Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

m chả thích ý thắng tí nào, cả đội em thích đúng lucatoni, em mong cho lucatoni sút vào một quả, khổ thân thần tượng chẳng đá trúng quả nào ngày đầu ra quân
em mong rosiky đá vào 1 quả, koller đánh đầu ăn 1 quả, thế là thế nào nhỉ, czech thắng 2-1, được thế thì hay biết mấy. nhưng chắc ý thắng 1-0, cái bọn khốn đấy mà ăn được một trái thì chúng nó có mà thủ ... cả trận
mong sao anh rosiky đá vào quả đầu, hay nedved cũng được ,thích cả hai
----------------------------
à quên, hôm nay tình cờ xem được quả ảnh anh hoài anh, không biết có ai để ý không chứ thấy tai anh hoài anh to ghê, trông như là hai cái mộc nhĩ, nhưng nghe nói người vậy là thông minh lắm

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Văn Hưng đã viết:
sáng nay đọc bài của chị cười đau hết cả ruột nhưng chửa trả lời đc vì bận quá :))

vở kịch nào thì cũng có người tốt và kẻ phản diện hehehhe --- > vì thế em quyết định làm ng xấu ( vì bản chất đúng thế mà ;;) , chứ thằng HA kô làm đc heheh ---- > thế mới có kịch hay cho mọi ng xem đc :)>-

chị kô đc làm mất đoàn kết của 01-04 nhé , nói lại lần nữa HA HA HA hehe ứng cử viên sáng giá trong top 3 :)>- mặc ru tao hơi bị buồn là mày chẳng đọc bài tao viết gì cả :((

Cái thằng lợn này, tao đọc hết tất cả các bài mày viết :)), nhưng tại mày toàn nói vớ va vớ vẩn cái gì ý :|, hết top 3 rồi gương mặt này nọ nên tao cũng ko nói gì :)). Tao thấy thằng Dương xứng đáng đại diện nhất, profile thế kia xứng đáng top 3 nhưng nó lại chả ol được. Còn tao thì tự biết bản thân đáng đứng thứ bao nhiêu rồi :)), nên được vị trí nào cũng ổn cả :D.

Còn cái vụ mày nói về chuyện cho con cái khổ để trân trọng công sức bố mẹ gì gì ý, thầy tao cũng bảo tao thế khi tao nói chuyện với tao :)). Thực tình thì tao cũng hiểu vậy, nhưng đâu cứ phải là có tiền là con cái ko biết trân trọng đồng tiền đâu. Có nhiều tiền nó cũng lợi lắm chứ :D, nhưng đâu phải có nhiều tiền là con cái được tiêu xài phung phí đâu :D. Tao thấy 01-04 cũng có vài vd cho việc bố mẹ giầu mà con vẫn biết coi trọng đồng tiền mà :D

topic càng ngày càng loạn heheh rất đúng ý mình :))

hôm nay đã xong 1 môn , còn 2 môn nữa thì cho cái topic này loạn thêm :))

mà tình hình là chẳng muốn trả lời nữa , heheh muốn viết gì thì HA với cả anh Tuấn đã nói hết rồi ;;) ( lại tự nhận :)>- ) ---------> tóm lại là mọi người ở đây trả lời chẳng còn gì đẻ nói thêm ---> ai muốn hỏi gì thì đọc lại của ng khác nhé :))

à quên : Ý thắng 1 - 0 mặc dù thích Séc nhưng vì điểm chất lượng cho nên bán cái heheh
to Bảo : oke , anh sẽ tiếp chú nếu anh về đc VN :(

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Anh thì anh sẽ tìm cơ hội để nói chuyện một cách thẳng thắn với những người bạn đó, tự làm trong sạch bản thân vì sự thực mình hoàn toàn không có lỗi gì chẳng qua đó chỉ là một sự hiểu nhầm đáng tiếc. Trong quan hệ bạn bè thì những hiểu nhầm rất khó tránh khỏi:p, bạn bè đúng nghĩa thì sẽ ngồi lại nói chuyện với nhau để giải quyết mọi việc :D, sau khi mọi thứ đã rõ ràng thì chắc chắn sẽ thân thiết gần gũi với nhau hơn:x. Còn đối với những ai cố tình không chịu hiểu thì có lẽ mình cũng không cần mất nhiều công giải thích làm gì, thời gian sẽ tự trả lời cho họ thấy;)

