Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

thích Chelsea , thích tuyển Đức --- > kô có ng cùng phe , nhưng đấy vẫn luôn là những ng vô địch thực sự
em cũng thích đức và chelsea mà anh, kết nhất lampard với cả ballack
hỏi các anh một câu này
anh đi chơi với 1 bạn gái cũng được 2,3 hôm rồi, một đôi khi anh thấy bạn í có vẻ "thoáng", thế là anh định làm tới và hôn luôn, ai ngờ bạn í đẩy ra và tỏ ra giận ra mặt, anh phải làm gì
Thực ra câu hỏi này muốn một câu trả lời ngây ngô hơn là thành thục, vì em nghĩ những người có tinh tế đến mấy thì trong lúc tế nhị vậy cũng nên bối rối một chút, phải cái xem cách các anh bối rối thế nào thoai,

Ở đây toàn bạn trả lời hay nên cho em/tớ hỏi thêm vài câu nữa nhé :p
+ Theo bạn, trả lời giao lưu Mr HAO nhiều thì sẽ có lợi gì cho việc được vào vòng trong và đạt thứ hạng cao?
+ Theo bạn, không trả lời giao lưu Mr HAO tí nào (nghĩa là không hề xuất hiện và có lí do từ chối hợp lý như bận, không lên net nhiều) thì sẽ có lợi gì cho việc được vào vòng trong và đạt thứ hạng cao?
+ BGK Mr HAO có nên ưu tiên cho những người chịu khó giao lưu với khán giả hơn là những thí sinh không xuất hiện, dù với bất cứ lí do gì?

Hỏi cực kỳ chân thành đấy. Mọi người trả lời giúp mình nhé :x

câu hỏi cho những anh trả lời hay:
theo bạn 1 bầu sô ko lo tập trung chuyên môn mà cứ đi hỏi lăng nhăng khắp nơi thì là người tốt hay người xấu :D

hỏi các anh một câu này
anh đi chơi với 1 bạn gái cũng được 2,3 hôm rồi, một đôi khi anh thấy bạn í có vẻ "thoáng", thế là anh định làm tới và hôn luôn, ai ngờ bạn í đẩy ra và tỏ ra giận ra mặt, anh phải làm gì
Thực ra câu hỏi này muốn một câu trả lời ngây ngô hơn là thành thục, vì em nghĩ những người có tinh tế đến mấy thì trong lúc tế nhị vậy cũng nên bối rối một chút, phải cái xem cách các anh bối rối thế nào thoai,
:) Em chưa kết đội nào năm này cả :D :-? LƯợt đầu có kết Ý với Achen nhưng thây lượt 2 ý đá tệ ==> ko kết nữa ... Còn ko chọn achen vì ghét mấy đội nhiều thằng cho là vô địch được ==> Tất nhiên là ghét Brasil từ đầu :D
Còn câu hỏi của anh :"> Hay thật :)) Em còn nhỏ dại nhưng gặp chuyện này rồi em vẫn ko "làm tới" anh ạ :))
+ Theo bạn, trả lời giao lưu Mr HAO nhiều thì sẽ có lợi gì cho việc được vào vòng trong và đạt thứ hạng cao?
+ Theo bạn, không trả lời giao lưu Mr HAO tí nào (nghĩa là không hề xuất hiện và có lí do từ chối hợp lý như bận, không lên net nhiều) thì sẽ có lợi gì cho việc được vào vòng trong và đạt thứ hạng cao?
Trả lời chung là theo em chẳng có lợi ích gì :D Mọi người có fan + trình đến đâu thì BTC biết hết rồi :D Trả lời PV làm j` thay đổi được mấy ;;)
+ BGK Mr HAO có nên ưu tiên cho những người chịu khó giao lưu với khán giả hơn là những thí sinh không xuất hiện, dù với bất cứ lí do gì?
:D Tất nhiên là ko (em ko giao lưu nhiều mà ;;) :p :)) ):p

Các bạn để mình trả lời câu hỏi này hộ cho :D Bầu sô trước hết cũng là một con người bình thường, có quyền hâm mộ/quan tâm/tò mò tìm hiểu về những vấn đề liên quan đến Mr HAO, đồng chí Khải đề nghị không chọc gậy bánh xe nhé b-) Bầu sô vẫn đang tập trung chuyên môn đấy chứ.

