Hành lang lớp Lý (for single and double)

Lâu lắm chả có đứa nào vào viết bài gì cả,đành dể tao kể chuyện cười cho chúng mày cười vậy.
Qua ngày Valentine ,nhìn lại trên tay thấy bị sổng mất hai con cá chúng mày ạ,nhưng bù lại,trời nó thượng tao.Tự dưng tòi đâu ra một con cá rơi vào tay ,Ừm,con cá này thật đẹp,nhưng khi vạch mồm nó ra thì thấy toàn nọc độc.Sợ quá ,người ta bảo hoa hồng có nhiều gai nhưng đẹp,vậy tôi nên vui hay buồn khi cá đẹp nhưng lại nhiều nọc độc và cũng thật nhiều gai (trông giống cá sống ở đáy sông) ...:D:D:D:D:D:

Nguyễn Đức Dũng đã viết:
Cả cái việc trang trí nữa, bọn lý 2 nắm hết, ko cho bọn minh` tham gia y' tưởng trang trí gi` cả [(

Hic...lớp ông thì trang trí cái gì,trình kém thì phải chịu thôi.:D

Ko tổ chức giao lưu nữa, thế là xong chuyện, hoãn đi hoãn lại mãi
Lại còn cả bọn 11 nữa chứ, chưa gì đã đòi tiền, kêu ko tổ chức nữa :(

Đòi quái gì, lần trước tao nói mày không hiểu à, hôm nào tao nói lại cho

Biết rồi , ko đòi mà là quỵt
Sao mày lại ứng trước hả?

Chỉnh sửa lần cuối:
Có gì uẩn khúc ở đây thế hả,giải thích hộ cái...

Hic, lại để đến tận tháng 3 mới giao lưu :(( Sao mà lâu thế mấy anh, còn phải để cho khối khác làm giao lưu nữa chứ :(

Tốt nhất là cuối năm tổ chức một thể luôn đỡ chửi nhau
À mà cô nhóc Thủy Vy ở đâu ra thế nhỉ biết gì đâu mà tham gia đi chỗ khác chơi nghe em ở đây không có kẹo đâu ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Trọng Ninh đã viết:
Tốt nhất là cuối năm tổ chức một thể luôn đỡ chửi nhau
À mà cô nhóc Thủy Vy ở đâu ra thế nhỉ biết gì đâu mà tham gia đi chỗ khác chơi nghe em ở đây không có kẹo đâu ;)
Xì, làm như em vào đây đòi kẹo không bằng [-( Em chỉ hỏi thế thôi mà :D

Uh không đói kẹo chỉ đói bánh thôi đúng không?:D

CÁi con bé Thủy Vy rỏm nó tham ăn bỏ xừ, tham một đống thứ! Hí!

Ngô Thu Lý đã viết:
CÁi con bé Thủy Vy rỏm nó tham ăn bỏ xừ, tham một đống thứ! Hí!

Chó, mày thì ăn ít lắm đấy mà bảo tao [-( Tao ăn tham lúc nào :((

OH! TAo không chiến trong này nhá! Tao ăn ít thật mà! Đi ăn bọn mày vẫn trêu tao thế mà! Chỉ có mày ví dụ như ăn cơm thì sẽ không còn một hột thôi! Ah, có một hột trên má dành cho người thương chứ nhỉ?
Hờ! Hờ!

Ngô Thu Lý đã viết:
OH! TAo không chiến trong này nhá! Tao ăn ít thật mà! Đi ăn bọn mày vẫn trêu tao thế mà! Chỉ có mày ví dụ như ăn cơm thì sẽ không còn một hột thôi! Ah, có một hột trên má dành cho người thương chứ nhỉ?
Hờ! Hờ!
Mày bịa đặt cũng phải vừa vừa thôi chứ [-( X-(

Có bịa không ấy nhỉ.Cái này mình không có ý kiến.

Chả đang đánh nhau bằng... mồm còn gì, đúng là girl lớp văn, sợ thật :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên