Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Cho em/tớ hỏi cả 5 thí sinh : Bạn nghĩ rằng ai là ứng cử viên tiềm năng nhất
+ cho danh hiệu Mr HAO ?
+ cho danh hiệu Mr được yêu thích nhất?

Và lí do?

uhm :) , tất cả chỉ là tương đối thôi

mặc dù rất buồn khi bạn Phương lại đi làm bấu sô cho anh Toàn chống lại thế lực đen tối 01-04 và 00-03 , nhưng phải công nhận là với những hồ sơ hiện nay ( một vài anh vẫn đang ém hồ sơ b-) b-) ... ) thì anh Đào Huy Toàn là người xứng đáng nhất :)) , còn tại sao thì mọi ng tự vào đọc nhé , anh Toàn vô đối hehe :)>- , bạn Phương đúng là bán nước cầu vinh /:)

còn Mr ưa thích nhất có khi rơi vào cái bảng nhố nhăng nhất này , nếu chỉ tính theo lượng đọc :)) , cái này thì là tranh chấp của anh Việt Anh đẹp zai , HA nhiệt tình và anh Tuấn trả lời hay heheheh

cá nhân thì tin vào Hoài Anh ------- 01-04 vô đối mà :D :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em hỏi, luôn 5 anh ạ, thì theo các anh, trong 4 thí sinh còn lại, ai dễ bị out sớm nhất :p :))

nếu em hỏi trong cả 5 thì dễ trả lời hơn :))

anh biết là anh nhanh out nhất , cũng mong là như vậy :D

thích Chelsea , thích tuyển Đức --- > kô có ng cùng phe , nhưng đấy vẫn luôn là những ng vô địch thực sự :)>-

ít thích trả lời , chỉ thích bon chen hehe

kô tham gia HAO , với cả ngày xưa kiêu căng , ít tiếp xúc vận động hành lang ;;)

đùa thôi , thực sự là out hay kô thì cũng chẳng quan trọng gì , có out thì anh vẫn mặt mo vào bon chen tiếp :)) ( level đã tăng khá cao :D )

mình vui :D , bạn bè mình cũng vui thế là quan trọng nhất :)

Anh nghĩ không nên hỏi những câu như thế này :p. Những câu như thế này chắc chắn sẽ nhận được những câu trả lời rất " tương đối", chung chung dù người trả lời suy nghĩ thế nào:D. Rõ ràng với những anh giai trông không đến nỗi nào , profile tạm được logic anh nào chả hi vọng mình được giải, nhưng khi trả lời những câu như của em Phương thì chắc chắn câu trả lời sẽ là một anh khác :)). Ai xứng đáng nhất sẽ có BGK quyết định, ai được yêu thích nhất thì đã có "dư luận" của HAO :p.

Còn câu hỏi của em LY cũng vậy:p, những câu hỏi như thế theo anh là không hợp lí trong những hoàn cảnh như thế này lắm. Ai sẽ bị loại sớm nhất? Anh nghĩ không có ai xứng đáng bị loại cả ! Vì sao? Mọi người đi thì với tinh thần vui vẻ là chính, ủng hộ chung vào những hoạt động của HAO, ai trông cũng "xinh trai" cả, người theo kiểu "manly", người theo kiểu" công tử"...tài năng thì ai cũng mạnh một mặt nào đó...vậy tại sao phải nghĩ đến chuyện ai đó bị out :p? Đồng ý là BGK chỉ có thể chọn 20 người vào vòng trong, anh nghĩ 20 người đó là những người thỏa mãn được nhiều tiêu chí đề ra của BGK và BTC nhất, những người không đi tiếp là do họ thiếu sót một chút gì đó mà BGK đã đề ra, thế thôi :p.

:x

=D> =D> =D>

lại một lần nữa phải nói là anh Tuấn trả lời hay :D

đáng tiếc là mình đã nói rồi cho nên kô nhận vơ đc nữa :-?

nhưng mà anh Tuấn ơi , hỏi là theo mình đánh giá chứ , có phải là theo việc mong thế nào đâu ...

em thì tất nhiên mong đc cả 2 Mr Hao , Mr Hao đc yêu thích nhất 8-} 8-} vì đã tham gia rồi thì phải thắng chứ ......... nhưng mà biết ng biết ta , em thích dự đoán theo những gì chúng ta đang có và sẽ có :)) ....

Chính ra định thôi ko bon chen nhưng vẫn quyết định nói leo vào chuồng này :p. Cái câu của Phương hơi bị khó quá đấy ;;). Câu 1 thì khó vì dính đến BGK, nhưng câu 2 thì anh bỏ phiếu cho Hoài Anh ;)
Lí do thì anh quan tâm đến thái độ của mỗi ng với cuộc thi, từ lí do tham gia đến thái độ trả lời câu hỏi ;). Cái này cũng sẽ thể hiện tính cách cũng như phong thái của mỗi ng. Profile thì nói bỏ qua cũng ko hẳn, nhưng anh đánh giá ý chí trước tài năng :D

Hỏi em Hưng : nếu anh tố cáo chú trộm avatar của anh thì chú trả lời sao :p:p:p

Hihi, khó thì em mới hỏi chứ :)):"> Bạn Hưng thì thật lòng quá :x

Nguyễn Mai Phương đã viết:
Đùa chứ chị HA suy nghĩ còn negative hơn cả em :)) của đáng tội em lại chả biết cái "mức cho phép" đấy là các mức nào nên cứ đành đâm đầu tin chồng đã vậy :D :D :D
Question cho Hoài Anh nè: Limit đó là ở mức độ nào :D:D:D?!
P/S: TS đứa nào trả lời sai bị người yêu oánh cho tòe mỏ nhá :)):)):)).
:D:D:D!!!

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
@ a Việt Anh : tên anh nghe rất quen, trc đây anh đóng phim nao rồi ạ ?
:eek: :-s mừng cho mày Huyền Anh ah 8-} :)) bạn bảo nè, lần sau ý, thấy ng` sang là ko nên nói "tên quen quen" kẻo lại mang tiếng bắt wang` làm họ [-x [-x [-x :)) :D.

2VVA: Em ý gì đâu ạ :D :D :D.
2 chị HA: hơ, chị lại bon chen kìa :p, 2 chị e phá wa phá lại topic mang tiếng wa' :-s :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Bẹn Trang đã viết:
Khi yêu ấy có xác định lâu dài ko? VD như những kế hoạch tương lai của ấy cũng có người đó. Hay khi yêu ấy chỉ cho rằng:Bây giờ còn trẻ, nói trc thế nào đc? Yêu là 1 chuyện, có lấy đc nhau hay ko lại là 1 chuyện khác??? Hay ấy nghĩ thế nào?? Nói tớ nghe đc ko??
:)) Bi h ko yêu ai nên trả lời thoải mái được câu này :D :D
Tớ ko thik cái j` nửa vời :D Đã bắt đầu là tớ muốn đến cùng luôn (Vì thế nên khó bắt đầu lắm + Khó quên chuyện đã qua lắm :p ) :-? Nhưng có lẽ tớ sẽ phải thay đổi mất vì vừa bị một đứa nói là ko nên như thế :)) Khổ thế, mình thì muốn như thế với nó 8-} Nói chung... Hình như kiểu suy nghĩ của tớ hơi cổ điển thì phải ==> khéo phải thay đổi :D
Trả lời em Ly cái :D Anh ko nói những người khác :D Chỉ biết là anh out chắc :D Tham gia cho nó vui ấy mà :)) Chắc anh giật kỉ lục profile ngắn nhất :D :-? :p

Đặng Minh Phương đã viết:
Cho em/tớ hỏi cả 5 thí sinh : Bạn nghĩ rằng ai là ứng cử viên tiềm năng nhất
+ cho danh hiệu Mr HAO ?
+ cho danh hiệu Mr được yêu thích nhất?
Và lí do?

Toàn năng toàn tài nhất thì chắc anh Toàn của bạn Phương rồi :D, đàn hát, thể thao (có mỗi bóng rổ :|, nhưng lại là nhất :D), học hành, rồi cả những cắm hoa, rửa bát rồi hoạt động Đoàn.... Quen bác ý đã lâu mà giờ mới biết, quả là cực kỳ khâm phục. Trong số những người còn lại cũng rất nhiều người tài giỏi, nhưng phải nói người duy nhất mà mình nghĩ là xứng đáng cạnh tranh đượ với anh Toàn là thằng Dương :D. Tính thì cực kỳ tốt ko cần phải bàn cãi, học tanh tưởi ai quen đều sẽ biết. Học giỏi ở chỗ cần rất ít tg mà vẫn có thể học được những thứ mà người khác học nhiều hơn 3,4 lần mà vẫn ko thuộc :)). Thi đõ cả A1 lẫn Tin, về ôn thi đại học mất 3 ngày mà vẫn thi độ 2 trường. Sang Mĩ học điểmcũng đa số A dù mấy tháng lại có khả năng phải bay về VN đi tham dự các giải đầu golf. Hồi trước thì huy chương vàng võ thuật, về sau thì tuyển trường cả bóng đá lẫn bóng rổ (bất kỳ cái gì cơ bản thằng này cũng rất giỏi). Dương kém anh Toàn khoản cắm hoa, hát hò (chắc thế :D) nhưng thể thao thì chắc chắn là hơn :D (1 môn so với vô số môn :D) thế nên ai thắng cũng xứng đáng.

Câu 2 thì chắc là mình rồi =)). Đùa tí chứ nếu là yêu thích nhất từ trước đến giờ, thì chính là người được vote nhiều nhất ở poll do khán giả bầu, chắc là MN có cơ hội lớn nhất. :D. Còn nếu mà yêu thích nhất qua trả lời thì đúng là mình trả lời nhiều nhất thật 8-}, càng trả lời nhanh thì lại càng có nhiều để trả lời 8-}. Ngoài các chiến hữu 01-04 và MP ra, trong topic này mình còn có bà chị HA suốt ngày vào chọc ngoáy, thế thì mình chả là người được "yêu thích" nhất rồi còn gì :))

Phạm Mai Ly đã viết:
Cho em hỏi, luôn 5 anh ạ, thì theo các anh, trong 4 thí sinh còn lại, ai dễ bị out sớm nhất :p :))

Hehe, khổ thân mày lắm Hưng ạ nhưng tao đoán là mày sẽ bị loại từ vòng gửi xe =)) :)) (j/k)

Mà em hỏi bị out sớm nhất là thế nào :D, nếu lấy top 10 thì có khi trong bảng này đến 3 nhân bị loại chứ chả phải chỉ 1 đâu :(. Hình như nghe nói là lấy top 20, mong là bảng tử thần này sẽ có ít nhất 4 người vào :D, 5 thì quá tuyệt :D.

ps: Giờ mới đọc bài anh Quang. Sorry hôm qua đi đá bóng ko chào ông anh :D. Em ko đeo kính nên ko rõ hôm đấy ai đi. Đến lúc về mới nghe nói là có anh đi :D

Đúng là đồng chí Hoài Anh rất có triển vọng đấy :))
Chiến binh nhiệt tình năng nổ nhất 01-04, ở đâu cũng thấy mặt, có gì nóng hổi là phi ngay vào :D

Trần Hoàng Anh đã viết:
Question cho Hoài Anh nè: Limit đó là ở mức độ nào :D:D:D?!
P/S: TS đứa nào trả lời sai bị người yêu oánh cho tòe mỏ nhá :)):)):)).
:D:D:D!!!

Chị bảo là girl hay tin tưởng their bf trên mức cho phép, rồi lại hỏi em limit đó là ở mức độ nào là sao :|? Chả thể hiểu nổi câu hỏi của chị :((. Nhưng cứ trả lời bừa nhé :D. Nói chung là cứ tin đi :D, em mà còn ko tin được thì khó tìm được người nào đáng tin hơn đâu ; ))

PS: Câu trả lời của anh Tuấn thì bao giờ cũng rất hay nhưng cũng rất kín kẽ ;)), có thể thấy anh Tuấn rất thận trọng với từng lời nói của mình :)).

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Đúng là đồng chí Hoài Anh rất có triển vọng đấy :))
Chiến binh nhiệt tình năng nổ nhất 01-04, ở đâu cũng thấy mặt, có gì nóng hổi là phi ngay vào :D

Thanks bác Trung. Cái gì khác thì mình có thể ko bằng chứ nhiệt tình năng nổ thì bao giờ cũng có thừa :)). Đã nói là tham gia Mr. HAO ko phải vì giải vì tự biết còn kém rất nhiều người (2 ví dụ tiêu biểu ở trên :D) nhưng đã tham gia thì cũng phải được một cái gì đấy nên sẽ cố gắng làm cho cuộc thi này thật vui vẻ và bổ ích (or not a waste of time) cho tất cả các thí sinh :D.

Chí phải chí phải :))
Dương cao tinh thần 01-04 năng động nhiệt tình, học hết sức chơi hết mình :D
Chúng ta không đông, nhưng chúng ta đoàn kết. Hoài Anh cố gắng nhé, để mọi người biết thế nào là tinh hoa 01-04 :)

Ừ chính ra tớ thấy 01-04 mình tuy tham gia HAO ít nhưng rất là nhiệt tình, đoàn kết và hiền hậu nhé :"> Nhất là bạn Trung làm thơ hay, hâm mộ đã lâu.

Back
Bên trên