Hành lang lớp Lý (for single and double)

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

bbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb Em biết chát rồi các anh ơi!

cccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccccc chúc mừng năm mới bọn mày ơiii ! :))

HHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHappy new year

chỗ ni câu bài tốt nhỉ!
thứ 2 tuần sau là gao lưu rồi đúng ko?
mà cụ thể là có mấy lớp, lí1 biết ko?
có lớp 11 ko

bọn này câu bài giỏi thật, nhất là thằng Bùi mới vào, tao khâm phục đấy.
To Hoàng: chúng tôi đã báo cho một số người lớp ông rồi cơ mà?

HAPPY NEW YEAR

Bọn này câu bài làm tao mở mãi mới được ,chờ lâu tức điên lên rùi đây .

thì báo rồi nhưng mà báo cho ai cơ chứ, sao ko trả lơpif luôn mà lại còn fải thông báo thế nữa.
còn font màn thì sao?

giao lưu lớp Lý có những chương trình gì sao không rhấy ai thông báo trên này?

Chương trình gi` thì hôm đấy giao lưu khắc biết
Biết nhiều mà làm gì?
Ko có lợi cho tuổi thọ đâu

Giao lưu là thế nào tưởng cuối năm mới làm cơ mà
Mà sao tui không bít nhỉ
Chú nào sáng tác ra thế

À, đúng rồi, em có nghe về vụ giao lưu này mà, đầu tháng 2 đúng không ạ ? :D Lý 1 có định làm gì không ạ?

Thì ra đấy là biểu diễn văn nghệ đầu tuần chứ giao lưu nỗi gì

Mày đũng là người ko biết chú ý gì cả ,thấng hai này khối lý giao luu là với toàn trường chứ ko phải là chỉ khối lý với nhau ,hiểu chưa hả .

Thứ hai ngày 9-2 khối lý sẽ giao lưu trước trường bà con chuẩn bị đem hoa đi tặng nhé. Khối 11 không hiểu sao rất hăng mà chỉ có... 1 tiết mục, ngoài những người chính là 12 L1 và L2 thì còn có cả sự tham gia của lớp 12 cũ, phông màn sẽ được đi thuê, sẽ được cả 2 lớp trang trí, tui nói thế là đủ thông tin chưa?

Tức là mấy hôm trước anh Khoa lên gặp lớp trưởng lớp em để làm gì?
Khối 10 chắc ko tham gia, chắc đi tặng hoa nhỉ:))

Tốt lắm Khoa ạ, mày lo luôn cái vụ thu tiền nhé :D
Tao sẽ là ng` nộp đầu :p

Lớp 10 cũng đăng kí 1 vài tiết mục cơ mà
Thằng lớp trưởng vô trách nhiệm, còn phải xem đã, nếu chỉ tổ chức vớ vẩn cho xong thôi thì tui sẽ cóc làm nữa --> mất mặt với khối trước

Ặc Khoa thì tham gia tiết mục gì nhảy ếch hả ,thời gian có hạn chỉ hai tiết thui Khoa ạ

Back
Bên trên