Hành lang lớp Lý (for single and double)

khi nào anh Dũng qua rủ em rồi em với anh đi chiến! Em võ mồm, anh võ chân tây! Tiện quá! Anh rủ thêm quân đii!

Tao có đọc được bài nào của nó đâu
mà tao cũng có bảo chuyện nó đâu,nó không nói
mà MK là gì hả mày chửi hả,thế thì nó ngu người thật
Bỏ qua đê,năm mới rồi chỉ có rủ nhau đi chơi mới khoái chứ

Thắng ơi mày cứ kệ bọn nó bài thằng ấy mất dạy quá nên bị move đi mày không đọc được đấy

Cái box ấy bị khoá rồi à cũng hay từ nay hoà bình rồi, dân chúng an cư lạp nghiệp

Đúng đó tao có lập box mới hòa giải rồi đằng nào cũng sắp hết năm chửi thế đủ rồi.
To Thắng :Sau lần này mà thằng đó còn láo anh em sẽ trị nó còn nếu không thì thôi dù sao cũng sắp tết
To cả nhà: Happy new year

Năm mới chúc mọi ng` gặp nhiều may mắn nha
Tui đi chơi đây :D
Happy new year!!!!

Dũng này cuối năm tao khuyên mày nên bỏ cái nick Ng minh Tuấn đi nên về với chính mình tốt hơn Dũng ạ

Chào cả nhà,
Happy New Year.
To Nính: Chúc mày bớt D đi nhá, he he

Sao dạo này mà ít lên mạng thế hả Trần Thủ.
Mà tao đâu có D mày đưng suy bụng ta ra bụng ng Hehe

Đúng rồi dùng tên thật đi Chử ơi, chúc tất cả mọi người (cả tao :D) thi đỗ, chúc Anh Anh thành công ở Anh, hy vọng chúc ta sẽ sớm gặp lại nhau

Biết ngay là chung mày ko hiểu mà
trí tuệ còn non lắm
hờ hờ

Quái lạ một câu sai lỗi ngữ pháp lớn như thế này thì không thể là một thuật ngữ (happy ở đây là tính từ mà lại có mặt ở vị trí danh từ :D(trí tuệ ai non nhỉ:)) )) chắc nó chỉ là những câu ghép tiếng Việt theo kiểu : No star where hay not for go thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao chả thèm giảng giải cho mày nghe đâu Khoa ạ

Thế thôi giảng cho em nghe:D
hehe nghĩ mãi ko ra, hay Gà viết nhầm đấy?
Bởi vì nghe ngungu:)):)):))

Nó chúc mừng anh em mà mày lại nói thế thì lần sau nó chúc khối :-s
Không cám ơn thì thôi lại còn ... mà thôi ..Khoa mà ..

Ừ tao thế thôi, trình độ lùn lắm, sao với Minh Đức thì... :)) một trời một vực (tao nhận tao là vực cho :)) )

Chúng mày chờ tí
thực ra tao có chúc ai ở đây đâu
chyar đáng một lời chúc của tao --->năm mới ai cũng chúc nhau tao nghe mà nhức lỗ tai .Chỉ toàn là lời chúc vớ vẩn ,chả thât lòng từ đáy lòng mình gì cả chán lắm

Back
Bên trên