Thôi không quấy topic nữa... các bạn cứ tự nhiên nhé :x:)

à ừ
mình đã hiểu
bầu sô cũng là một con người, bầu sô có quyền hâm mộ/quan tâm/tò mò tìm hiểu về những vấn đề liên quan đến 5 Mr ở bảng khác, còn thí sinh của mình thì vô tư đê
xin cảm ơn về câu trả lời :x

Ở đây toàn bạn trả lời hay nên cho em/tớ hỏi thêm vài câu nữa nhé
theo em , chỉ nên rút gọn câu hỏi là giao lưu nhiều với khán giả có lợi và hại thế nào cho các thí sinh thôi

Ở đây toàn bạn trả lời hay nên cho em/tớ hỏi thêm vài câu nữa nhé

Em thấy câu hỏi của chị Phương rất hay, có thể đặt ra 1 thread mới để không chỉ các thí sinh mà các bạn đọc cũng có thể cho ý kiến :x

Việc giao lưu với khán giả, trả lời các câu hỏi là một trong những "hình thức đánh giá" được BTC đặt ra, vậy đương nhiên các thí sinh nên tích cực tham gia trả lời :p. Điều này có lợi hay không thì chưa biết:D. Trả lời hay, nhiệt tình thì rõ ràng là sẽ có ấn tượng tốt với tất cả mọi người trong đó có cả BTC và BGK nhưng trả lời không hay thì dễ tạo nên điều ngược lại ;;). Hơn nữa trong các câu hỏi có nhiểu câu rất hay, tham gia trả lời cũng như là để nói lên quan điểm, nhận xét và đánh giá của mình, mang đúng tính chất "giao lưu" với các thành viên khác trong HAO:p.

Còn việc BGK nên ưu tiên các thì sinh tích cực tham gia trả lời là điều dễ hiểu mà, nếu không như thế thì mở các topic Giao Lưu làm gì:p ;)

thế thì chỉ thiệt những ng như mình , vì bận thi cử cho nên kô thể giao lưu ;;)

hehe ngày mai thi xong rồi , thế này thì chắc sắp đến lượt các thí sinh khác kô phải trả lời rồi b-) b-) b-)

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
hỏi các anh một câu này

hehe :)) thế ah , tốt , anh thích cả 2 thằng đấy , nhưng thích nhất thì chắc là thằng huấn luyện viên :D

em muốn nghe một câu trả lời thành thực thì kô có rồi vì anh chưa bao h gặp phải tình huống này cả .... muốn lắm mà kô đc :(( :-? chẳng có ai để mà đi cùng chứ nói gì có ng ' thoáng ' 8-}

:( Mấy người ra câu hỏi cũng hay :( Toàn gái gú với tình yêu :( Rõ là ... :| Làm người khác tủi thân :((

Thằng Hưng dạo này cũng máu me nhỉ. Tao hè ở nhà rỗi rãi chơi mãi cũng chán. Khi nào về qua legend gọi cả thằng Dương nữa uống bia + cổ vũ Đức với tao. Đức năm nay tiền vệ hay ghê thật.
Thôi để tao pvan thằng koo cho nó khí thế. Đang than vãn toàn hỏi yêu đương hả, tao quan tâm đến tiền bạc:

