Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Ơ bạn Hiệp :(( tớ tìm nick budda buddhism của bạn suốt mà tìm ko ra để rủ bạn đi thi Mr HAO :(( Sao bây giờ bạn Hiệp mới xuất hiện thế này :(( Lớp Tin nhiều nhân tài quá :x

thế mới là tin 01-04 chứ , chẳng thấy ai giỏi hơn Hiệp cả , hehe đây là người thầy đầu tiên của mình về Tin đấy ----> khủng bố :)>-

trong đợt thi cử mệt mỏi vừa rồi , đôi khi bài viết có hơi nhố nhăng vì vào đây dể giải tỏa stress :)) cho nên nếu co đụng chạm đến ai thì thành thật xin lỗi hehehe 0:)

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:D Kinh, anh Hưng đúng là mẫu người mẫu mực :D Lúc nãy em qua vote :)(( Bi h em mới biết là có poll T_T ) rồi mới đọc được mấy câu nàyc ủa anh :p :"> >:) Thành thử vote cho anh Phương với 2 anh nữa rồi :"> Tiếc quá :p

thằng này b-) b-) b-) anh cũng vừa mới biết có Poll , nhưng chưa vote , mày nói thế để anh vote cho mày à :))

Cho em hỏi anh Nguyễn Hòa Bình ạ: Anh ơi anh ăn gì mà đẹp trai thế :D Không sao em càng lớn càng xấu giai không xinh như hồi bé nữa :(

lần gần đây nhất các anh đánh nhau là vì lí do gì, sau khi đánh nhau có chủ động làm hòa (nếu với bạn), hoặc tìm cơ hội xử lí đối thủ trên một mặt trận khác không

Lần gần đây nhất anh đánh nhau là từ hồi cấp 2 :)). Đánh nhau với một thằng hàng xóm, trận chiến đó bao gồm cả gạnh đá và thường tích đầy mình :p, sau đấy thì phụ thân hai nhà can thiệp, mọi chuyện đâu cũng vào đấy, h gặp lại nhau cũng bình thường, không còn "vướng vấn" gì chuyện xưa:))

Berlin !!! Berlin !!! Wir fahren nach Berlin !!!

vừa đi xem đá bóng về :)) , tình hình là chẳng có ai trong bảng này đc vào top 4 cả :)) , chán thế , thôi kô sao , vẫn hi vọng Hoài Anh vượt lên :D

Ơ tưởng cả anh VVA :|, chả lẽ nhầm. Còn BGK nữa. Bảng này cố gắng 3,4 nhân nhé!!!!!!!!!!!!, đến hơn 200 post cơ mà :))

Lần đánh nhau gần đây nhất à :D, chắc từ hồi cấp 2, tầm lớp 8, đánh nhau vi lí do rất vớ vẩn, cô lên thì 2 thằng phải cố giấu nên về sau làm lành cũng rất nhanh và dễ dàng :D Lớn rồi thì có nhiều lần suýt đánh nhau nhưng cũng bị can lại hoặc tự kiềm chế được

Phùng văn Hưng. dạo này bỏ bóng rổ rồi à. hôm gì anh vò blog của em Liên để tham quan ... thấy mấy cái ảnh em í chụp ... trông ra dáng lắm rồi đấy :)). Chuyện 2 đứa thế nào rồi . Tốt cả chứ ;) (nếu ko tốt thì cho a xin lỗi :( )

Hoho, vừa đọc được thằng ku mình làm bầu cho PVH được trong top8 người ;;) hô hô, về nhớ thanh toán cảm tạ ông bầu này nhé, may nhờ tao mát tay mày mới được đấy :)) :p..........

QA làm ông bầu mát tay hơn Hưng nhiều!!!

