Giao lưu với thí sinh N.Hòa Bình, N.Hoài Anh, P.Văn Hưng, V.Việt Anh, P.Anh Tuấn

Hỏi em Tuấn đẹp trai một câu nào:

Tuấn sẽ làm gì để biết được người yêu của Tuấn yêu Tuấn vì đẹp trai hay vì điều gì khác? Chị e là trong 10 cô thì dễ đến 9.5 cô là yêu Tuấn vì đẹp trai ;)

@Hoài Anh: Em từng bảo với chị là trong cái lũ đi thi Mista HaO này chả thằng ếk nào đọ được em ;;);;);;).
Vậy em expect là mình đạt được giải nào? Đến lúc chia giải thì có phần chị không?! & Bao nhiêu %?!
PS: Ai bảo cái tội đe dọa tao [-x[-x[-x!!! Chừa nhé b-(b-(b-(! Cứ thử không comment xem <=> you'll get what you deserve liền :-":-":-"!!!

hỏi bạn Hưng 1 câu nhé : người ta bảo rằng người đàn ông bản lĩnh thường có rất nhiều tham vọng, bạn có ý kiến j về câu nói trên? hiện tại tham vọng lớn nhất của bạn là j :D (hình như hỏi thế tương đương với việc khen, chậc, đúng ý mình :D )

Hỏi tất cả các anh câu này dễ nhắm nè, không bít đã ai hỏi chưa: :D anh nghĩ tiền bạc và tình cảm thứ nào quan trọng hơn, suy nghĩ này có anh có thay đổi theo thời gian không? ( và tại thời điểm này anh thấy thứ nào quan trọng hơn:D)
:D:D:D

Trần Hoàng Anh đã viết:
@Hoài Anh: Em từng bảo với chị là trong cái lũ đi thi Mista HaO này chả thằng ếk nào đọ được em ;;);;);;).
Vậy em expect là mình đạt được giải nào? Đến lúc chia giải thì có phần chị không?! & Bao nhiêu %?!
PS: Ai bảo cái tội đe dọa tao [-x[-x[-x!!! Chừa nhé b-(b-(b-(! Cứ thử không comment xem <=> you'll get what you deserve liền :-":-":-"!!!

đề nghị chị Hoàng Anh kô đc làm hỏng hìng tượng của bộ mặt 01 - 04 nhé , heheh em có thể đảm bảo HA kô bao h nói vậy , với sự đổ bộ ồ ạt của các Mr khác và cả em nữa ;;) ...

nhưng việc HA sẽ là đại diện tiêu biểu nhất của 01-04 để tranh giải thì đúng rồi , với khả năng đọc trận đấu và dàn xếp tỉ số của em ( tố chất đầu xò hehe :-$ ) thì 100% HA sẽ lọt vào top 3 :D , 2 vị trí còn lại là của các khóa khác , thôi thì thế cũng là thành công cho 01-04 rồi :D :)>-

thêm một lần nữa có thể đảm bảo là con của HA sẽ thông minh , tại vì gen của nó là gen lặn mà b-)

HA HA HA ( mày hứa chia giải thưởng cho ai thì chia , đừng quên mày hứa gì với bọn tao rồi đấy [-x chị Hoàng Anh chắc là đứng sau em rồi , đứng thứ mấy thì em kô biết :-? )

Nguyễn Hoàng Mai đã viết:
hỏi bạn Hưng 1 câu nhé : người ta bảo rằng người đàn ông bản lĩnh thường có rất nhiều tham vọng, bạn có ý kiến j về câu nói trên? hiện tại tham vọng lớn nhất của bạn là j :D (hình như hỏi thế tương đương với việc khen, chậc, đúng ý mình :D )

Ng đàn ông bản lình là ng đã biến tham vọng của mình thành sự thật chứ kô phải là có nhiều tham vọng ;)

bản lĩnh thì mình kô biết , nhưng mục tiêu thì rất nhiều ( kô phải là tham vọng hehhe nói thế thì cũng giống cách bạn nói nhỉ :p ) ,
Mình là thằng rất tham lam , cái gì đã làm thì đều muốn thành công .... vd : muốn 01 - 04 thắng trong cái vở kịch vui này ( HA HA HA :)) ) , hehehh , muốn vào đc trường đại học tốt nhất cho nghành mà mình sắp theo học , sau đó là vừa học tốt vừa kiếm đc một ai đó để mình học tốt hơn :x ........

