Hành lang lớp Lý (for single and double)

Tao không ngờ lâu không vào mà cái box mày tạo còn dóng băng hơn cả của tao đấy!

Biết đâu được ,phải cái bọn lớp mình nó như mấy thằng dở hơi ,toàn đi viết ở chỗ nào chỗ nao

Chủ đề chán quá đi!!!!!Tuyền mấy hôm nay đâu sao không thấy vào nhỉ?

mày hỏi ai vậy hả ???

hừ ở đây chán quá ....................

Híc mấy hôm nay osin về em phải làm thay:((
Khá là thành công anh Khoa ạ
Anh Gà ơi bọn bạn em nó hỏi thăm anh"có nụ cười đẹp, ví tiền đẹp, mỗi tội cái tay ko đẹp":))

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Híc mấy hôm nay osin về em phải làm thay:((
Khá là thành công anh Khoa ạ
Anh Gà ơi bọn bạn em nó hỏi thăm anh"có nụ cười đẹp, ví tiền đẹp, mỗi tội cái tay ko đẹp":))
Hic híc ,ai bảo bán đắt làm chi cơ chứ ......giã người ta như thế thì ai mà chịu nổi cơ chứ .Một cốc nước gì vàng vàng trông kinhơi là kinhmaf giã tới 3 khìn ,ai chịu nổi
cốc nước lọc bé tí mà vặt của mình tới 1000Đ ko chấp nhận được ,mà lúc sau co đứa nó còn mời ko nước còn chả buòn uống thì mấy em chê là tay ko đẹp la phải rùi
(hừ tay mình đẹp thế này cơ mà)

Hic! Anh Dũng hơi tự tin quá thì phải! trong này thấy mỗi một người có đủ trình độ mà tự tin thôi! ehèm! học sinh của cô giáo đâu nhỉ? Sao không vào đây để tự tin cái cho cô giáo tự hào nào em! Phải tự tin mới học được bộ môn của cô em ạ!.......:d
Tuyền ơi! chị cũng đang trong cảnh như em...làm việc nhà quần quật!

Ai đủ tự tin mà sao chưa thấy mặt đâu nhỉ
thế sao gọi là tự tin đựoc

Có ai vậy thì em cứ nói thẳng ra, ai mà lại phải chịu đựng cô giáo này nhỉ (tội nghiệp :D)

Hehe con 17 phut thi giao thừa
ai đi chơi giao thừa thì ới một tiếng nhỉ

HỜ HỜ mở hàng đeeeeeeee
Giao thừa được 30 giây rùi
hehehe

học sinh của cô giáo biến đâu rồi em ? Nhanh lên học bài học vỡ lòng cho nhanh đến phần thực hành em!

này lớp lý có cá tiết mực gì rồi, có thể chia sẻ được ko? hay cần giữ bí mật thế?
mà anh em Lí ơi, kì này fải làm thật độc vào, chắc là 1 buổi "nam tính"nhất trường đây!
giá có nhìu con gái hơn thì cũng tốt.

Cái khoản này thì bọn tui không dám nói trước, phải để sau tết xem thái độ của người chỉ đạo có muốn hay không đã, bạn Hoàng nói đúng đấy tổ chức phải thật độc thật đặc sắc chứ nếu không thì tổ chức làm quái gì, hiện nay chúng tớ đã có rất nhiều ý tưởng hay nhưng chưa biết có thực hiện được không.

chào anh em!
chào anh em!
chào anh em!
chào anh em!
chào anh em!
chào anh em!

Back
Bên trên