Hành lang lớp Lý (for single and double)

thế thì cứ nói từ đáy lòng những cảm nghĩ về nhau! em nghĩ anh Dũng nói đúng đấy! mọi ngườ cứ phát biểu cam rnghĩ chân thành cho nhau nghe co khi thích hơn đấy!

Lắm người quá biết phát biểu cảm nghĩ về ai trước đây, thằng gà khơi mào thì thằng gà phát biểu trước đi hay em Lý cũng được :D

Nhường cho em Lý vì em ý là dân chuyên văn hehe

Thế mọi người đợi em một tí nhé! TRưa nay đi học về mới viết được! ai co account chùa không?

Cần account chùa làm gì hả em
lại viết về ai mà phải giấu tên
????????????

Em không dấu giếm! Em cần account chùa để lên net chứ làm gì! hết tiền rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

EM không biết phải bắt đầu từ đâu cho bài cảm nhận về các thành viên của lớp Lý 1! Em sẽ bắt đầu từ anh lớp trưởng nhé! Ấn tượng đầu tiên của em về anh là cái kiểu chữ to đùng to đoàng mà anh hay dùng để chat với em :) Lúc đó em đã nghĩ rằng anh ở ngoài đời là một người nhút nhát, nho nhỏ một tí nhưng mà cũng hiền! Ấn tượng thứ hai là cái tên Chử của anh! ẤN tượng thứ 3 là chuyện anh dùng account của người khác trên HAO! Nhưng mà ấn tượng sâu đậm nhất là cái dáng lóc cóc anh chạy lên trong giờ ra chơi để trêu Em Tuyền :)) . Nhìn vừa trẻ con lại rất sinh động! Chạy lên chạy xuống rồi bé Tuyền lại rượt theo anh, rồi anh lại nhăn nhăn nhở nhở...........Nói chung đó là một hình ảnh đẹp :beerchug: Còn những gì nữa thì có lẽ anh cũng không thích nhận xét nhiều về mình, em chỉ nói bề nổi thôi!!! >:-D<

:) SAu là đến anh Thắng! ANh là người đầu tiên em quen trong cái topic của lớp Lý 1 này! Mặc dù em chưa biết mặt anh nhưng mà em nghĩ rằng anh là người khá nghiêm túc, luôn tỏ ra gọn gàng trước mặt em, nói cho em hiểu một số điều! Điều đó làm em thấy khá tôn trọng anh Thắng! CẢ cái ý định anh định đi bộ đội hay quân sự gì đó nữa! Có chí khí lắm anh ạ! Em mong anh sẽ làm như những gì anh nói để hôm nào em vác sách vở đến học tập anh nhé! Anh là người đàu tiên làm cho em có cái cảm giác không cô độc ở trong topic lớp Lý 1! EM cảm ơn anh!

Người tiếp nữa em nói là anh Khoa! Em rất bất ngờ khi gặp anh ở Đh HAO, mặc dù em đã biết trước! Cái bất ngờ đó bắt nguồn từ việc anh gọi em và giới thiệu anh là anh Khoa! Thật tự tin! :) ;) Hơn cả em mong đợi! Rồi sau đó là gì nữa nhỉ? Là lúc tiếp xúc khi dùng tiệc đúng không? Hix! Chẳng hiểu sao em lại bắt anh ăn xiên thịt đấy! :(( NGhĩ lại xấu hổ quá! Vừa mới gặp đã thế rồi! Lại còn để cái Mít nó hành hạ anh nữa! Hic! Em xin lỗi! Nhưng mà anh rất giống một người trước đó là anh trai hờ của em mà gã đã đi du học nên em càng nhìn càng thấy giống,nên chẳng suy nghĩ được gì nữa! Chỉ nghĩ rằng anh giống anh ấy thôi! 0:) Anh Khoa có vẻ hiền hơn các anh khác nhỉ? b-( Rồi hôm nay, khi anh sang gọi em lên an ủi Tuyền khóc, em cũng nghĩ khác về anh lắm! EM cũng không ngờ đâu.......nói chung là có những cảm xúc nói ra thành lời không đủ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồi đến anh Hòang Đức Dũng! Anh Dũng em không tiếp xúc nhiều mặc dù em đã thấy trong ĐH HAO! Nhưng anh Dũng hình như có chuyện buồn nên em sẽ không nói nhiều đâu! Em không nói gì cả! Em mong anh Dũng bỏ qua chuyện đó đi! Rồi ngày mai sẽ tươi sáng!

Chỉnh sửa lần cuối:
:) Thật là thiếu sót nếu đã nhắc đến hầu như các anh Lý 1 đã xuất hiện trong topic này mà lỡ quên nói về anh Ninh - người đã khẩu chiến với em nhiều nhất! EM đã rất cáu, rất bực khi cãi nhau với anh trên này! Cáu thực sự, nhiều lúc chỉ muốn đấm cho anh một quả! Nhưng anh biết không? SAu đó là lần nói chuyện về cuộc sống màu gì, tình yêu màu gì.... và em nhận ra anh em ta co nhiều điểm tương đồng phết! Em không nói rõ ra đựơc nhưng mà chính anh cũng có lần nói thế phải không? EM biết qua anh Khoa rằng anh học rất giỏi môn Lý đúng không? Nhưng học các môn khác thì không được đỉnh lắm! hic! Y xì em! :)) Nhưng mà có sao đâu anh nhỉ? Ba cái môn lẻ tẻ ấy có ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới đâu! Mình chỉ cần làm đựơc thành công những gì mình yêu mến là đủ thôi anh à! Em mong anh sẽ đạt giả cao trong kì thi HSG QG sắp tới! Em chỉ nhìn thấy mặt anh mỗi một lần nên nếu có thấy lại chắc không nhận ra nhưng mà em nghĩ rằng anh hiền! Hoặc là nhút nhát! NHư chị gì lớp anh đã nhận xét đấy! ANh chỉ ăn nói thế thôi đúng không ? chứ trước mặt con gái sẽ dễ đỏ mặt! :)) Chỉ có điều, anh Ninh làm thơ dở quá anh ạ! Cần cố gắng thêm nhưng có lẽ trước hết anh nên ôn thi HSG cho tốt đã! CẢ topic này sẽ cổ vũ anh! :x

tuyền ới! Chị chỉ phát biểu cảm nghĩ và nêu cảm xúc về các anh Lý 1 thôi nhé! Chị em ta con gái, sẽ nói chuyện riêng được không em?

Trời ơi thế anh Khoa sang gọi chị Lý à?
Cảm ơn anh Khoa nhiều, em cảm ơn nhiều lắm, nêu lúc ấy ko có chị lý sang thì ko biết em còn thế đến bao giờ,
Cảm ơn chị Lý nữa, cảm ơn mọi người....
Dù sao tất cả các anh đều tốt, vui tính, đẹp trai:D

Được rồi chị Lý ạ, cho em cảm ơn mọi người lần nữa, Em chẳng biết nói thế nào cả, em dốt văn, chỉ biết cảm ơn tất cả mọi người thôi,

Thôi để em phát biểu cảm nghĩ nhé

Về anh Ninh:em chưa từng tiếp xúc với anh, thậm chí còn không biết mặt anh. Nói thật qua các anh khác và qua 1 số bài viết của anh em ko có ấn tượng tốt lắm, nhưng như chị Lý đã nói, em tin chị ấy:))

Anh Thắng:anh rất tốt. Khi em cần sách để viết chuyên đề, em ko nghĩ là anh sẽ đưa cho em ngay đâu vì thật ra em chưa quen anh lắm.

[Anh Khoa: em quen anh vì ngày trước anh cũng học NTT. Em thấy anh tốt, hiền, còn con bạn em(Tâm), nó bảo trông mặt hiền hiền nhưng cũng sợ cái câu "Anh đáng sợ thế à" của anh:D. Và phải nói em cũng bất ngờ khi anh là người gọi chị Lý lên giúp em, cảm ơn anh nhiều...

Anh Gà:bây giờ em gọi anh là anh Gà rồi nhé:D, ko gọi anh là Gà nữa. Anh là người đầu tiên biết mặt em và cũng làm em khá ấn tượng , nếu anh còn nhớ cái lần anh lên lớp em tìm em lần đầu như thế nào:D Lúc ấy em vừa bất ngờ vừa cáu:((, nhất là lúc anh với chị Giang vừa chạy vừa cười:((Chat với anh cũng khá thú vị, dạo này anh vẫn thất tình à. Em còn ấn tượng với mấy quả chữ kí của anh nữa:))

Người cuối cùng là anh Nguyễn Đức Dũng:tạm thời em sẽ ko gọi anh là Chử vì đã thấy hậu quả:((Lúc đầu thì em khá ấn tượng vì chiều cao của anh.Lúc đầu em thấy mặt anh hiền hiền. Sau đó thấy anh post bài trên HAO, thấy anh dùng account của người khác, thấy anh đá đểu em:((, em bắt đầu thấy mặt anh bớt hiền đi rất nhiều:D Và đến cái hôm thứ 2 anh vừa chạy vưa goi em là nhóc:((, rồi em chỉ chào anh là Chử:)), thế mà anh thù dai rồi anh trêu em:((Khốn khổ cái thân em, từ đấy anh gặp ai cũng túm cổ lại rồi chỉ trỏ em:((Bực mình hết sức:madflame:Rồi cả cái hôm anh đi xe máy bên cạnh em rồi nhăn nhở trêu em, cả mấy câu phát ngôn bừa bãi của anh nữa:((Rồi lại còn lên tận lớp em mà đo chiều cao:((Tóm lại là mất hình tượng >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi, so touch

(thông cảm nhé, mình đang trong chiến dịch câu bài :)))

Ngô Thu Lý đã viết:
:) CẢ cái ý định anh định đi bộ đội hay quân sự gì đó nữa! Có chí khí lắm anh ạ!

UI, cái này bây giờ mình mới bít ;;)

Chẹp Chẹp Lại trò gì nữa đây .Nhận xét về ng khác nữa hả :nono: .Lần sau các em nên rút kinh nghiệm muốn chê bai gì ai thì nên nói riêng thôi đừng đưa ra trên Topic như thế không hay đâuX(
Dù sao thì cũng tiếp thu y kiến khen chê của các em

Anh Ninh vãn thế! Chả hiẻu gì nữa! :(( :(( :(( :(( :(( :(( Buồn!!!!!!!!!!

Back
Bên trên