HỌP ... HỘI NGHỊ siêu cấp cao của anh em VC !

Trần Bích Thủy đã viết:
... :nono: .. không .. nhìn anh Zung em choáng choàng vồ lấy cái cửa .. đóng " nhẹ nhàng " và " nhà không có tiền lẻ đâu .. đi chỗ khác nhé .. :)) ... " :))

.. sao anh đạp em :eek: .. không muốn sửa lại nữa à .. thế để em ghi như cũ vậy chậc ... thế mà tưởng anh muốn em sửa ... :)) :)>-

Thôi thôi, ko đạp nữa, đá vậy :))
Anh ko xin xèng đâu, anh xin người cơ :))
Em Thủy xóa bớt tin nhắn đi nhé b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
.. không ...em để bao h đủ 70 tin thì xóa 1 thể cơ anh Zung ạ ... nguyên tắc là nguyên tắc .. :)) ... :)>-

ăn mày đi xin xèng :eek: ... thời nay ăn mày cũng vào Sega chơi đua ô tô hả anh Zung .. :eek: .. :)) ... dạo này đổi mới hết cả .. chả biết đường nào mà lần ... 8-} :))

Thế cuối cùng đã hẹn ngày họp chưa ?? Họp trong tuần cho dễ đi lại :D

sao lại đòi khử VC??? x(... có phải bác Đỗ Việt không??? /:)... cả cái HAO có mỗi VC là đông vui nhất :))... hhee... :D:D:D đúng đấy... họp box VC đê :D:D:D. GDDH cho các đồng nghiệp cái plan cái nhể??? :D

Hehe, em là em đồng ý cả hai tay hai chân cái chiện anh em VC gặp mặt nhau đấy :D:D:D:D oh yeah!!!!
AI khử VC mình khử thằng đấy lun :))

ko sao , mọi người cư họp đi , em đến được !

Mà nếu anh Viêt muốn dẹp cái VC này , :)) , sao mọi người ko lập poll ra xem " bạn có đồng ý giải tán cái VC này ko " đi , 2 phương án là có hoặc ko ....
Mod Vũ có thể lập poll được mà !

NÓi chung là việc khử VC thì còn tùy xem phản ứng của VC, nếu tốt thì chắc ko sao nhỉ;)
Họp off à, vui thế, em tham gia với nào.

Trần Bích Thủy đã viết:
.. không ...em để bao h đủ 70 tin thì xóa 1 thể cơ anh Zung ạ ... nguyên tắc là nguyên tắc .. :)) ... :)>-

ăn mày đi xin xèng :eek: ... thời nay ăn mày cũng vào Sega chơi đua ô tô hả anh Zung .. :eek: .. :)) ... dạo này đổi mới hết cả .. chả biết đường nào mà lần ... 8-} :))

Inbox đầy rồi ko xóa bớt đi thì để làm gì, hôm qua gửi mãi ko được b-)
Uh, lâu ko chơi điện tử, định vào chỗ em Thủy xin xèng cướp người đi chơi cùng cho vui
Vũ Tách mất hút đâu thế nhỉ, tổ chức họp anh em đê, em Hà yên tâm rồi nhé, có 3 người bé nhất cơ :))

Hix, tình hình là rất tình hình, em vô cùng xin lỗi mọi người. Sau khi sửa nhà xong, những tưởng là em có thể trở lại vui vẻ với mọi người nhưng mà đã có 1 biến cố là em vừa bị xòe xe máy gẫy mất tay phải rồi :((. Hiện nay em đang phải dùng mouse = tay trái & typing cũng = tay trái nốt :(. Vì vậy em xin phép nhờ anh PCT1 tổ chức hộ còn em chỉ đi tham dự thôi.
Mọi người cứ yên tâm là dù có chuyện gì xảy ra thì em sẽ đấu tranh để box VC tiếp tuc phát triển, ít ra là đến lúc họp off năm sau để còn xem mặt GDDH :D

Hic, lâu lắm mới vào thăm VC, tự nhiên "nghe tin như sét đánh ngang, BT đang sống chuyển sang từ trần" 8-}, sao mà ông anh Việt ác thía, VC có lúc quá đà thật, nhưng làm sao lại gọi là đồi bại được [-x, ông anh lại còn đòi lock, hic, tàn bạo thật. Mọi người làm gì thì làm, em ủng hộ hết, đừng để VC bị lock nhé :* :D.

