Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Phan Thanh Hoa đã viết:
vì nghe thiên hạ đồn đại anh Hoài Anh là fan Arsenal :> b-( >:)
còn anh Hưng là fan Chelsea =; [-x
anh VVA với bạn Bình thì ko rõ thế nào
mỗi anh Tuấn :x
ManU no1 anh nhỉ ;)

anh thích Chelsea vì nó có Joe Cole ( đá Nhật Pro 5 cực hay ) , còn tại sao thích thằng đấy vì nó đá giống anh ở sân 11 heheh 8-}

tiếc là anh Việt Anh với Bình kô thích Liverpool nữa luôn nhẩy . heheheh vì Chelsea là nhà vô địch thực sự :)>- mặc dù kô đc yêu quí :(( ---> giống mình :p heheh

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Hoài Anh và anh Hưng: 2 anh trả lời hay thía :x:x
Hỏi một câu nữa, câu này siêu dễ và dễ ăn điểm nhắm :x: các anh nghĩ thế nào về trường mình :x về Hao :x

các anh nghĩ thế nào về trường mình về Hao
Hứng lên thì ol :)) Trả lời tí cho vui :D ;;)
Trường mình là cái trường duy nhất anh muốn vào học khi anh học cấp 2 :D
HAO thì là nơi giúp anh bắt đầu một chuyện rất có ý nghĩa với anh ==> Dĩ nhiên là cực tuyệt vời rồi ;)

Phạm Mai Trang đã viết:
A anh Hoài Anh :D đi thi cho vui, giao lưu là chính có gì mà mặt dày đâu :))
hỏi anh một câu dễ cho anh tỏa sáng này ;;)
Theo anh thế nào là người đàn ông men lì??? Anh tự đánh giá thì anh nghĩ anh có men lì ko??(manly)
:D
Chúc anh Hoài Anh trả lời càng ngày càng hay :D Hội Vượt Biên sẽ ủng hộ anh :)) Tiến lên :D

Câu này hay nhỉ :D
Manly thì chắc là phải to cao, mặt mũi sáng sủa :D, nhưng manly theo anh ko chỉ là hình thức bề ngoài mà còn là ở tính cách và các phẩm chất khác:D.
Từ bé đến giờ anh vẫn luôn nghĩ, là đàn ông con trai thì phải thật mạnh mẽ (cái này mình đã post một bài ở topic nào đó trong TSVB thì phải :D).
Mạnh mẽ ở đây nên được hiểu là khi gặp khó khăn, chuyện buồn phiên, khi có nhiều áp lực, thì con trai phải nhanh chóng tìm lại mình, vượt quả được những khó khăn buồn phiền đó, ko để những chuyện này ảnh hưởng đến những việc mình đang làm. Biết vượt quả những khó khăn bất trắc, ko để tình cảm chi phối quá nhiều hành động, đó là quyết đoán, mạnh mẽ. Nhưng cũng vừa phải thôi :D, đến mức ko còn nhân tính thì hơi... :D :D Nhưng cũng ko nên cố chấp, biết mình đúng thì kiên quyết giữ lập trường, biết sai thì sẵn sàng nhẫn lỗi để sửa chữa...
Tiếp đó đã là đàn ông con trai thì phải biết chơi và đam mê thể thao :D. Chứ chú nào dù trông có manly đến đâu mà đá quả bóng cũng ko biết thì ... :|

Và còn nhiều nhiều nữa :D, nhưng thôi chắc thế đủ rồi :))

Còn về bản thân? Cao to thì ko rồi :(, mặt mũi thì cũng tàm tàm nhưng nếu hỏi là có trông manly ko thì cũng ko dám tự nhận :D. Nhưng những đặc điểm còn lại thì chắc chắn là có một phần nào đó:D. Thế nên anh cũng có thể nhận là có manly :D

HA trả lời ngày càng hay =D> =D>

tao đặt nhiều hi vọng vào mày đấy :))

mày cứ lấy vd là mấy anh em HAO đi cho đơn giản ;;) nhưng mà chắc mấy anh em mình ở trong topic này chẳng anh nào trông ở ngoài manly cả , đều giống công tử hết hehehe b-) ..( xin lỗi 2 anh VVA và anh Tuấn :D ) ---> thế nhưng vẫn đc chị em yêu quí ( trừ mình :( , thế thỉ chắc chắn HA nói đúng rồi :)>- )

Phan Thanh Hoa đã viết:
vì nghe thiên hạ đồn đại anh Hoài Anh là fan Arsenal :> b-( >:)
còn anh Hưng là fan Chelsea =; [-x
anh VVA với bạn Bình thì ko rõ thế nào
mỗi anh Tuấn :x
ManU no1 anh nhỉ ;)

câu hỏi chung :

với anh/ bạn ai là người quan trọng nhất
Nếu giả sử người quan trọng nhất của anh/ bạn bị đau - tổn thương mà anh/ bạn không thể làm j`cho người đó ngoài việc đứng nhìn .... chuyện này sẽ đc giải quyết thế nào ah ?

Anh là fan của bóng đá, ai đá hay anh cổ vũ, nó đá cho đội nào anh sẽ đi theo :D. Fan của cầu thủ thì suốt đời, nhưng cho đội bóng thì ko được đến mức trung thành như thế :D. Cho anh hỏi em một câu đươc ko :)), fan Arsenal ko thích MU, nhưngko đến nôi xtieeu cực, sao fan MU đa phần đều căm thù Arsenal đến thế :)), chả có tí sportmanship gì cả :)) (được mỗi mod Tuấn là rất fair play :)))

Cái giả sử của em thì còn trả lời thế nào nữa. Luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu thôi :(. Tất nhiên là tùy vào người đó là ai, nếu là con trai thì sẽ hỏi han nhiều hơn, và nói chuyện để giúp nó đỡ buồn/tổn thương (nhiều cách, khó mà nói rõ được). Còn nếu là con gái thì anh chịu :|, chỉ biết cố gắng ở bên cạnh để làm chỗ dựa tinh thần thôi.

Mà câu kiểu gì í nhở, ko thể làm gì ngoài việc đứng nhìn, thế thì đứng nhìn chứ sao nữa :|, trả lời thế nào khác được.

@ Hưng : manly đâu phải chỉ ở cái nhìn bên ngoài :p. Mà hơn nữa manly bên trong mới quan trọng chứ :D.

HOàn toàn đồng ý với câu trả lời của Hoài Anh, cái này kết hợp với câu trả lời về người đàn ông bản lĩnh của cu Hưng mấy trang trước thì có thể vẽ nên người đàn ông khá ổn đấy ;;).

Vũ Thu Phương đã viết:
@ anh Hoài Anh và anh Hưng: 2 anh trả lời hay thía :x:x
Hỏi một câu nữa, câu này siêu dễ và dễ ăn điểm nhắm :x: các anh nghĩ thế nào về trường mình :x về Hao :x

Câu hỏi này thì dễ nhưng dài dòng lắm :))

Trả lời ngắn gọn nhé, nếu ai hỏi anh AMS là gì, thì anh sẽ nói đó là trường chuyên tốt nhất ở Hà Nội :D. Anh thích học ở Mĩ vì có rất nhiều cơ hội cho bất kì tài năng ở một mặt/môn nào đó phát triển hết khả năng của mình. Còn ở HN, anh nghĩ ngôi trường gần nhất với điều đó là AMS (mỗi người một ý kiến, mong các bạn trường khác ko bình luận :D)

HAO: HAO hồi đầu là nơi anh lên chat chit và làm quen thêm nhiều người bạn mới. Sau đó là nơi giúp anh giữ liên lạc với thằng bạn thân nhất của anh hồi năm exchange. Còn bây giờ, anh cũng chả biết nói gì thêm về HAO cả, chỉ biết là anh luôn phải cám ơn HAO rất nhiều :D

Phạm Anh Tuấn đã viết:
@ Hưng : manly đâu phải chỉ ở cái nhìn bên ngoài :p. Mà hơn nữa manly bên trong mới quan trọng chứ :D.

HOàn toàn đồng ý với câu trả lời của Hoài Anh, cái này kết hợp với câu trả lời về người đàn ông bản lĩnh của cu Hưng mấy trang trước thì có thể vẽ nên người đàn ông khá ổn đấy ;;).

HA HA HA , bộ mặt 01-04 mà :))

;) ;) ;) thế em mới bảo phải nhìn vào các hình tượng như topic này chứ ( đặc biệt là 2 anh mà em đã phải xin lỗi vì lấy làm VD ;;) ) , manly đâu phải chỉ có hình thức , với em chỉ có manly trong tính cách thôi ..... mặc dù đúng là đôi khi cũng thấy hơi bị bực mình với việc trông mình ở ngoài chẳng manly gì cả :((

tình hình là thí sinh như anh em thích giao lưu với nhau hơn là với khán giả rồi :)) ( sắp tới em thi xong thì topic này còn loạn nữa , mai thi môn đầu tiên mà h 1h30 sáng chợt tỉnh dậy , đang điên điên :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
nào các anh vào đây trả lời câu hỏi nào, câu hỏi cho 5 anh nhé:
Một hôm, khi đang dọn dẹp kho chứa đồ cũ ở nhà, anh tìm thấy một cây đèn cũ. Anh đang xoa xoa phủi bụi cho cây đèn thì bỗng nhiên một ông thần đèn hiện ra. Để cảm ơn anh vì đã giải thoát cho ông ta, thần đèn cho anh 1 điều ước.
Vậy anh sẽ ước gì?
(ko chơi ước có thêm nhiều điều ước hơn)

Có mỗi anh Hoài Anh là chăm trả lời, :x đúng là :x
em hỏi típ câu nữa: đi giữa đường vấp phải vỏ chuối, trượt ngã trước rất đông người...có rất nhìu kẻ cười nhạo anh , anh sẽ làm gì với kẻ đó? :D

@Hưng: Hư nhé [-x[-x[-x! Đang chọc ngoáy HA sao em nhảy vào bênh >_<>_<>_<?!
@Hoài Anh: Em ạ, chị nghĩ em nên xem lại bạn bè mình xem sao. Chị gái em tính tình thẳng thắn: mất lòng trước, được lòng sau. Ví dụ: chị biết em không được thông minh lắm thì chị nói hẳn ra là... ngu ( Hoặc em chỉ cần vào cách chị đặt câu hỏi cho em về thế hệ F2- nó thể hiện cả 1 sự quan tâm lo lắng...) Chả như ai đấy [-([-([-(. NÓ thừa biết, ngoài em ra, ở đây IQ cũng đủ... high để biết con em nó sẽ không được xờ mát (smart). Vậy mà NÓ cứ dùng những cụm từ vĩ mô kiểu gen lặn gen ngụp để thử thách em. Chị đoán đọc xong bài NÓ, em cũng chẳng hiểu mô tê gì đúng không [-([-([-(?! Rõ khổ...
And here your question goes:
Trích bài viết của em Phan Thanh Hoa:"@ anh Hoài Anh : anh bận cái j` mà ghê thế ah , từ hồi anh về VN đến giờ , em rủ anh chơi game mấy lần đều ảh thấy đâu cả buồn lắm cơ >"<"
Em đã thất hứa với ? em gái HAOER ngây thơ rồi :-/:-/:-/?! Điều đó có làm ảnh hưởng đến kế hoạch vận động hành lang trong cuộc chạy đua vào ghế MR.HAO của em không ;;);;);;)?!

Chỉnh sửa lần cuối:
chị HA: Em chỉ ko hiểu mỗi mấy cái bài của chị trong topic này thôi chi HA ạ :))
Còn câu hỏi của chị thì em xin thưa là em chưa thất hứa với em gái HAOER nào cả (ngây thơ hay ko). Em ko thích hứa suông nếu ko có khả năng thực hiện nó, và em cũng biết là dạo này bận lắm :D (mà toàn bất thình lình như chị cũng biết đấy) nên chả dám hứa với ai điều gì cả :D. Vả lại em làm gì có kế hoạch vận động hành lang (như một số người chị biết ;))) mà phải lo bị ảnh hưởng :))
Mà chị bảo sẽ rủ em đi chơi game với bi lắc ở đâu mà mãi vẫn chưa chịu thực hiện là sao [-x

Nguyễn Mỹ Hạnh đã viết:
nào các anh vào đây trả lời câu hỏi nào, câu hỏi cho 5 anh nhé:
Một hôm, khi đang dọn dẹp kho chứa đồ cũ ở nhà, anh tìm thấy một cây đèn cũ. Anh đang xoa xoa phủi bụi cho cây đèn thì bỗng nhiên một ông thần đèn hiện ra. Để cảm ơn anh vì đã giải thoát cho ông ta, thần đèn cho anh 1 điều ước.
Vậy anh sẽ ước gì?
(ko chơi ước có thêm nhiều điều ước hơn)

Hôm trước có xem một tập X-FILE giống chuyện này :)), bà thần đèn cho 3 điều ước nhưng nếu ước ko cụ thể thì bà ý sẽ làm cho người ước gặp phải rất nhiều rủi ro vì điều ước đó 8-}. Ko hiểu ai xem chưa :D, kiểu ứoc cho thế giới hòa bình thì bà ý làm cho cả TG còn mỗi 1 người :)). Nếu xem rồi thì sẽ biết là ở trong đấy ông cảnh sát đã ước cho không còn thần đèn nữa vì con người rất tham lam và ích kỉ nên nếu về sau sẽ luôn gây thảm hỏa cho nhiều thế giới....
Nhưng nói thế thôi, phải mình thì mình vẫn cứ ước cho bản thân :)). Hai điều mà anh muốn làm được nhất là có thể đọc được ý nghĩ của bất kì người nào anh muốn, và điều khiển được thời tiết/khí hậu. Nếu chỉ có 1 thì chắc sẽ nghiêng về phần đọc được suy nghĩ. Lý do thì nhiều nhưng một vài lý do chinh là vì mình sẽ khó bị lừa, lợi dụng... và mình sẽ biết được bạn bè và người thân nghĩ gì để không làm họ phật ý hay buồn phiền :D. Những điều ước cho thế giới hay đất nước thì muôn vàn lắm, chả bao giờ là đủ. Hoàn thiện bản thân cũng cần nhiều hơn là một vài điều ước :)), thôi thì thế này cũng được rồi :D

Vũ Thu Phương đã viết:
Có mỗi anh Hoài Anh là chăm trả lời, :x đúng là :x
em hỏi típ câu nữa: đi giữa đường vấp phải vỏ chuối, trượt ngã trước rất đông người...có rất nhìu kẻ cười nhạo anh , anh sẽ làm gì với kẻ đó? :D

Anh đi đứng cũng không hay chú ý lắm :)), nhưng được cái khả năng giữ thăng bằng tốt và phản xạ nhanh nên mới chỉ có suýt ngã thôi chứ cũng ko nhớ được đã ngã lần nào cả hehe :D (nói thé này dễ bị chửi tinh vi lắm :(). Thế nên nếu có ngã thật thì sẽ tự cười bản thân thôi :)), vụng về thế thì phải chịu rồi :)), xẩu hổ thật những là lỗi của mình chứ có phải của ai đâu mà làm gì người ta :)).

Nếu chỉ có 1 thì chắc sẽ nghiêng về phần đọc được suy nghĩ
thanks anh HA :x Hồi trước em cũng có ước muốn giống hệt anh :D, bây h lại ko muốn nữa ;))

Cho anh hỏi BTC được ko :D, sao lại thế :D, vì em có ước muốn khác hay em đã thấy đựoc điểm gì đó không hay khi ước điều ước này :)). Có thì nói cho anh cái để anh chuẩn bị tìm điều ước khác, nhỡ nay mai tìm được cái đèn... :))

5 thí sinh trong bảng này cùng dự đoán tỉ số trận Séc-Ý đi, ai dự đoán đúng anh cộng cho 2 điểm chất lượng.

anh Chi ơi em chơi với được ko, em nhận Séc :D

Dự đoán trận Séc Ý cơ mà em Hạnh, đâu phải ai thắng ai thua :D

Trận đấy Séc có Koller rồi nhỉ
2 trận tới chắc đều thắng nên trận cuối sẽ là phân chia thứ hạng nhất nhì (đoán là Séc sẽ hơn hiệu số thắng thua). Đội đứng thứ 2 sẽ phải gặp Brazil nên chắc chắn cả 2 sẽ muốn thăgns rồi :)). Séc sẽ phòng thủ và chơi counter vì chả còn thằng tiền đạo nào ra hồn ngoại trừ Koller (nếu đá được). Chắc sẽ là 1-0 cho Séc :D (mà anh Chi sắp được 100 rồi, có khi đến lúc cộng lại đựoc 3 lận :D)

Back
Bên trên