1/ Bo me co 1 tỷ (gisu chi vậy thôi :D). Một là đầu tư du học đến hết Bsc, MSc, PhD, đại khái là đến đâu thì đến cho nó hết xiền đó. Hoặc là học trong nước rồi cho số tiền đó. Mày chọn cái nào?
2/ Kô có gì mới: giữa công việc yêu thích, sở trường và công việc nhiều xiền (từ thực tế xã hội) nhưng áp lực, nhiều người giỏi hơn mình, không hẳn là sở trường nhưng mày cũng kha khá trong lĩnh vực đó. Chọn cái nào.
Nếu mày chưa bao giờ gặp phải tình huống đó hay chưa suy nghĩ đến bao giờ thì kô cần trả lời.

ps: hôm nào về đi đá bóng, lớp làm mấy trận rồi đấy, có Quốc Anh + Vũ Anh + Dương V về roài.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mặc dù làm manager của số 35 là Ngô Duy BIên, không quên nhiệm vụ kêu gọi mọi người bầu cho số này nhưng không thể không bầu cho anh Anh TUấn được :D
Một phiếu cho anh vì anh thích MU, brazil và Anh :D
Một phiếu vì anh đã rất nhiệt tình trong 20 năm thành lập trường, cho em vào cổng thoải mái :p

Vĩnh Nam: Câu hỏi của em hơi quái lạ 8-}, anh chưa gặp bao giờ và chắc chắn sẽ ko bao giờ gặp cái trường hợp này :)) (1 là vì anh ko bạo đến mức 2,3 hôm đã dám, thế thì chỉ có mà ăn tát, 2 là anh ko nhìn người kém như ở trong cái ví dụ của em :))). Thế nên anh cũng ko biết anh sẽ xử sự ntn ở trường hợp đấy cả :D, xấu hổ đỏ mặt thế thì chỉ còn nước xin lỗi người ta thôi chứ còn gì nữa :))

Minh Phương: Trả lời giao lưu sẽ giúp mọi người hiểu rõ hơn về bản thân mình (nếu người trả lời thành thực) hoặc là cơ hội để đánh bóng bản thân (nếu bịa ra cách trả lời hay nhất).
Tớ nghĩ giao lưu là tốt, làm cho lúc chờ đợi kết quả ko bị quá nhàm chán, nhưng lợi ích của nó cũng sẽ ko nhiều. Thường thì câu trả lời nào cũng chỉnh chu, cũng hay ho cả, thật hay hư thì cũng đều nghe có vẻ rất tốt, chả mấy ai thấy câu trả lời của một thí sinh mà giận hoặc ghét đến mức ko bầu cho nữa. Và cũng ít người sẽ bầu co 1 thí sinh chỉ vì trả lời hay. Đó chỉ là ở những trường hợp người bầu ko quen biết ai cả, thực sự công mình...Vì thực sự thì khán giải bầu đa số ko quan tâm đến mấy chuyện này, họ vẫn sẽ bầu theo cảm tính, theo sự "vận động hành lang".
Chính thế nên việc ko lên được net cũng ko ảnh hương quá nhiều. Nhất là có lý do rồi thì còn ít ảnh hưởng hơn nữa :D
Nếu tớ là BGK thì cũng sẽ quan tâm ít nhiều đến các câu trả lời, để xem thí sinh là người ntn, có thể cộng trừ một ít điểm trong sự đánh giá từng thí sinh, nhưng phiếu bầu cuối cùng cũng ko nên dựa vào sự năng nổ trong trả lời câu hỏi một cách quá đáng.

Ơ bạn Hiệp :(( tớ tìm nick budda buddhism của bạn suốt mà tìm ko ra để rủ bạn đi thi Mr HAO :(( Sao bây giờ bạn Hiệp mới xuất hiện thế này :(( Lớp Tin nhiều nhân tài quá :x

Đặng Minh Phương đã viết:
Ở đây toàn bạn trả lời hay nên cho em/tớ hỏi thêm vài câu nữa nhé :p

b-) b-) b-)

bạn Phương toàn đi hỏi khó Mr khác thôi :)) ,

1 , lợi chứ :)) , kô lợi thì mọi ng trả lời làm gì , kô đc vote thì cũng có cái lợi khác :-$ ....:-$

2, cũng lợi hehe :D , với những sao như Thái Dương thì càng sao ( thằng này là sao thật , vote cho nó đi , tin 01 -04 vô đối :)>- ) , với những ai kô muốn bộc lộ bản chất xấu xa như mình đang bộc lộ thì cũng lợi nốt :-?