Đừng biến "Vê Xê" thành "Vê Kép Xê" ;)

.. :D ... em biết đâu đấy .. :D .. CT bảo là sẽ cho anh em 1 bữa còn gì .. :D .. b-) ... em phải thông báo ngay cho cả nhà mừng chứ .. :D .. :)>-

.. to mọi người : ... em nói quá lên là khử VC .. :D . chứ thật ra anh Việt đòi khử hết các topic của anh em mình thôi ..:D . chứ VC thì đố anh Việt dám khử ... VC nhảy vào xé xác lanh tanh bành ngay ấy chứ ... b-) ...

.. to GDDH : .. em đòi khử thằng nào hả em ... chỉ giáo chị trước plan của em thế nào .. :)) ... b-)

.. to vukasim huynh : .. :eek: .. trời ... múa may quay cuồng gì ở ngoài đường để xe tải nó cán cho hả anh .. :eek: ... mắt với mũi ... em lại tưởng nhà anh nó đổ sập nên mới gẫy tay chứ ... hay là tránh nhà sập nên đập mặt vào ô tô .:)).. tiếc là cái ô tô không phải mercedes ... :)) ..cả đời anh vukasim không biết có vinh hạnh chạm được vào cái merc không .. :)) ... hay suốt ngày bitiss ... :)) b-) ... ( vukasim update tình hình công ty nhé ...:nono: không gọi bừa bãi .. :D .. :nono: ) ..

.. to anh TPTD : ... có bao h thấy anh Đức đi off đâu ... chỉ được cái oang oang ... :nono: ... b -)

:( Em thông cảm cho anh :-s Nhà anh xa lắm :-? Nhưng lần tới họp VC sẽ cố hết sức đi :| Năm nay bị ba má quản chặt quá :((

chị thủy yêu quý đã viết:
to GDDH : .. em đòi khử thằng nào hả em ... chỉ giáo chị trước plan của em thế nào .. ...
Chị hỏi em à??? thế em lên GDDH rồi à??? :-O oh yeah :D:D:))

To anh Vũ: bạn ơi, số bạn dạo này xui thật đấy, hôm trước vừa mới vay tiền mình sửa xe xong hum nay lại gãy tay với vớ đầu :( mình thương bạn quá. ANh em VC họp lại đi thăm Tách đi :D

Khổ thân Vũ Tách thật, chiều nay vẫn còn dùng tay trái hót líu lô với anh xong, chắc là đi đường mải ngắm gái đây mà :))

Số bạn Vũ đen đấy anh ạ, có khi bạn ý phải CHO em cái Jupiter ấy thì bạn ý mới hết đen được :D

Bạn ấy ko dám cho đâu, bạn ấy sợ em đi thì lại ngã gãy tay giống bạn ý, em cần đi đâu thì bảo bạn ấy đến đèo đi cho an toàn

Uầy, mấy hôm không vào VC, không biết là bà con trong này đang túm năm tụm ba vạch tội mình :D :D :D
Mọi người cứ hoạt động lành mạnh thì ai kêu :D

Ặc, mà đúng là miệng lưỡi thiên hạ độc ác, không lường nổi!!!
Iem chỉ nói mỗi vụ là nên hạn chế các topic.. ờ.. ờ.. dùng từ gì cho phù hợp nhờ :-? ờ.. thôi bỏ qua, đại loại là nên hạn chế các topic.. như thế :D và các topic quá đà thì cần được lock!
Thế mà qua lời đồn của thiên hạ, mọi người phán cho 1 câu.. xanh lè: mod Việt có ý định lock VC --> oan cho iem quá :(( :((

Hơ hơ, tiếc quá, nếu ở VN thì mình cũng đi họp xem cái box này "vui tươi" thế nào, chứ thấy mọi người hào hứng quá, iem hông chịu được nhiệt :(( :((

Back
Bên trên