Hành lang lớp Lý (for single and double)

Thôi thì thực ra bài viết của các em cũng có cái hay đấy
Chẳng hạn các em tả Chử lăng xăng chạy theo em Tuyền rồi còn nhăn nhở trêu geo ,tán tỉnh em Tuyền nghe sinh động như văn tả cảnh làm anh :)) vỡ cả bụng
To chử :e này thế mày đã lên lớp em ấy trồng cây si ah sao mà để các em noi nghe buồn cười thế

Trồng cây si cái mẹ mày!!!!!
:(( :(( Tức quá
Mô phật
Mấy hôm ko vào đây thấy mình bị nói xấu thậm tệ quá
Thực ra thì tại mình cũng hư quá :p
Nhưng ko sao sửa chữa một chút là được thôi muh
Bản chất của mình vốn tốt

@Lý: Liệu đấy
Nói anh nhục thế là ko xong đâu
:-? Nhưng nghĩ lại ng` lớn mà thèm chấp trẻ con a`?
Em Lý này thích chửi nhau thì đi tìm anh khác nhé :-$, anh đây ko rảnh để hầu chuyện một đứa bỉ như em đâu

Hừm chị Lý tả anh Chử tán tỉnh em lúc nào nhĩ X(
Anh Chử sao ăn nói "ngoan" thế này:((.

Này nhóc :-$
Anh thì lúc nào chả ngoan (chỉ thỉnh thoảng hư thôi :p)
Nếu anh có vấn đề gì hơi quá thì em bỏ qua cho anh nhé, tính anh vốn nghịch thế muh :D
Dù sao thì từ nay em có thể yên tâm, anh sẽ rất bận và vì thế sẽ ko có thời gian để nói với em một câu nào nữa đâu==> thế là khỏi lo nhé

Thế là từ nay minh` khó có thể lên đây được nữa rồi, vậy thì từ trước đến nay mình có trêu trọc hay làm gì đó ko hay thì mong mọi ng` bỏ qua cho . Con ng` có thể thay đổi,và có thể khi lớn thì tớ sẽ khác. Sắp hết lớp 12, mỗi ng` đi một nơi, có thể sau nay` khi gặp lại nhau tớ sẽ khác hẳn thì sao??? Đúng là bây giờ mình cũng đã lớn ko thể cư xử trẻ con như trước

Sau chuyện này tớ nhận thấy có lẽ mình cũng sắp trưởng thành nên thay đổi đi là vừa. Con ng` ta ko thể mãi là trẻ con, cũng phải có lúc lớn chứ. Vì vậy nên LÝ ạ, anh sẽ ko giận em đâu. Mặc dù em nói xấu anh thế nhưng em cũng giúp anh nhận ra một điều mà đáng lẽ anh phải biết từ lâu.

Rốt cục thì cũng đã sắp têt rồi. Chúc mọi ng` có một cái tết vui vẻ và phải học ít thôi.:p Học nhiều quá ko lớn được đâu :D

Hic hic
Mình đã post rất dài nhưng vì mạng bị lỗi nên mất hết
Tớ có rất nhiều điều cần noi nhưng thôi, Vậy lời cuối cùng là xin tạm biệt mọi ng`, chúc vui vẻ.
Cho tớ gửi lời yêu quí tới tất cả thành viên trong box này

Thôi nhé !!!!
Tớ out đây, có thể đây là lần cuối cùng mình gửi bài trên HAO
bye bye. Hẹn khi khác và có thể tớ sẽ ko giống như trước nữa, chắc chắn đấy !!! Yên tâm đi :D

trùi ui em có người anh như thế à? hay thật, mà lúc anh nói em lên thì em đã hứa với anh cái gì nhỉ??? --> sao em chóng quên thế??
em Lý và em Tuyền nói rồi bây giờ đến thằng gà :))

Em luôn bỏ qua mấy trò nghịch của các anh mà:))Hôm nay em ko vui vì có tiết Mr chủ nhiệm H:((Điểm ko cao, thầy nói thế nào chắc cấc anh cũng biết, còn mấy trò đùa thì là chuyện nhỏ:p
Dù sao nếu anh Ng~ Dũng có thể bớt quậy đi 1 chút thì cũng tốt:D

Có những con người mới đôi ba tuổi đời .Cuộc sống mới bắt đầu đã cho rằng mình thấu hết