3, Ưu tiên :)), ưu tiên đi để tớ còn giao lưu nhiều , vừa thi xong ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hưng ơi Em hỏi câu thật câu này Lần gần đây nhất anh ko độc thân là bao h

Nguyễn Công Hiệp đã viết:
Thằng Hưng dạo này cũng máu me nhỉ. Tao hè ở nhà rỗi rãi chơi mãi cũng chán. Khi nào về qua legend gọi cả thằng Dương nữa uống bia + cổ vũ Đức với tao. Đức năm nay tiền vệ hay ghê thật.
Thôi để tao pvan thằng koo cho nó khí thế. Đang than vãn toàn hỏi yêu đương hả, tao quan tâm đến tiền bạc:

1/ Bo me co 1 tỷ (gisu chi vậy thôi :D). Một là đầu tư du học đến hết Bsc, MSc, PhD, đại khái là đến đâu thì đến cho nó hết xiền đó. Hoặc là học trong nước rồi cho số tiền đó. Mày chọn cái nào?
2/ Kô có gì mới: giữa công việc yêu thích, sở trường và công việc nhiều xiền (từ thực tế xã hội) nhưng áp lực, nhiều người giỏi hơn mình, không hẳn là sở trường nhưng mày cũng kha khá trong lĩnh vực đó. Chọn cái nào.
Nếu mày chưa bao giờ gặp phải tình huống đó hay chưa suy nghĩ đến bao giờ thì kô cần trả lời.

ps: hôm nào về đi đá bóng, lớp làm mấy trận rồi đấy, có Quốc Anh + Vũ Anh + Dương V về roài.

thằng này :) , mày định bắt tao lòi cái đuôi trả lời chán ra à :-/ , nhưng mày mà cũng hỏi thì tao phải trả lời thôi ... ( coi như là viết mail cho mày , đợt trước ôn thi cho nên ko liên lạc :D )

1, tao thì đang tiêu số tiền đấy rồi đấy :)) , nói chung thì ai cũng hiểu , với những thằng kô thiên về kinh doanh như tao thì để tiền yên một chỗ là đồng tiền chết :D , vì thế mới phải đi học , mặc dù muốn ở VN mà ăn tiêu :(( ----> hi vọng là tiền này về sau đòi lại gấp chục lần hehe $-)

2,uhm , tao cũng đang thay đổi dần dần cách suy nghĩ trong vài tháng nay ( cái này là trả lời cho câu hỏi của em Bình đấy , heheh còn trước đây suốt 3 năm anh nghĩ khác em ạ :)) )

trước đây đúng là chỉ muốn kiếm thật nhiều tiền , nhưng rồi để làm gì :)) , cũng chỉ đế sống thoải mái mà thôi , tiền bạc chỉ là công cụ để mình hạnh phúc , vì thế chắc tao sẽ chọn công việc yêu thích hehe ........ vì tao biết là tao làm gì thì cũng sẽ kiếm đc kha khá đủ để gấp 10 lần cái gì bố mẹ đã tạo điều kiện cho mình ;;)

@ hi vọng hè này tao về đc :)) ,ủng hộ Đức cái nhẩy , về còn đá bóng chứ :)

:D Kinh, anh Hưng đúng là mẫu người mẫu mực :D Lúc nãy em qua vote :)(( Bi h em mới biết là có poll T_T ) rồi mới đọc được mấy câu nàyc ủa anh :p :"> >:) Thành thử vote cho anh Phương với 2 anh nữa rồi :"> Tiếc quá :p

Back
Bên trên