơ à??? ;;) :))... em Thủy có tật giật mình... mới nói thế đã vội dọa gõ què tay mình :)) :))

.. từ dạo lên làm TPKH ... đồng chí bật GDDH điên cuồng thế à ... b-) ..:nono: ...

.. to hà : ... PCT 1 nhà mình dạo này thần kinh tưởng tượng phong phú độc đáo đến lạ thường em ạ ... :))

.. :)) ... ơ ... thế em tưởng chị Bt phải là người biết rõ nhất chứ ạ .. :)) b-)

Có gì trong này mà xôm thế...ngại đọc mấy trang trước chả biết cái qué gì ở đây cả :p

GDDH đã viết:
to anh Đức : ... rồi sẽ biết có làm sao không .. ... .. mà truyện đấy cốt truyện thế nào .. .. ai kể cái ... ...

Truyện nào huh em :-?

Phùng Tuấn Đức đã viết:
GDDH đã viết:
to anh Đức : ... rồi sẽ biết có làm sao không .. ... .. mà truyện đấy cốt truyện thế nào .. .. ai kể cái ... ...

Truyện nào huh em :-?

:-$ .. truyện ma về cái ava của anh TPSX ... :-$ .. nghe ghê lắm ... :-$ :| ..

.. to anh Bốt : ... maaaa ... ma ..a...a... anh ạ ... b-)

.. to Hà : .. :D . chị có câu gì đâu bé .. :D

Back
Bên trên