Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Trần Hoàng Anh đã viết:
@Hưng: Chị đã bảo là nó ngu muh chú cứ không tin cơ :)>-. Biết ngay là có hiểu cái ếk gì đâu :)). Muh Ý hòa Mỹ, buồn quá em ạ :(:(:(!!!
@Hoài Anh: Trả lời thế thì loại từ vòng gửi xe chứ sao nữa /:). Thi cử cái nỗi gì :| ?
@Giao: Chúng nó hót đấy em ạ. Có vé xem WC thì phải khuyến mại thêm quả ticket máy bay nữa :)):)):)). Chứ không thì thà chị bán vé WC, lấy tiền bao anh em ra quán xem trận đấu với cái tivi màn hình 300 inch + beer cho xôm :D:D:D ;;);;);;)!!! Chứ đi lại mệt mỏi tốn kém, con GF ở nhà kèo nhèo điếc lỗ tai thì mệt lắm. Stay home cho nó lành :">:">:">!!!

=D> =D> =D>

h thì phải thay đổi cách nói rồi , chị Hoàng Anh mới là ng trả lời hay nhất ,nhưng mà bảo HA hay anh Tuấn hót là sai rồi ( nói thế ----> lần sau em cũng muốn hót , hoặc nhận vơ mấy câu trả lời hay làm sao đc hehe ;;) )

h chỉ muốn có vé trận Séc - Ý thôi hehe bảng này h hay nhất :)>-

Không biết chị Hoàng Anh có phải con giá thật không :)

@ Anh Tuấn : lại nói đúng nữa :)) , chị Hoàng Anh dễ là cò mồi lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Mai Phương đã viết:
Đùa chứ chị HA chửi HA như đúng rùi :)) Em là em oán chị lắm nhá [-x có hôm chị buôn với HA đúng lúc em gọi, làm em chờ dài cổ, cứ redial every min, ức chị :(( :(( :((
Nhưng mừ :)) cái câu WC đấy thì em thấy các thí sinh thua chị đứt đuôi đi rồi còn đâu b-) b-) b-)

...

2 hâm :* iu nhất mấy cái dòng cuối của câu trả lời về WC ticket :"> :D :D :D
:">:">:"> Ơ cái cô này! Chị gọi cố định thì em phải nháy vào di động để cho Hoài Anh biết đường mà zập máy mà tới lượt... em buôn chứ :D:D:D. Hì hì đùa chúc mừng em đã được accept vào cùng trường với nó nhé ;););) ( Đồng thời cho chị gửi lời chia buồn sâu sắc tới chú Hoài Anh :)):)):)))
P/S em Phương: Nó hót đấy em ạ! WC 4 năm 1 lần, các ku ở đây mà có vé + được đài thọ tất thì chúng nó đi tuốt thôi :)):)):)). Trẻ nên còn hung hăng lắm :)):)):)). Young không ăn chơi thì Old hối hận :p:p:p <=> Don't ever expect them 1 kí rì :D:D:D. So sad but true hah ;;);;);;)!

@Tuấn Anh: Giá là cái gì? Gái á :D:D:D?! Chị muh bảo có gì em cứ hỏi Hoài Anh, nó biết đấy :)):)):)) thì có phải Mai Phương nó lại giật đùng đùng lên không :D:D:D?! Quả này ếk cần đi WC muh vẫn mất NY như thường chú Hoài Anh nhỉ ;;);;);;)?!

@Hưng: Cái bảng E dở hơi tự dưng thành bảng tử thần. Cầu mong cho bọn US con lợn được nhì bảng rồi để bon Brazile nó zập cho tơi bời <=> bõ ghétttttt!!! Gruh x-(x-(x-(!!!

Giá là gì thế anh Tuấn :))
Bà HA ko phải ủng hộ thằng Minh Nhật nên cứ đi loanh quanh chửi bới người khác nhé B-( (anh đùa thôi nhé MN :D).
Iem là iem đã bảo rồi, nếu nó đài thọ hết mà đi 2 ngày thôi (1 trận) nếu là trận hay thì em sẽ đi ngay :D, ny em hiểu mà ; )) nhở :*. Chứ em đâu dám trả lời là ko đi :)). Nhưng nếu trận ko hay, hoặc là đi lâu thì em ko đi rồi :D. (Mà em Giao có bảo là được tiền vé đâu cơ chứ :(). Vả lại chị ko được truyền bá tư tưởng sai lầm, lệch lạc của chị cho P nhé [-x, nhìn đời một cách negative thế thì làm sao mà sống được [-x, xịt về rồi mà vẫn chưa thấy sung sướng khi được đàn áp chửi mắng nó à :D, em về nhà có thằng em để bắt nạt sướng lắm :))
Cuối cugnf thì Séc của em và Ý của chị cũng thành kẻ thù rồi :(, mong sao Mĩ thắng đựoc Ghana thì có gì chị em ta hòa trận cuối :)), cả 2 đội dắt tay nhau vào BK (Séc gặ Brazil :|)

Em muốn hỏi anh Vương rằng tham ja đóng phim Nhật ký Vàng Anh anh mong muốn nhận đc vai diễn như thế nào? Nhân vật đó anh thích giống hay khác anh ngoài đời?