Sorry vì thời gian eo hẹp nên anh Tuấn cho em mượn câu trả lời của anh nhé =)) :)), vì em cũng sẽ trả lời tương tự :)). Chắc chắn là sẽ phải giải thích cho ra nhẽ. Với những đứa bạn bt thì sẽ cố giải thích 1,2 lần, hỏi rõ nó có hiêu nhầm gì ko. Còn với bạn thân thì sẽ luôn nhắc nó trước, nếu nghe từ người khác chuyện gì về mình mà họ thấy ko buồn phiên hay tức tối thì phải kể cho mình ngay để mình có thể một là giải thích rõ ràng lý do tại sao lại như vậy (nếu rumour là đúng) or phủ nhận và nói rõ thực sự điều gì đã xảy ra (khi bị bọn lắm chuyện ba hoa bốc phét). Nhưng mỗi cái cũng có limit của nó, nếu bọn bạn bt giải thích vài lần ko chịu tin/hiểu thì kệ thôi. Bạn thân mà cũng vậy thì mình sẽ patient hơn, nhưng nếu nhiều lần vẫn thế thì hậu quả sẽ nghiêm trọng hơn nhiều :D. Anh luôn tin tưởng những đứa bạn thân của mình hết mực và cũng đòi hỏi những điều tương tự tù những người nào coi mình là bạn thân.

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
à quên, hôm nay tình cờ xem được quả ảnh anh hoài anh, không biết có ai để ý không chứ thấy tai anh hoài anh to ghê, trông như là hai cái mộc nhĩ, nhưng nghe nói người vậy là thông minh lắm

Hơi lạ :D, có người thì bảo anh tai to, nhưng cũng có người bảo là anh tai nhỏ 8-} chả hiểu nổi :)). Chỉ biết là cái tai sẽ luôn được nhận ra là khác người :)). Đa số mọi người đều bảo tai như thế thì về sau sẽ giầu to :D, hứng tiền mà :D, còn việc thông minh hay không thì anh chưa biết :D, nhưng nếu dựa qua những ví dụ đựoc biết (có ông chú đội tuyển Toán Olympic cũng năm với Đàm Thanh Sơn) thì chắc là đúng =)) :)), nhưng tai to ko nói được là người đó thông minh đến mức nào :)) (ở mức của anh hay ở mức của ông chú anh =)) :)))

Chị HA: I am waiting :D, gì chứ tiếp chuyện chị và con xịt thì em ko sợ đâu :)), xin mời :D (Nhưng chị chửi vừa phải thôi nhé :)), chửi quá đáng là vác quà đi tặng người khác đấy [-x :D)

To người yêu: Người yêu có thể giải thích cho em tại sao người yêu bảo ko thi MrHAO mà kết cục lại đi thi [-( Thế chả lẽ những chân lý hùng hồn của người yêu đã theo gió mà bay =; ( em ko làm khó ny đâu nhá =; )

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Cái thằng lợn này, tao đọc hết tất cả các bài mày viết :)), nhưng tại mày toàn nói vớ va vớ vẩn cái gì ý :|, hết top 3 rồi gương mặt này nọ nên tao cũng ko nói gì :)). Tao thấy thằng Dương xứng đáng đại diện nhất, profile thế kia xứng đáng top 3 nhưng nó lại chả ol được. Còn tao thì tự biết bản thân đáng đứng thứ bao nhiêu rồi :)), nên được vị trí nào cũng ổn cả :D.

Còn cái vụ mày nói về chuyện cho con cái khổ để trân trọng công sức bố mẹ gì gì ý, thầy tao cũng bảo tao thế khi tao nói chuyện với tao :)). Thực tình thì tao cũng hiểu vậy, nhưng đâu cứ phải là có tiền là con cái ko biết trân trọng đồng tiền đâu. Có nhiều tiền nó cũng lợi lắm chứ :D, nhưng đâu phải có nhiều tiền là con cái được tiêu xài phung phí đâu :D. Tao thấy 01-04 cũng có vài vd cho việc bố mẹ giầu mà con vẫn biết coi trọng đồng tiền mà :D

thì anh em đã xác định là để vui vẻ mà hehe , có ai xác định đứng thứ mấy đâu , tao đang chán đời cho nên mới vào đây góp vui :)) , nếu anh em kô bon chen thế thì liệu có kịch vui cho cả lũ xem kô :)) ........

nhưng mà tính tao hiếu thắng lắm , biết là mình kô thắng rồi :(( , nhưng vẫn muốn 01-04 thắng heheh , ít ra vẫn đc mang tiếng là khối mình bon chen nhất , vì thế cho nên mới bảo mày là bộ mắt 01-04 mà :)>- , với cả nói thế cho nó đỡ ngượng về sau khi thua :D

con việc lấy vd cứ lấy tao luôn đây này ;;)

Oài, xôm quá, BTC ơi, vẫn chưa phê duyệt cho em sang bên này à.....???