Nói về tất cả những người trong topic này
hehe hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng vội xa em ơi khi tình yêu luôn còn một mình anh lang thang nghe tháng năm qua bên đời.Hãy nhớ lấy từng nụ hôn khi xưa và hãy nhớ lấy những tháng năm bên người.Người yêu ơi!giờ chia xa mãi mãi....Thà mình chia tay nhau khi tình yêu ko còn.Giọt tình rơi bên hiên ôm lấy con tim ưu phiền....hãy xoá hết từng bàn chân em qua đừng có nuối tiếc những giấc mơ qua rồi mình anh lang thang miền cát trắng mình anh.

Mọi người ở đây thông cảm cho tôi nhé.Bây giờ mới đọc mấy cái bài viết ở trang 13
và cũng mới biết là bây giờ đến lượt mình post .Hic có lẽ mọi người nên nhìn tôi lúc này.Online lúc này đã khá muộn bởi vậy và cũng là để chuẩn bị một bài thì hãy để ngày mai nha

Ngô Thu Lý đã viết:
Rồi đến anh Hòang Đức Dũng! Anh Dũng em không tiếp xúc nhiều mặc dù em đã thấy trong ĐH HAO! Nhưng anh Dũng hình như có chuyện buồn nên em sẽ không nói nhiều đâu! Em không nói gì cả! Em mong anh Dũng bỏ qua chuyện đó đi! Rồi ngày mai sẽ tươi sáng!
Cám ơn em Lý vì đã hiểu cho anh lúc này
:| Nhưng anh ko thể tha thứ cho lời nói của em sáng nay đâu đấy

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Thôi để em phát biểu cảm nghĩ nhé

Anh Gà:bây giờ em gọi anh là anh Gà rồi nhé:D, ko gọi anh là Gà nữa. Anh là người đầu tiên biết mặt em và cũng làm em khá ấn tượng , nếu anh còn nhớ cái lần anh lên lớp em tìm em lần đầu như thế nào:D Lúc ấy em vừa bất ngờ vừa cáu:((, nhất là lúc anh với chị Giang vừa chạy vừa cười:((Chat với anh cũng khá thú vị, dạo này anh vẫn thất tình à. Em còn ấn tượng với mấy quả chữ kí của anh nữa:))
Mình thất tình lúc nào nhỉ???
còn về vụ chữ kí thì chuẩn bị chào hàng vài kiểu chữ kí độc nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
sao mấy bạn lớp Lý chẳng lịch sự gì cả. Các em ý tốn công khen như thế thì cũng phải khen lại vài câu đi chứ. /:)

NĐD đã viết:
Sau chuyện này tớ nhận thấy có lẽ mình cũng sắp trưởng thành
:)) Thường thì chỉ có trẻ con mới hay nhận mình đã lớn rồi thôi. B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
bài Hoàng Đức Dũng
Nhưng anh ko thể tha thứ cho lời nói của em sáng nay đâu đấy
em đã nói gì phạm thượng vậy? E hèm! Anh Khoa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mất công type bao nhiêu hóa ra mình chưa login nên phí cả một bài dài ơi là dài
bực mình ko type nữa

Trời ạ, tui đọc lời của mí bạn trong này tả về các "anh" lớp Lý 1 mà choáng đến 5 phút. Đầu tiên là Nính, mày làm thế nào mà các iem ý nghĩ về mày tốt thế nhẩy. Tao lại đang nghi ngờ thằng khác dùng tên thằng Nính để hầu chuyện mọi người đây. Chỉ có vài câu là đúng giọng thằng Nính thôi, còn lại nghe hoàn toàn không giống.
Còn thằng Hề,trên này người ta biết đến mày qua cái tên Gà, nhưng tại tao quen miệng rồi nên tao vẫn gọi mày thế.

He! Giờ mới biết anh Gà còn có tên Hề! Hề có vẻ hay hơn nhỉ , lạ hợp lí, đúng người hơn? Hôm qua em vừa viết một truyện có tên là " gà trống choai" về học sinh lớp Lý! Nếu được đăng thì mang cho các anh đọc nhé, chắc là đúng hoàn cảnh lớp Lý thui!

Không đứa nào vào đây post bài vậy???
đi đâu hết cả rùi ??

Back
Bên trên