Anh VVA đóng NKVA sắp tới à? Bao giờ chiếu thế ????

Chị Hoàng Anh hình như có cái gì đó với em Hoài Anh ??? Crush thì phải :)) :p

@ anh ANh Tuấn : e thấy anh trong danh sách BTC, anh biến thành thí sinh dự thi từ lúc nào thế ạ :D. Anh có nghĩ việc đã từng trong BTC sẽ là lợi thế của anh với BKG ko ạ ;;)

Phạm Anh Tuấn đã viết:

[-x [-x [-x

anh Tuấn nhé , đầu tiên anh bảo chị Hoàng Anh kô phải là con gái , sau đó thì bảo có quan hệ mờ ám với HA , thế ý anh là gì , anh định nói HA có vấn đề gì à 8-} 8-} ....... mặc dù chửa kiểm chứng đc nhưng em tin vào con ng HA heheh

anh Tuấn đừng nói là giống em vì hám danh hám lợi nên tham dự nhé :)) , mong đợi 1 câu trả lời đầy ý nghĩa ;;)

Wow wow, Nhật ký Vàng Anh. Kinh nhỉ anh VVA đi đóng phim :)) Tuy là em con mắt kém nên ít khi xem phim VN, nhưng có lẽ lần này cũng phải xem cái NKVA cho nó mở mang kiến thức b-) b-) b-). Anh chắc diễn giỏi? e thấy tiềm năng b-) b-) b-) >:-D< >:-D< >:-D< :)) lol

2 a Hưng: em chỉ thắc mắc chút thôi :D anh còn nhớ em với con Hà ko? Anh mắt kém (gần mù) thế có thấy thiệt thòi ko? :D kiểu gặp em xinh nó chào cho cũng chả biết đường nào ý :D còn bị mang tiếng là kiêu với khinh ng` nữa cơ :p :)) E 1 đợt suýt nghĩ anh thế đấy :D

2 chị HA: e biết mà :D E khen là em khen cái câu của chồng em "Và nếu nói có thì sẽ chả còn người yêu nữa để mà giải thích lý do" ý :)) :)) :))
PS: lúc đấy có đứa nào đấy có cho số di động đâu mà em biết :| :| :| Mừng.

----------

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
8-} Topic này hot nhất box Mr HAO =))
Like s.o. said: "Bảng tử thần" b-) b-) b-) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi bạn Bình một câu này:
Khi yêu ấy có xác định lâu dài ko? VD như những kế hoạch tương lai của ấy cũng có người đó. :D Hay khi yêu ấy chỉ cho rằng:Bây giờ còn trẻ, nói trc thế nào đc? Yêu là 1 chuyện, có lấy đc nhau hay ko lại là 1 chuyện khác??? Hay ấy nghĩ thế nào?? Nói tớ nghe đc ko?? :D
Tuy cùng lớp nhưng ấy cũng biết tớ chưa có dịp tiếp xúc nhiều với ấy lắm :D :"> tại tớ cũng học với lớp có 1 năm :( đây sẽ là dịp tốt để tớ tìm hiểu thêm về Bình hehe ;;) Bình chuẩn bị trả lời nhiều câu hỏi nhé ;;)

thầy zùi đã viết:
Bà HA ko phải ủng hộ thằng Minh Nhật nên cứ đi loanh quanh chửi bới người khác nhé B-( (anh đùa thôi nhé MN ) <--- Hoài Anh trả lời hộ nhé :)>-. Xùy xùy người ta là hơi bị khoa học đấy, chơi bài khổ nhục kế đấy [-(. Ứ biết cái gì thì thôi. Cứ ngồi đấy mà chọc ngoáy thế à [-x?!

@Hưng: Chú tin thằng dở hơi đấy làm gì :-/?! Lỗi... mốt rồi :">. Trust me nè ;;).
P/S: :)):)):))

@Phương: Hì hì chị nói toàn bộ câu trả lời của nó là hót hết :D:D:D. Chứ cô viết rõ là cô thích câu cuối chả nhẽ chị không biết :-??! Hì hì phụ nữ ai cũng hiểu không nên tin tưởng đàn ông quá 'cos men know women love sweet words, but họ thường trust bf trên mức cho phép! Ôi! Bi kịch, bi kịch! Tragedy, tra gè đì 8-|!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa chứ chị HA suy nghĩ còn negative hơn cả em :)) của đáng tội em lại chả biết cái "mức cho phép" đấy là các mức nào nên cứ đành đâm đầu tin chồng đã vậy :D :D :D
PS: mà chị bầu xô cho MN thật ah :eek:?

+ ơi + ko ol được thật ah :(

đây có bị gọi là chat chit n` ko nhỉ :-s :-s :-s

Nguyễn Mai Phương đã viết:

2 a Hưng: em chỉ thắc mắc chút thôi :D anh còn nhớ em với con Hà ko? Anh mắt kém (gần mù) thế có thấy thiệt thòi ko? :D kiểu gặp em xinh nó chào cho cũng chả biết đường nào ý :D còn bị mang tiếng là kiêu với khinh ng` nữa cơ :p :)) E 1 đợt suýt nghĩ anh thế đấy :D

2 chị HA: e biết mà :D E khen là em khen cái câu của chồng em "Và nếu nói có thì sẽ chả còn người yêu nữa để mà giải thích lý do" ý :)) :)) :))
PS: lúc đấy có đứa nào đấy có cho số di động đâu mà em biết :| :| :| Mừng.

----------

Like s.o. said: "Bảng tử thần" b-) b-) b-) :)) :)) :))

hehe tình hình là em Phương định vào đây đỡ đạn hộ HA à ... việc gì phải thế , anh em 01-04 luôn sát cánh cùng HA mà ;) ;) ;)

đúng là hồi trước anh kiêu thật b-) b-) b-) một phần vì nghĩ kô đeo kính cho nó đỡ vướng , nếu anh mà kô thế liệu em có luôn nghĩ anh xấu tính kô :)) , mà nếu kô thế thì HA có khi cũng chẳng còn ng yêu mà giải thích mấy việc trên làm cái gì nữa :)) ( chuyện này bí mật 2 anh em mình biết thôi nhé :-$ )

bảng tử thần gì , anh buông ngay từ đẩu rồi , để thi xong thì cho nó đúng là tử thần , mồ chôn của 5 anh em hehe b-) ( đúng là đã chết vì tham gia cái vở kịch này rồi :)) )

@ Huyền Anh: hồi trước đúng là anh có trong BTC vì lúc mới bắt đầu có quá nhiều việc mà nhân lực thì lại ít nên anh giúp mọi người một chút ví dụ đóng góp vài ý tưởng nhỏ, làm cái poster rồi vài việc lặt vặt. Sau một thời gian ở trong BTC thì các chị em thấy là anh không đi thi thì hơi phí:p :"> nên đã quyết định tẩy chảy anh ra khỏi BTC, đã từ lâu anh không được tham gia họp hay đóng góp ý kiến gì với mọi người nữa rồi :D. Còn việc có được lợi thế hay không thì anh nghĩ là không, mọi người chắc chắn sẽ rất công minh vì trước khi đi thi anh cũng đã đặt vấn đề này với các thành viên khác trong BTC và BGK rồi, thậm chí mọi người còn "soi" kĩ hơn xem anh có lạm dụng cái gì không :">.

Cuối cùng muốn biết anh có được lợi thế hay không thì em Huyền Anh cứ "theo sát những bước anh đi" nhé ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi cái thông tin ở đó đâu ra thế hả chú Phượng!!! Nghe thấy sợ quá đây chú ơi...
Em Phương sao bảo anh tiềm năng thế!!! Ý gì đây :((

khuất diệu anh đã viết:
To người yêu: Người yêu có thể giải thích cho em tại sao người yêu bảo ko thi MrHAO mà kết cục lại đi thi [-( Thế chả lẽ những chân lý hùng hồn của người yêu đã theo gió mà bay =; ( em ko làm khó ny đâu nhá =; )

Ôi người yêu à!!! Đấy là do bầu không khí đầy nhiệt huyết. Tinh thần 00-03 quật khởi người yêu à...

ôi cái thông tin ở đó đâu ra thế hả chú Phượng!!! Nghe thấy sợ quá đây chú ơi...
Ặc, anh đừng có chối nữa!
Mà không fải em xì thối anh đâu nhé, bên topic chuyện ngoài lề chính em Hạnh đã thông báo kia kìa, em thấy mọi người đã biết nên mới dám hỏi anh thế thôi! Không fải em xì đều nhé!!!

@ a Tuấn : theo dõi từng động tĩnh của anh khó lắm [-x. ANh bị BTC tẩy chay là đúng rồi, nên đi thi:p . Em nghĩ anh chắc cũng qua được vòng tứ kết
Ủng hộ anh vì anh cũng thích MU:)). A , câu hỏi cá nhân là WC anh ủng hộ đội nào, a nghĩ đội đấy có vô địch ko
@ a Việt Anh : tên anh nghe rất quen, trc đây anh đóng phim nao rồi ạ ?

Anh ủng hộ Brasil với Anh. Thích xem thì hầu như trận nào cũng thích xem vì WC năm nay chất lượng cao :)). Vô địch TG thì năm nay chắc chỉ có 4 đội có khả năng là Brasil, Argentina, Anh với cả Tây Ban Nha. 4 đội này có đội hình mạnh, đồng đều, đá đều đang ấn tượng ( trừ Brasil nhưng Brasil bất kì lúc nào cũng là ứng cử viê:D). Các đội khác như Ý, Hà Lan...thì khó đi đến cùng được, chủ nhà Đức thì đội hình yếu quá khó làm nên chuyện lớn. Nhưng bóng đá luôn có nhiều bất ngờ, đến 7-9 sẽ biết ai vô địch :p. Một trong 2 đội Brasil hay Anh là tuyệt nhất :))

Back
Bên trên