:| :| :|

các bác cứ cười đi , mới co 12h thôi các bác ạ :))

nếu mà đến hôm công bố kết quả , là sn mình 26-06-06 ( ngày đẹp lắm :)>- ) thì cũng đúng là đc nở mày nở mặt đấy 8-} 8-} 8-}

haha :)) vừa có update mới , em đã bị bật khỏi top 8 :)), thay vào đó là HA :D

( mình cũng tính là chỉ co BGK mới công minh bầu chọn cho mình vào vòng 2 , anh Tuấn nhẩy , 2 anh em mình chỉ có BGK mới hiểu thôi :)) )

@ anh Toàn : b-) b-) em đi đâu cũng khen anh , thế mà anh lại vào đây làm khổ em cơ chứ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Văn Hưng đã viết:
thế mới là tin 01-04 chứ , chẳng thấy ai giỏi hơn Hiệp cả , hehe đây là người thầy đầu tiên của mình về Tin đấy ----> khủng bố :)>-

trong đợt thi cử mệt mỏi vừa rồi , đôi khi bài viết có hơi nhố nhăng vì vào đây dể giải tỏa stress :)) cho nên nếu co đụng chạm đến ai thì thành thật xin lỗi hehehe 0:)

;;) Tớ là tớ hâm mộ bạn Hiệp lắm í! Cũng giải nọ giải kia quốc gia, nhìn cứ hoa hết cả mắt 8-} Thế mà trốn kỹ quá, ko tìm được để lôi đi thi :(( Chả có ai đại diện cho cái hội "nỡm" nhà mình đi thi cả :(( Tớ cũng chả tìm được bạn Trần Chí Kiên A1 với Con lợn con A3 =)) :D Bảng này có bạn HA với anh VVA vào top 8 rồi này! ;) Good luck everybody! :x

Chẳng biết bạn Hưng có nhớ không nhỉ :D nhưng mà cái nick HAO này của tớ là do chính bạn Hưng đăng ký cho từ hồi lớp 10 :)) Hồi đấy chat chit linh tinh với bạn Hưng vui phết ;)

Vào đây thấy bạn trả lời giao lưu rất thật thà và hiền nữa. Hay :D

Cho em hỏi anh Nguyễn Hòa Bình ạ: Anh ơi anh ăn gì mà đẹp trai thế Không sao em càng lớn càng xấu giai không xinh như hồi bé nữa
8-} em là Ai đấy :D Chắc em nhầm rùi :D Anh xấu zai muh :(( Đừng nói làm người khác tủi thân :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Văn Hưng đã viết:
mình cũng tính là chỉ co BGK mới công minh bầu chọn cho mình vào vòng 2 , anh Tuấn nhẩy , 2 anh em mình chỉ có BGK mới hiểu thôi :))

nghĩa là gì thế nhỉ :-? B-)

0:)
Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
;;) Tớ là tớ hâm mộ bạn Hiệp lắm í! Cũng giải nọ giải kia quốc gia, nhìn cứ hoa hết cả mắt 8-} Thế mà trốn kỹ quá, ko tìm được để lôi đi thi :(( Chả có ai đại diện cho cái hội "nỡm" nhà mình đi thi cả :(( Tớ cũng chả tìm được bạn Trần Chí Kiên A1 với Con lợn con A3 =)) :D Bảng này có bạn HA với anh VVA vào top 8 rồi này! ;) Good luck everybody! :x

Úi em Phương update tình hình trong cuộc chạy đua quyết liệt đấy à.
Top 8 á 0:)

Hưng cố lên :)), tao sẽ cố giữ cái vị trì đấy, rồi có gì nhường lại cho chú vào SN ;)). Nhưng mà mày cũng ko phải lo ko vào đựoc top 20, tao vẫn tin là BGK sẽ chấm mày (ít nhất là khả năng cao hơn tao nhiều). Thi xong hết chưa thằng ku

Mình có vote của con lợn con A3 rồi :)), mà dạo này nó đang bân lo học có ol được mấy đâu :D,

hehe :))

tao thi xong gần hết rồi , 1 môn vào đầu tháng 7 , thế mới vào đây viết linh tinh nhiều thế này chứ

an tâm :)) , tao thì chắc chắn kô liên quan đến top 8 8-} , nhưng mà BGK thì chắc cũng thương tình ..... dù sao thì topic của anh em mình cũng là topic bon chen nhất :)>- ,

vì vậy vào vòng 2 chắc là cả 5 ( nếu mà một ng đi vận động hành lang nữa :)) )

@ Yến : cái đấy thì phải hỏi lại Anh Tuấn nữa :D

@ VVA : đại ca vẫn là sao hút fan nhất :)) , đúng là cuộc thi này có rất nhiều thứ hay ho :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên