HỌP ... HỘI NGHỊ siêu cấp cao của anh em VC !

Phạm Mai Trang đã viết:
mừ cái a va tà của mít tơ Phong nhìn thấy ở trên mạng rùi !:D Chuyện về cái đấy nghe ghê lắm ...........................mít tơ Phong có bít kể mọi người đe:D Mìn chả dám kể đâu nghe như truyện ma :-s 8-|

..:(( ...đêm hôm khuya khoắt vắng vẻ hiu quạnh thế này mạ bạn Trang nhắc tới chuyện ma làm tớ nhìn vào cái ava của anh Phong thì .. :(( ... trời ạ .. :(( ... máu chảy đi đâu mất rồi .. :(( ... tối nay mê sảng mất thôi .. :((

Hihi, chị Thủy cứ đá em xuống làm thư ký cho PCT cũng được, dạo này chị thông cảm, em bận học quá nên thời gian lên net ít lém :( Sori :D

Đấy, em Hà lại thích làm thư ký cho anh rồi, sau một thời gian em bỏ đi đã thấy được thằng nào hơn anh chưa :))

Điều đó chứng tỏ là anh Zung vẫn còn khá lắm, Hà nhỉ?;)

Em Trang nói chỉ được cái đúng, anh mà không khá thì làm sao mà em Hà lại bỏ chức GDDH để về làm thư ký cho anh ;) :))

câu chuyện về bức tranh sau có vẻ rất "kinh dị"
chuyện kể rằng, ở 1 nước Đông Nam Á nào đó, có 1 người đàn bà, sau khi phát hiện chồng mình vụn trộm, quá tuyệt vọng, đã tự tử.
chồng bà sau đó cảm thấy quá hối hận, để hết tinh thần vào vẽ bức tranh này, sau đó cũng nhảy lầu tự tử luôn.
sau đó người đàn bà đã ngoại tình với người chồng ấy, sau khi nhìn vào bức tranh 1 hồi, trở nên điên dại, tự cáu xé mặt mình, suốt ngày la: "bà ấy về rồi! bà ấy về rồi!" bác sĩ đều phải bó tay. 3 tháng sau đó thì phát hiện đã chết trong sự hoang man.
có kẻ hay chuyện, đã đưa bức tranh này lên internet. nghe nói, nhìn vào cặp mắt ấy 1 hồi lâu, sẽ có ảo giác.
lời đồn rằng oán khí của bà quá nặng, muốn tìm người để giải bầy. do đó, không nên xem tấm hình này 1 mình, phải tìm 1 người đứng bên bạn để canh chừng bạn, người ấy không được nhìn chung với bạn, mà chỉ được đứng kế bên để trông chừng lấy bạn để khẳng định bạn không bị xảy ra chuyện gì.
1 người bạn của mình đã không thèm đếm xỉa tới lời cảnh cáo ấy, nên đã xảy ra chuyện mà khi nghĩ tới cũng cảm thấy lạnh xương sống....
chuyện thật kinh dị, ngay phút này, khi nghĩ tới nó mà cũng cảm thấy tay chân run rẫy.....
xin thận trọng! chúc may mắn!

cái chuyện về a vạt ta của Mrrrrrrrrrrrrr Phhhhhhhhhoooooong neeeeeeeee.............:D
Chuyện bịa hay sao í ;;) mà nghe ngộ ngộ 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
ANh Dũng vợ con đàng hoàng rồi mà còn lăng nhăng với thư kí thư kiếc giề ở đây... :-L :nono: /:) B-)... alo một cái đến nhà thì [-( :))

.. :eek: .. thế vợ anh ZUng tập trung ở 1 chỗ hả anh Hm .. :eek: .. em tưởng phân bố rải rác chứ .. :))

Chủ yếu là tập trung 1 chỗ, chỉ có 1 em đang ở bên GB thôi ;)

. ặc .. anh ZUng cũng có vợ Việt kiều cơ á .. :)) ... b-) ...

ừa, một cô vợ bé, theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng (người cũng bé và chức danh cũng là vợ bé :)) ), hình như cô ấy cũng ở trong VC này đấy

Bui Ngoc Dung đã viết:
ừa, một cô vợ bé, theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng (người cũng bé và chức danh cũng là vợ bé :)) ), hình như cô ấy cũng ở trong VC này đấy

... 8-} .... cán bộ đừng nói thế chứ .. 8-} .. mọi người lại tưởng nhầm là em .... :nono: ... em thành thật trước là em không có rây mơ rễ má gì với nhà bác đâu đấy ... :nono:

Đấy là tự em nói đấy nhé, người ta gọi là "không khảo mà xưng" hay là "có tật giật mình" :))

... :nono: ... không đôi co với đồng chí nữa .. đồng chí là cái đồ Za mà Zai .. [-x ....

:nono: yêu cầu 2 vợ chồng có gì thì về nhà đóng cửa rồi... thích làm gì thì làm nhá.... :nono: đây là chỗ công cộng của người ta mà cứ như là... giường của hai người ấy... :nono: Chỉ được cái linh ta linh tinh :nono:

óai, cái ava của Phong rùng rợn thế :D Tôi nhìn vào suốt rồi :-s có sao không nhỉ ??

Dang Hieu Minh đã viết:
:nono: yêu cầu 2 vợ chồng có gì thì về nhà đóng cửa rồi... thích làm gì thì làm nhá.... :nono: đây là chỗ công cộng của người ta mà cứ như là... giường của hai người ấy... :nono: Chỉ được cái linh ta linh tinh :nono:

Chú thông cảm cho anh, anh phải nhờ VC để tìm vợ lạc :))

Dang Hieu Minh đã viết:
.. :eek: ..:nono: ... ai vợ chồng ở đây .. :eek: ..:nono: ..tôi vác gậy ra gõ què tay cán bộ bây h .... chỉ trỏ linh ta linh tinh ...:nono: ...

.. to anh Đức : ... rồi sẽ biết có làm sao không .. :)) ... b-) .. mà truyện đấy cốt truyện thế nào .. :D .. ai kể cái ... :D ...

Back
Bên trên