Hành lang lớp Lý (for single and double)

Hic tao làm ngu chẳng kém gì mày nhìn là biết trước kết quả.
À mà mày sao rút chạy sớm vậy không nhớ con bao nhiêu đứa khác vào chửi anh em hả đâu chỉ có mỗi em Zz

Nyaf ônh Chử em nói sai cái giề hả:madflame:
Xin lỗi ông đi con mèo nào hâm, tiêm phòng đàng hoamhf chứ có như...:))
Mà thôi em ko thèm cãi nhau với anh cho mệt, đang điên đay điên thế này đủ rồi ko cần tiếp chuyện với 1 ong khùng ko kém nữa đẫu X-(

Cái bọn ấy tầm thường lắm, tao không tham gia đâu, tao tin bọn mày tự lo được.
Cứ tưởng điên với khùng thì phải hợp nhau chứ nhỉ :D

EM phải sang đây nói câu này cho anh Ninh đỡ xấu hổ nhưng mà công nhận là cái tiếng xấu đồn xa thật đấy anh Ninh ạ! CẢ cái khóa 02 05 biết tiếng anh mỏ vịt rùi! mà em nói thật, anh Khoa anh ấy đã hòa hảo rồi, anh đừng có kích động mọi người hung hăng!

Riêng về khoản chửi nhau thì một mình thằng Ninh chống bao nhiêu chả được...

Tao mặc kệ để bon đàn em xỉ nhục thật chịu hết nổi
To nhoc tì Lý: Cô bé thích hùa với loại vô giáo dục như thằng Nghĩa thì cứ vào mà hùa còn tui đây chỉ bảo vệ danh dự của chính mình

Phải đấy !!!
Thằng nhóc Nghĩa láo lắm
Hôm nào mình phải thọ giáo vài chiêu mới được :D

ai xúc phạm danh dự của anh nhỉ? Anh đang xúc phạm danh dự người khác đấy , anh Ninh ạ! Kể cả Nghĩa có láo thì nó cũng đi học 11 năm rồi, không thể bảo nó là " vô giáo dục"

Có học mà không có văn hóa thì cũng có thể gọi là "vô giáo dục" cũng chẳng sai học thức chỉ là một phần rất nhỏ của văn hóa --> câu này thằng Ninh nói đúng

Theo anh! Văn hoá gồm những gì!??????????!!!!

Theo sách GDCD lớp 12:
Văn hóa là tất cả các giá trị tinh thần và vật chất của chúng ta do các thế hệ trước để lại (không chính xác nhưng cũng gần gần là như thế)
Nhưng chúng ta có thể hiểu nôm na là... như anh nói ở trên :D

Ko chán đâu anh em ơi
Nghe cho rõ này :
Tổ 51 Nghĩa Tân đừng quên nhé
Nhà thằng Nghĩa đấy ==> Còn chờ đợi gì nữa hả các bạn?
Thằng Nghĩa cho điện chỉ để anh em đến nhà nó ăn kẹo uống nước kìa

Dùng cái avatar này hay đấy
Trông mình mà cứ tưởng em Lý
Vui thật :D

Mày vui gì chứ?
Hình như mà thích đứng sau lưng người khác nhỉ,sau này mà còn thế thì không còn ai núp...thành ra chỉ còn vợ với cái váy:))

Chử này mày hung hăng quá đấy,như trong lớp quen bọn tao không chấp chứ mày dương oai lung tung có ngày toè mỏ,đấy là nói rộng chứ tao không bảo mày tới Nghĩa tân mà bị,dù tao biết là chốn đấy đi săn theo bầy

Mày gà thế
Đối tượng gây sự cũng phải chọn chứ có phải bạ thằng nào cũng chiến đâu????==>thế thì chết à
Ngắm kĩ rồi
Thằng Nghĩa chỉ có cái mồm to thôi
Tao ghét cái kiểu cứ mở miệng là MK của nó

Thằng Nghĩa chỉ có cái mồm to thôi
Tao ghét cái kiểu cứ mở miệng là MK của nó
Em ủng hộ anh dũng ở điểm này! Hic! Anh và em chiến chết nó đi! Nó như cái thằng khỉ! Nói con gái mà văng bậy không biết ngượng mồm!

Back
Bên trên