tham vọng lớn nhất : làm tốt tất cả những việc phải làm , để gia đình có thể tự hào về thằng quí tử này ( kô còn là công tử bột nữa hehhe ) --- > cái này thì anh em HAO nào chẳng đặt ra , biết nói thế thì nói làm gì |-) ..... nhưng mà để làm tốt đc thì vẫn còn phải cố gắng rất nhiều :)

@ anh Hoài Anh : anh bận cái j` mà ghê thế ah :(, từ hồi anh về VN đến giờ , em rủ anh chơi game mấy lần đều ảh thấy đâu cả :(( buồn lắm cơ >"<

@ anh Tuấn : anh nghĩ thế nào về khả năng vô địch của tuyển anh năm nay ?
còn giải ngoại hạng thì anh có hy vọng j` là ManU sẽ vô địch ko ??? vì sao ?? ( em đồ rằng năm nay chel nó vẫn vô địch lắm >"< )

Trả lời chị Nga ạ :p :

Với em thì việc đấy khá là khó khăn chị ạ :(. Để biết được bạn gái mình yêu mình vì cái gì thì em sẽ dựa vào những cảm nhận của mình về tình cảm của người ta từ lúc còn là bạn bè, trong giai đoạn " tìm hiểu" và ngay cả lúc đã yêu nhau rồi nữa:p. Qua những lần trò chuyện, đi chơi hay những lúc người ta thể hiện tình cảm với em thì em nghĩ em có thể cảm nhận được ít nhiều, cộng thêm một vài "biện pháp nghiệp vụ" như em sẽ chú ý đến "hành vi" của người ta trong một đám đông có nhiều con trai hoặc là thu thập "thông tin tình báo" từ những nguồn khác :p. Em mới có người yêu một lần cho nên những việc như thế này em không có kinh nghiệm nhiều lắm ạ, đối với em thì cách tốt nhất vẫn là dựa vào những cảm nhận của chính bản thân em chị ạ.

"Chị e là trong 10 cô thì dễ đến 9.5 cô là yêu Tuấn vì đẹp trai ": nếu thật là thế này thì hơi buồn chị ạ :(. Em nghĩ là nếu tình yêu chỉ dừng lại ở "nhan sắc" thì chắc là khó bền vì núi này cao còn có núi khác cao hơn :p; em cũng không muôn người khác yêu em chỉ vì cái vẻ bên ngoài chị ạ:D và nếu em cảm nhận được người kia yêu em chỉ vì thế thì chắc chắn 2 người sẽ không thể đi xa hơn được nữa. Và em tự tin là em "not just a dress and a voice" chị ạ :p .

Hôm nào có dịp gặp lại phải nói chuyện với chị Nga dài dài mới được :)) :x

Alo, BTC có thể chuyển iem sang bên này để giao lưu không, tham gia cùng anh em cho xôm, đặc biệt song hành cùng thằng em PVH......vào đúng cái bảng toàn các pác già, không xôm, không thích lắm....thanks :D........Đỡ mất công vào 2 topic, vào đây vừa lăng xê bản thân, vừa làm tròn trách nhiệm bầu ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hoa: đội hình Anh năm nay mạnh phết, cơ hội vô địch cũng khá cao nhưng anh nghĩ là sẽ rất khó khăn. Khách quan là vì có rất nhiều đội mạnh khác như Brasil, Ý, Argentina...cạnh tranh rất khốc liệt, hơn nữa thời tiết nóng đột xuất ở châu Âu như thế này cũng không phải là lợi thế của đội Anh. Về chủ quan thì lối đá của tuyển Anh rất khó để vô địch một giải lớn. Các cầu thủ Anh và lối đá của đội tuyển quá hiền và đơn giản, có thể nói là hơi thiếu tiểu xảo hơn nữa báo chí Anh tâng bốc và tạo sức ép quá lớn lên các cầu thủ trước khi vào giải đấu, anh nghĩ đây cũng là một yếu tố không tốt ảnh hưởng đến tâm lí các cầu thủ. Nhưng tóm lại Anh vẫn có cơ hội tốt, tốt nhất từ 1966, đợi đến rạng sáng 10-6 sẽ có câu trả lời :p.