Thì mày cứ copy paste câu hỏi và trả lời sang luôn bên này đi :)), coi như là 2 bên luôn :)), ai dám cản ; ))

Nói 1 chút về bóng đá cho sôi nổi: Bi giờ đang World CUp, nếu các anh đựoc cho 1 vé mời (ko bán) đi Đức xem WC mà ng` yêu anh lại ko muốn anh đi và muốn anh ở nhà xem WC qua TV. Vậy các anh có quyết định bỏ lỡ cơ hội đi Đức hay ko? Và nếu đi thì các anh thuyết phục ng` yêu các anh như thế nào?

@Thằng Mạnh
2. Tao ko thik chấp nhặt :D Kể cả ko nhặt cũng ko chấp :)) Muốn chơi tiếp thì chơi :D ko thì thôi :D
3. Tao thik nhiều môn :D Mê nhất chắc là bóng chuyền với bóng rổ :( nhưng mà điều kiện ko cho phép :((
4. Chân tao đỡ rồi, nhưng bi h đang bị mấy bệnh người già với cái cột sống :(( . Cao 1m78 :D Chắc là sẽ lên được 1m80 tròn :))
Nói 1 chút về bóng đá cho sôi nổi: Bi giờ đang World CUp, nếu các anh đựoc cho 1 vé mời (ko bán) đi Đức xem WC mà ng` yêu anh lại ko muốn anh đi và muốn anh ở nhà xem WC qua TV. Vậy các anh có quyết định bỏ lỡ cơ hội đi Đức hay ko? Và nếu đi thì các anh thuyết phục ng` yêu các anh như thế nào?
:-? Tất nhiên là đi:D Em bị bồ đá rồi :)) ĐI thoải mái :D
:-? Nhưng mà kể cả có người yêu thì cũng đi chứ... Thuyết phục thì theo trường phải "Nói dối lòng mình" :p Đại loại ;;) "Anh với em có cả đời bên nhau cơ mà =)) ;;)" Con gái dễ cảm động lắm ;;) :))

mày đã xem quảng cáo tivi samsung chưa hả giao

@ Giao: nếu là anh thì anh sẽ ở nhà. Thứ nhất là vì nếu chỉ có 1 vé mời tức là có nghĩa anh sẽ sang Đức xem đá bóng một mình, công nhận việc được xem WC là một cơ hội có một không hai những nếu đi một mình thì sẽ kém vui rất nhiều:p.

Thứ 2 là nếu người yêu không muốn cho mình đi thì có thể vì một vài lí do như: nàng sẽ rất nhớ mình và không muốn xa mình :x, hoặc nàng muốn mang tình cảm của anh ra thử thách trước một thứ rất quyến rũ đối với phái mạnh ;)) hay đơn gian nàng hơi ích kỉ khi không được cùng người yêu đi đến những nơi tuyệt vời như vậy:p...với bất kì lí do nào thì anh cũng sẽ ở nhà để chiều người yêu thôi:p. WC thì cứ 4 năm lại có một lần nhưng không phải lúc nào cũng có cơ hội để "thể hiện" với nàng như vậy :)). Sẽ rất tiếc nhưng sẽ không cay cú ! ( với cả nếu không có đội tuyển VN hay MU thi đấu thì đối với anh xem các đội khác trên sân thì cũng như ở nhà mà thôi:p).

Đi xa hơn một chút, để có thể có nhiều "biện pháp" giải quyết tình huống éo le này thì có lẽ các anh, nhất là các fan bóng đá nên :
1- Cố kiếm nhiều tiền có gì còn mua được cái vé thứ 2 cho người yêu đi cùng, thế là vẹn cả đôi đường :p.
2- Ngay từ đâu nên cố gằng tìm một cô nào đấy dễ tính, lại chiều mình để sau này có rời vào tình huống đó thì vẫn khăn gói lên đường được:)).

