Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Đặng Minh Phương đã viết:
Chẳng biết bạn Hưng có nhớ không nhỉ :D nhưng mà cái nick HAO này của tớ là do chính bạn Hưng đăng ký cho từ hồi lớp 10 :)) Hồi đấy chat chit linh tinh với bạn Hưng vui phết ;)

Vào đây thấy bạn trả lời giao lưu rất thật thà và hiền nữa. Hay :D

kô nhớ :D

chỉ nhớ bạn là ng đem blog tôi vào đây b-) b-) -----> tôi bị liên đới vào cái cuộc thi này , rất may là mình đang lúc chán đời , vào cho mình vui , và cả thiên hạ cùng vui :))

( xin lỗi BTC vì ăn nói linh tinh , thấy rất có lỗi cho nên phải sửa :-$ )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ, chat từ hồi lớp 10, chắc cũng không nhớ được ;) Mà nếu mình lôi bạn Hưng vào đây lúc bạn ý không chán đời thì có bị bụp bụp bụp b-:):)( không nhỉ :|

8-} Thông tin rò rỉ mà mình nghe được (Ko biết có đúng ko (Nhưng chắc là đúng) :(( ) Là mình thuộc top 5 bét bảng :((
Khốn nạn b-( Ko có thằng nào ol được để vote :( bất công thời gian tổ chức MR HAO :((
Con Xíu ơi :(( PHiêu du đâu rồi :(( Giúp đại ka với :(( Manager mà ko thấy đâu là thế nào :((

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
8-} Thông tin rò rỉ mà mình nghe được (Ko biết có đúng ko (Nhưng chắc là đúng) :(( ) Là mình thuộc top 5 bét bảng :((
Khốn nạn b-( Ko có thằng nào ol được để vote :( bất công thời gian tổ chức MR HAO :((
Con Xíu ơi :(( PHiêu du đâu rồi :(( Giúp đại ka với :(( Manager mà ko thấy đâu là thế nào :((
Bạn này :-? :-? :-? thấ p9 thì phải, vừa mới kêu là "Chỉ biết là anh out chắc. Tham gia cho nó vui ấy mà " b-) b-) b-) Giờ lại thấy bạn bù lu bù loa khóc lóc có vẻ ko cam tâm đứng cuối :-s :-s :-s
Cứ sao sao ý nhỉ :D :D :D contradictory thế nào ý :p ;;) :)>-

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn cố lên! GO go go top 8 cũng ko có nhiều thay đổi nhiều lắm. Có vẻ rất là stable :|

Chỉnh sửa lần cuối:
nhưng mà sự chênh lệch giữa những người cuối top 8 và những người dưới chỉ có vài phiếu. Mọi người cố lên !

vào đây xin lỗi BTC lần cuối , đã cố gắng sửa những gì viết linh tinh :D

cám ơn vì tất cả hehe :)) ( nghe như kiểu mình sắp đi tự tử ấy :D )

em dự đoán anh phùng văn hưng, vương việt anh và nguyễn hoài anh thể nào cũng lọt top 8

Mình vote xong thì thấy tiêng tiếc tí :-s:-s:-s!!!

Bạn này thấ p9 thì phải, vừa mới kêu là "Chỉ biết là anh out chắc. Tham gia cho nó vui ấy mà " Giờ lại thấy bạn bù lu bù loa khóc lóc có vẻ ko cam tâm đứng cuối
Cứ sao sao ý nhỉ contradictory thế nào ý
:)) Thế mới gọi là ...:"> khó hiểu :D
:-? Bù lu bù loa gì :D Chẳng qua là chửi con bầu thôi :))

Bà chị HA nói ý gì thế :((, tiếc/phí là vì vote cho em à :D, hay tiếc vì ko vote cho em :((.

Có câu hỏi gì bị xóa thế :D, ở Sầm Sơn net niếc đăt đỏ quá :((, 2 ngày mới lên được 1 lần

Xin hỏi anh Phạm Anh Tuấn là, anh là mod box Thể thao, chắc theo dõi WC nhiều lắm. Anh cũng nằm trong BTC Mr HAO, chắc cũng phải theo dõi Mr HAO. Vậy anh dành thời gian xem WC nhiều hơn hay vào đọc bài trong Mr HAO nhiều hơn?

@em Trang: Anh cũng không biết anh dành thời gian cho việc gì nhiều hơn:)). Hiện giờ một ngày của anh cũng chỉ có mấy việc: đi làm, về nhà xem WC, lên mạng...(xen vào đó là ăn, ngủ, dọn dẹp :p...). WC thì ngoài việc xem các trận đấu anh còn đọc các thông tin bên lề, bình luận trận đấu trên các trang web nên cũng tốn khá nhiều thời gian, nhưng nói chung thì có WC hay không thì anh vẫn dành nhiều thời gian( độ 1,2 tiếng một ngày) lượn lờ qua các web thể thao và bóng đá:p.

Còn Mr HAO nói riêng ( và HAO nói chung) thì ngày nào anh cũng vào:p. Nhưng mà đọc là chủ yếu vì khả năng viết hạn chế :">. Nhưng mà phải công nhận hiện tại tốc độ post bài trong MR HAO nhanh kinh khủng, theo dõi được hết các topic cũng là cả một vấn đề :)).

Cuối cùng thì do theo dõi "sát sao" cả WC lẫn MR HAO cùng lúc, anh thấy là chất lượng của WC và Mr HAO đều rất cao :p :x

Chỉnh sửa lần cuối:
em nguyễn mai phương học toán 03-06, thần tượng em ghê, trông không có vẻ gì bị đầu độc bởi toán mà vẫn pro đen sồ đều đều, trông em với mấy em khác lớp toán 03-06 mà anh thấy thương cho các lady toán 02-05, các bạn học toán đến nỗi xác xơ cả người
------------------------------------
@anh vương việt anh: em vote có đúng một phiếu cho anh thôi nên nếu anh trúng giải thì hãy nhớ đến em như một người mà nếu không có em, anh sẽ chỉ có (n-1) phiếu trong tổng số (n) phiếu giúp anh trúng giải
ak, lúc đầu thực ra em tưởng chỉ được vote cho có đúng một người

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
em nguyễn mai phương học toán 03-06, thần tượng em ghê, trông không có vẻ gì bị đầu độc bởi toán mà vẫn pro đen sồ đều đều, trông em với mấy em khác lớp toán 03-06 mà anh thấy thương cho các lady toán 02-05, các bạn học toán đến nỗi xác xơ cả người
------------------------------------
@anh vương việt anh: em vote có đúng một phiếu cho anh thôi nên nếu anh trúng giải thì hãy nhớ đến em như một người mà nếu không có em, anh sẽ chỉ có (n-1) phiếu trong tổng số (n) phiếu giúp anh trúng giải
ak, lúc đầu thực ra em tưởng chỉ được vote cho có đúng một người

Cảm ơn Nam nhé. Anh mà được giải anh sẽ nhớ đến ku. Thanx rất nhiều vì đã ủng hộ anh.

Để em trả lời hộ em MP nhé anh Dũng :)), em Ng Mai Phương đúng là em Mai Phương đấy :))

Hỏi anh H.Anh 2 câu thôi. :D
1. Anh đoán đội nào sẽ vô địch WC. :))
2. Ava của anh là chị Mai Phương phải ko ạ? ;;)

Back
Bên trên