Còn MU thì năm sau chắc vẫn khó bật được Chelsea đơn giải là Chelsea quá mạnh. Đối đầu trực tiếp thì MU có thể thắng nhưng chạy cả một mùa giải 38 trận thì chắc là khó. MU đang nhăm nhe mua Torres với Carrick, có thêm 2 chú này thì hi vọng cao hơn một chút. Nhưng mà dù thế nào thì MU vẫn là No1:x

OK, vậy là hiểu rồi, Tuấn đẹp trai sẽ kết hợp nhiều giải pháp, đánh giá trên nhiều góc độ như: "dựa vào những cảm nhận của mình", "biện pháp nghiệp vụ", "thông tin tình báo" Từ đó sẽ suy ra con người của Tuấn là như thế nào.

Còn một điều nữa, câu này hay đấy "not just a dress and a voice"! Không quá đề cao hình thức và không quá tự hào về hình thức.

Xong màn phỏng vấn thí sinh Phạm Anh Tuấn. Cảm ơn thí sinh!

P/S: Khi nào gặp lại chắc chắn phải ấy một trận cho ra trò với em Tuấn rồi ;)

Cho mình hỏi 1 câu: Các bạn có tin rằng sẽ có ngày chúng ta đi dự đám cưới của 2 thành viên trong HAO?

Chúc các thí sinh sức khỏe - sáng sủa!

@ anh Tuấn : anh có biết anh làm tim em đau nhói đến thế nào ko :(( sáng 7/10 em thi đh, ko xem đá bóng đc :((

em đọc tin thây MU mua Carrick 15 triệu GBP rồi :x hy vọng năm nay khá khẩm hơn. Nếu rooney mà chấn thương, anh nghĩ ai thay đc b-)

Phùng Văn Hưng đã viết:
Ng đàn ông bản lình là ng đã biến tham vọng của mình thành sự thật chứ kô phải là có nhiều tham vọng ;)
=D> (cho câu trả lời được mong đợi nhất :p )
:)

bạn Quốc cho minh` hỏi cái
"Liệu có khả năng nào chỉ nhờ vào 1 cái kem 50p mà bạn cưa đổ 1 đứa con gái ko " :D

Ng đàn ông bản lình là ng đã biến tham vọng của mình thành sự thật chứ kô phải là có nhiều tham vọng

bản lĩnh thì mình kô biết , nhưng mục tiêu thì rất nhiều ( kô phải là tham vọng hehhe nói thế thì cũng giống cách bạn nói nhỉ ) ,
Mình là thằng rất tham lam , cái gì đã làm thì đều muốn thành công .... vd : muốn 01 - 04 thắng trong cái vở kịch vui này ( HA HA HA ) , hehehh , muốn vào đc trường đại học tốt nhất cho nghành mà mình sắp theo học , sau đó là vừa học tốt vừa kiếm đc một ai đó để mình học tốt hơn ........

tham vọng lớn nhất : làm tốt tất cả những việc phải làm , để gia đình có thể tự hào về thằng quí tử này ( kô còn là công tử bột nữa hehhe ) --- > cái này thì anh em HAO nào chẳng đặt ra , biết nói thế thì nói làm gì ..... nhưng mà để làm tốt đc thì vẫn còn phải cố gắng rất nhiều
hehe, cái này tự nhiên làm em liên tưởng đến câu trả lời của hoa hậu canada - hoa hậu hoàn vũ 2005
cuộc đời giống như một li nước, có nửa phần đầy và nửa phần vơi, điều quan trọng nhất với mỗi người là phải luôn sống mà nhìn nhận là cốc vẫn đang đầy nước
nghiên cứu tâm lí cho thấy rằng, đàn ông thường chọn phụ nữ trái ngược tính cách của mình (đôi khi hơi tiêu cực), thế mẫu phụ nữ anh chọn phải chăng là sống chấp nhận đến đôi khi hơi tự ti --->giống kiểu hoa hậu ca na da
-------------
câu này hỏi cả 3 anh: nói chung khi kết hôn, vợ hay than phiền là suốt ngày bù khú với bạn bè, đến khi anh lo cho vợ thì mẹ anh lại bảo chỉ suốt ngày bạn và vợ, đến khi anh lo cho vợ và mẹ thì bạn bè lại bảo là suốt ngày chỉ biết đến mẹ và vợ, đảm bảo được 3 điều đấy thì giám đốc cơ quan lại cho là anh quá quan tâm đến cuộc sống riêng và quên công việc
vậy làm thế nào để đảm bảo chất lượng công việc, vẫn đi chơi với bạn bè mà vợ thoải mái, biết cách làm hài lòng mẹ dù ít khi đến thăm
-----------
hỏi được câu hay các sếp nhớ cho tăng điểm chất lượng

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Hoàng Yến đã viết:
Cho em hỏi cả 5 thí sinh với nhé: Mọi người nghĩ thế nào về một người con gái cá tính, xinh, bếp núc nội trợ khá, quan tâm đến mọi người, học giỏi, chiều người yêu, nói chung là khá hoàn hảo. Điểm ko hoàn hảo duy nhất (giả định thế) là cô ấy quá giỏi nên đặt mục tiêu rất cao, và rất độc lập đôi khi hơi quá.

Câu hỏi này khó quá. Sao lại có người con gái nào mà hoản hảo thế ko biết :)).
Lúc đầu tưởng câu này hỏi về ny :)), viết một lúc mới nhớ là hỏi chung chung về một người con gái :)), tí chết :D
Nói thực thì trường hợp này nếu là con gái hay con trai thì anh cũng đều có cùng một suy nghĩ :D. Nói chung là rất khâm phục vì họ có thể hoàn thiện mình đến mức như vậy. Và đặt mục tiêu cao cũng không phải là một điều gì xấu (kể cả là con gái).
Còn độc lập thì anh có hơi .. .ko thích lắm. Anh thích team work hơn là individual. Khi chơi thể thao anh cũng thích chơi các môn đồng đội hơn là cá nhân. Có thể là vì anh không quá competitive, cũng chả rõ nữa :D. Nhưng làm việc gì cùng nhiều người (tất nhiên là có tổ chức và thống nhất) thì thường sẽ luôn hiệu quả hơn và vui hơn là làm một mình :D

Trần Hoàng Anh đã viết:

Đùa chứ cũng biết là bà chị định vào chơi khăm em, nhưng mà bịa đặt thế này thì không chơi nhé :)). Hỏi mỉa thì em đành hứng chịu chứ còn bịa chuyện thì [-x
Em thì lúc đầu expect được giải đồng đội, nhưng 00-03 đi đông quá (em thấy hơi .. đểu, rõ ràng 00-03 vẫn chưa gửi đủ, chỉ có tên đăng kí chứ đã đầy đủ hồ sơ đâu. Cũng biết là chấp nhận cho đông, như 00-03 mà được giải đồng đội kiểu đấy thì hơi bất công quá) nên chắc teo rồi. Có thể được giải người bị hỏi nhiều câu "hay" nhất chăng?
Còn nếu được cái giải mà em vừa nói thì em chia cho chị 1/2 :)), chị đóng góp nhiều nhất mà :))
Còn cái PS hả? Keep it coming ; )), chị ko lên chọc gậy bánh xe thì ai hỏi cho em trả lời :)), cái topic lại buồn thiu :)) (tất nhiên là với mình em thôi, vì những người kahcs sẽ vẫn có người hỏi :D)

Vũ Thu Phương đã viết:
Hỏi tất cả các anh câu này dễ nhắm nè, không bít đã ai hỏi chưa: :D anh nghĩ tiền bạc và tình cảm thứ nào quan trọng hơn, suy nghĩ này có anh có thay đổi theo thời gian không? ( và tại thời điểm này anh thấy thứ nào quan trọng hơn:D)
:D:D:D