Còn cái vè thì xin tặng lại một fan khác;) !

Chỉnh sửa lần cuối:
0:) 0:) 0:)

tặng em đi :)) , em đang ở Đức với cả cũng kô có người yêu thế thì hợp lý quá còn gì :)>-

h thì chỉ thích vào đây xem các thí sinh khác trả lời , rồi bon chen thôi hehe :)) , nhưng mà công nhận anh Tuấn nói rất đúng ý em b-) b-) b-)

( đây sẽ là câu nói cửa miệng trong tất cả các câu trả lời sắp tới :D heheh )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko hiểu em Giao muốn nói đến vé một trận hay vé cho cả mùa WC :D

Vé 1 trận thì cũng chỉ đi có 2 ngày là cùng, coi như là đi nghỉ mát với gia đình ko được gặp mặt ny. Tất nhiên là ở trường hợp của anh (như em Giao đã biết :|), thì kể cả 2 ngày cũng là cả một vấn đề nên nếu trận đấu đó ko thật quan trọng, CK hoặc giữa 2 đội mình cực thích thì chắc chắn vẫn sẽ là ko. Xem bóng đá ở nhà với người thân và bạn bè cũng vui chả kém gì ở ngoài sân vận động (như sang đấy ngoài lúc xem bóng đá ra lúc về nhà có mà buồn thiu à :(). (Nhưng nếu vào một mùa hè khác, thì vé đi xem 1 trận WC sẽ luôn được welcome. Cũng chả phải nói gì nhiều vì ny mình cũng quá hiểu mình rồi, và anh tin là ny anh sẽ thông cảm ở những mùa hè khác nếu anh muốn đi)

Còn nếu ý em Giao ở đây là một khoảng tg dài, cả tháng hè, thì đành lỡ hẹn với WC vậy. Và nếu nói có thì sẽ chả còn người yêu nữa để mà giải thích lý do :)).

vừa có kết quả của trận Séc :(( , ...... nhưng mà trấn Ý - Séc sắp tới thì cực hay hehe mình cũng vừa thi xong và sẽ lên Hamburg để xem :)>- , đáng tiếc là kô vào sân đc nhưng mà có khi cũng gặp mấy anh Ý với Séc 8-} 8-} hehe

anh Tuấn mau chuyến phát nhanh sang cho em đi :-?

Low IQ đã viết:
Cái thằng lợn này, tao đọc hết tất cả các bài mày viết :)), nhưng tại mày toàn nói vớ va vớ vẩn cái gì ý
@Hưng: Chị đã bảo là nó ngu muh chú cứ không tin cơ :)>-. Biết ngay là có hiểu cái ếk gì đâu :)). Muh Ý hòa Mỹ, buồn quá em ạ :(:(:(!!!
@Hoài Anh: Trả lời thế thì loại từ vòng gửi xe chứ sao nữa /:). Thi cử cái nỗi gì :| ?
@Giao: Chúng nó hót đấy em ạ. Có vé xem WC thì phải khuyến mại thêm quả ticket máy bay nữa :)):)):)). Chứ không thì thà chị bán vé WC, lấy tiền bao anh em ra quán xem trận đấu với cái tivi màn hình 300 inch + beer cho xôm :D:D:D ;;);;);;)!!! Chứ đi lại mệt mỏi tốn kém, con GF ở nhà kèo nhèo điếc lỗ tai thì mệt lắm. Stay home cho nó lành :">:">:">!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa chứ chị HA chửi HA như đúng rùi :)) Em là em oán chị lắm nhá [-x có hôm chị buôn với HA đúng lúc em gọi, làm em chờ dài cổ, cứ redial every min, ức chị :(( :(( :((
Nhưng mừ :)) cái câu WC đấy thì em thấy các thí sinh thua chị đứt đuôi đi rồi còn đâu b-) b-) b-)

2 Giao: làm ăn thế đấy, call cho thì chỉ có zai nghe máy, ng` thi` týt mit. dỗi rồi, ko gọi Giao nữa >: P >_< >_< >_<

2 hâm :* iu nhất mấy cái dòng cuối của câu trả lời về WC ticket :"> :D :D :D

Không biết chị Hoàng Anh có phải con gái thật không ;)) :p :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên