Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Cho anh hỏi BTC được ko , sao lại thế , vì em có ước muốn khác hay em đã thấy đựoc điểm gì đó không hay khi ước điều ước này . Có thì nói cho anh cái để anh chuẩn bị tìm điều ước khác, nhỡ nay mai tìm được cái đèn...

Oops, em quên mất, nếu dự đoán tỉ số em cũng dự đoán 1-0 nghiêng về Séc :D

Còn chuyện đọc được ý nghĩ, em ko thích vì em thấy có nhiều cái ko biết thì hơn là biết ;) :D

Anh cũng đã từng nghe ai đó nói thế rồi :)), thế nên mới chỉ đọc đựoc ý nghĩ khi mình muốn thôi :D, chứ lúc nào cũng đọc được ý nghĩa của người khác thì e là sẽ ko sống nổi mất

Bình :D
1. Sao mày lại có tên là bướm? :-/ 8-}
2. Những nik name của mày từ cấp 3 :D
Đấy đấy, bạn hỏi cho bớt tủi thân đấy nhá

@ Hạnh: nếu có một điều ước thì anh sẽ ước mình có khả năng "kì diệu" biến được ước mơ của những người khác thành sự thật:p. I'm happy when I see everyone's happy:x.

Tỉ số trận Séc-Ý: Ý thắng 2-0, Totti với Toni ghi bàn:p, Rosisky và Nedved bị Gattuso với De Rossi bắt chết :D :))

Phùng Văn Hưng đã viết:
anh thích Chelsea vì nó có Joe Cole ( đá Nhật Pro 5 cực hay ) , còn tại sao thích thằng đấy vì nó đá giống anh ở sân 11 heheh 8-}

tiếc là anh Việt Anh với Bình kô thích Liverpool nữa luôn nhẩy . heheheh vì Chelsea là nhà vô địch thực sự :)>- mặc dù kô đc yêu quí :(( ---> giống mình :p heheh
Ông anh bao giờ về VN thế! Lần trước đá Nhật anh chê thằng em chỉ biết giữ nút R1 thôi ^^, lần này anh về anh em mình làm 1 tí chứ nhỉ :D

Hoi may anh cau nay ne! Trong 1 truong hop nao do, anh bi ban be ko tin tuong, vu oan giang hoa, mac du minh chang lam j sai ca, anh se lam the nao?

Vũ Thu Phương đã viết:
Có mỗi anh Hoài Anh là chăm trả lời, :x đúng là :x
em hỏi típ câu nữa: đi giữa đường vấp phải vỏ chuối, trượt ngã trước rất đông người...có rất nhìu kẻ cười nhạo anh , anh sẽ làm gì với kẻ đó? :D

em khen là anh với anh HA đều trả lời hay :| , vì thế anh kô dám trả lời nữa vì nếu anh cứ trả lời thì lại làm mất hết điểm của bộ mặt 01-04 HA à :-$ hheh :))

vì vậy mấy câu ăn điẻm anh để HA trả lời nếu nói hay thì mình cũng nhận là mình cũng thế ( :)) thật ra đúng thế mà ;) ) , còn nếu kô hay thì mới nhảy vào vùi dập heheh nhưng mà đợi đến khi HA trả lới kô hay thì khó lắm ---------> HA HA HA :))

tóm lại anh sẽ chỉ phải trả lời nhưng câu manh tính cá nhân thôi

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
chị HA: Em chỉ ko hiểu mỗi mấy cái bài của chị trong topic này thôi chi HA ạ :))
Còn câu hỏi của chị thì em xin thưa là em chưa thất hứa với em gái HAOER nào cả (ngây thơ hay ko). Em ko thích hứa suông nếu ko có khả năng thực hiện nó, và em cũng biết là dạo này bận lắm :D (mà toàn bất thình lình như chị cũng biết đấy) nên chả dám hứa với ai điều gì cả :D. Vả lại em làm gì có kế hoạch vận động hành lang (như một số người chị biết ;))) mà phải lo bị ảnh hưởng :))
Mà chị bảo sẽ rủ em đi chơi game với bi lắc ở đâu mà mãi vẫn chưa chịu thực hiện là sao [-x
Cứ trả lời cái kiểu 3 bớp thế thì nghỉ cho khỏe Bi với chả lắc >_<>_<>_<!!!
P/S: Để tối nay tao đón con Shit về rồi chị em mưu mẹo ám hại mày sau. Chớ hồi sau sẽ rõ xùy xùy b-(b-(b-(!!!