Trước khi đi nước ngoài, chắc chắn anh sẽ nói là tình cảm không một chút do dự. Vì anh có khá nhiều bạn, và cũng luôn muốn có thật nhiều bạn hơn nữa :D. Giải thích sẽ hơi mất thời gian, nhưng một ví dụ điển hình ở việc thích các môn thể thao đồng đội hơn cá nhân, thích làm việc cũng nhiều người hơn một mình cũng thể hiện anh là người khá coi trọng tình cảm, bạn bè.
Còn bây giờ, sau khi đi học ở nước ngoài?
Mỗi khi nghĩ đến trường hợp của mình, những áp lực gặp phải, anh luôn ước về sau sẽ kiếm được thật nhiều tiền để con cái không bao giờ phải lo nghĩ, và chịu những áp lực mình hiện phải chịu. Nhưng dù đã biết coi trọng đồng tiền hơn (sau mỗi lần nhận tiền lương và sau mỗi lần trả tiền cho trường) thì tình cảm đối với anh vẫn luôn được đặt lên trên tất cả. Tiền ko khó kiếm (vấn đề là bao nhiêu tiền :D), nhưng để có được những người bạn thân thiết, những người mà mình có thể tin tưởng được, có thể dựa vào khi cần thiết thì cực kì khó :D. Sau khi đi du học, anh biết coi trọng tiền bạc hơn bao nhiêu thì anh lại càng biết quí trọng tình cảm hơn gấp mấy lần :D.
Còn tương lai? Càng gặp gỡ nhiều người, thì sẽ lại càng thấy quí trọng hơn những người bạn thân mà mình hiện có. Chắc chắn sẽ không bao giờ anh đặt tiền bạc lên trên tình cảm cả :D (Chỉ có điều, người ta bảo ai mà ko biết coi trọng tiền bạc thì không giàu được :(, ko biết mình sẽ thế nào :()

Phan Thanh Hoa đã viết:
@ anh Hoài Anh : anh bận cái j` mà ghê thế ah :(, từ hồi anh về VN đến giờ , em rủ anh chơi game mấy lần đều ảh thấy đâu cả :(( buồn lắm cơ >"<

@ anh Tuấn : anh nghĩ thế nào về khả năng vô địch của tuyển anh năm nay ?
còn giải ngoại hạng thì anh có hy vọng j` là ManU sẽ vô địch ko ??? vì sao ?? ( em đồ rằng năm nay chel nó vẫn vô địch lắm >"< )

Gần 2 năm ko về VN thì phải bận chứ. Để xem nào, bận đi chơi (với mấy đứa bạn thân ở VN, với hội từ US về đang ở trong tình trạng như mình, với gf, sắp tới là với 2 đứa ở trường anh năm nay sang VN làm thêm :|), đi đánh bóng rổ, đi đá bóng, xem đá bóng, đưa thằng em đi mua sắm linh tinh/bơi/xem phim, đi ăn trưa vì lười nấu, đi thăm ông nội và họ hàng, và lâu lâu thì phải đi làm :D.
Với lại mấy lân ol toàn bận nên cũng ko để ol :D, nhưng nếu ol tối thì em cứ buzz phát thử xem :D, mà em muốn chiến trò giề nào :D

PS: Sao mỗi anh Tuấn được hỏi về bóng đá :|?
PS2: BTC cho cả thằng Dương thằng Tú với QA vào đây hết đi :)), đã định thế từ đầu rồi mà quên mất ko xin trước:(. Cả lũ vào cãi nhau cho vui :D.

----------

Nguyen Hoai Nghia đã viết:
Cho mình hỏi 1 câu: Các bạn có tin rằng sẽ có ngày chúng ta đi dự đám cưới của 2 thành viên trong HAO?

Chúc các thí sinh sức khỏe - sáng sủa!

Anh dự hay ko thì em ko rõ :D, nhưng khả năng một ngày nào đó em dự đám cưới của 2 thành viên HAO thì cũng có thể tin được 8-|

Back
Bên trên