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Anh đi đứng cũng không hay chú ý lắm :)), nhưng được cái khả năng giữ thăng bằng tốt và phản xạ nhanh nên mới chỉ có suýt ngã thôi chứ cũng ko nhớ được đã ngã lần nào cả hehe :D (nói thé này dễ bị chửi tinh vi lắm :(). Thế nên nếu có ngã thật thì sẽ tự cười bản thân thôi :)), vụng về thế thì phải chịu rồi :)), xẩu hổ thật những là lỗi của mình chứ có phải của ai đâu mà làm gì người ta :)).
Bốc phét :-":-":-"
P/S: :D:D:D!!!

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hoi may anh cau nay ne! Trong 1 truong hop nao do, anh bi ban be ko tin tuong, vu oan giang hoa, mac du minh chang lam j sai ca, anh se lam the nao?

Anh thì anh sẽ tìm cơ hội để nói chuyện một cách thẳng thắn với những người bạn đó, tự làm trong sạch bản thân vì sự thực mình hoàn toàn không có lỗi gì chẳng qua đó chỉ là một sự hiểu nhầm đáng tiếc. Trong quan hệ bạn bè thì những hiểu nhầm rất khó tránh khỏi:p, bạn bè đúng nghĩa thì sẽ ngồi lại nói chuyện với nhau để giải quyết mọi việc :D, sau khi mọi thứ đã rõ ràng thì chắc chắn sẽ thân thiết gần gũi với nhau hơn:x. Còn đối với những ai cố tình không chịu hiểu thì có lẽ mình cũng không cần mất nhiều công giải thích làm gì, thời gian sẽ tự trả lời cho họ thấy;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Anh Tuấn đã viết:
Anh thì anh sẽ tìm cơ hội để nói chuyện một cách thẳng thắn với những người bạn đó, tự làm trong sạch bản thân vì sự thực mình hoàn toàn không có lỗi gì chẳng qua đó chỉ là một sự hiểu nhầm đáng tiếc. Trong quan hệ bạn bè thì những hiểu nhầm rất khó tránh khỏi:p, bạn bè đúng nghĩa thì sẽ ngồi lại nói chuyện với nhau để giải quyết mọi việc :D, sau khi mọi thứ đã rõ ràng thì chắc chắn sẽ thân thiết gần gũi với nhau hơn:x. Còn đối với những ai cố tình không chịu hiểu thì có lẽ mình cũng không cần mất nhiều công giải thích làm gì, thời gian sẽ tự trả lời cho họ thấy;)
Nói thế chứ khó lắm anh ạ, người ta đã không định nghe mình giải thích thì làm thế nào. Mà thời gian đau phải là mãi mãi ....:-$ :)>-

@Ngọc Anh: Với những người không muốn nghe mình giải thích thì mình cũng không cần cố làm gì vì em có cố thì cũng chỉ càng làm người ta và cả bản thân em khó chịu hơn và vấn đề có khi còn nghiêm trọng hơn. Bạn bè trở nên thân thiết một phần cũng là do cùng nhau trải qua những lúc như thế,trong những thời điểm như vậy mới nhận ra được ai thực sự là "bạn" mình. Nếu không vượt qua được thì tuy có tiếc nhưng có lẽ cũng nên dừng lại ở đó!

Còn thời gian có là mãi mãi hay không là do tình cảm của mình như thế nào ;;) :p. Nếu đấy là một người bạn mà anh thực sự quí mến thì dù có phải chờ đợi rất lâu nhưng chắc chắn anh sẽ tìm cơ hội để giải thích cho người ta hiểu hoặc chứng minh cho người ta thấy những gì người ta nghĩ về anh là không đúng. Theo anh thì đấy là cách tốt nhất mà mình có thể làm :p

Trần Hoàng Anh đã viết:
@Hưng: Hư nhé [-x[-x[-x! Đang chọc ngoáy HA sao em nhảy vào bênh >_<>_<>_<?!
@Hoài Anh: Em ạ, chị nghĩ em nên xem lại bạn bè mình xem sao. Chị gái em tính tình thẳng thắn: mất lòng trước, được lòng sau. Ví dụ: chị biết em không được thông minh lắm thì chị nói hẳn ra là... ngu ( Hoặc em chỉ cần vào cách chị đặt câu hỏi cho em về thế hệ F2- nó thể hiện cả 1 sự quan tâm lo lắng...) Chả như ai đấy [-([-([-(. NÓ thừa biết, ngoài em ra, ở đây IQ cũng đủ... high để biết con em nó sẽ không được xờ mát (smart). Vậy mà NÓ cứ dùng những cụm từ vĩ mô kiểu gen lặn gen ngụp để thử thách em. Chị đoán đọc xong bài NÓ, em cũng chẳng hiểu mô tê gì đúng không [-([-([-(?! Rõ khổ...

sáng nay đọc bài của chị cười đau hết cả ruột nhưng chửa trả lời đc vì bận quá :))

vở kịch nào thì cũng có người tốt và kẻ phản diện hehehhe --- > vì thế em quyết định làm ng xấu ( vì bản chất đúng thế mà ;;) , chứ thằng HA kô làm đc heheh ---- > thế mới có kịch hay cho mọi ng xem đc :)>-

chị kô đc làm mất đoàn kết của 01-04 nhé , nói lại lần nữa HA HA HA hehe ứng cử viên sáng giá trong top 3 :)>- mặc ru tao hơi bị buồn là mày chẳng đọc bài tao viết gì cả :((

Một hôm, khi đang dọn dẹp kho chứa đồ cũ ở nhà, anh tìm thấy một cây đèn cũ. Anh đang xoa xoa phủi bụi cho cây đèn thì bỗng nhiên một ông thần đèn hiện ra. Để cảm ơn anh vì đã giải thoát cho ông ta, thần đèn cho anh 1 điều ước.
:D Chỉ ước một điều thôi sao :-?
Mong thời gian quay lại tầm 5 năm trước :D
:D Thì nói chung chẳng làm j` cả :)) Vì nói chung, với anh thì bạn bè hơi phù du :)( Mình tệ quá ) - Vì một số lý do đặc biệt ko tiện nói :p ===> Người nào đối xử tốt với mình thì mình đối tốt :D Người nào ko thế, mà sau 1 thời gian ko chuộc lỗi thì coi như ko quen biết :D mình thế nào thì mình vẫn là mình, có bị vu oan rồi cũng được hiểu rõ thôi. Còn trả thù ư :-? ko, vì như thế mất thời gian lắm
@MẠnh :)) Mày hỏi linh tinh :)) Tao ko trả lời :p
@ANh Chi:
Em dự đoán là Ý: 1 - Séc: 0

@MẠnh Mày hỏi linh tinh Tao ko trả lời
Tao hỏi thế thì sao? Nik nào chả có sự tích hay ho, giấu bạn không kể ah? Thế là che giấu quá khứ không trong sạch [-x tao thất vọng rồi
Thôi, hết thất vọng, hỏi tiếp:
1. Cảm giác khi bị bạn bè phản bội của mày thế nào? Vd nếu thằng đấy là tao :D Vd như lần acc HAO của mày bị chôm nhé ;)

Câu này hay nên tao trả lời :D
Cảm giác ấy à :D Cũng bình thường :D Bất ngờ (Tất nhiên) hụt hẫng (Tất nhiên) + Hơi tiếc vì mình đã đối tốt với nó :))

2. Thế mày đã biết nó là đứa nào chưa? ;;) Giả sử nếu nó là 1 thằng bạn thân của mày thì mày đối với nó sẽ như thế nào sau 1 chuyện đại loại như thế? Có tha thứ được không?
3. Bình thik môn thể thao nào? 3 năm cấp 3 chưa biết là bẹn Bình thik thể thao :))
4. Chân cẳng thế nào rồi? Cao bn rồi? Còn cao đc nữa ko :D

Back
Bên trên