FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

hè hè, thần tượng sắp đi lưu diễn vòng quanh đất nước roài, các fan có đi theo ủng hộ không ;;)

Có fan ruột thần tượng chờ thần tượng ở đây rồi :D

hix thần tượng của mọi người sắp đi du học rồi còn đâu.hình như đi Mỹ.nhưng sang đó là hết chơi war rồi.:(

^___^ Chị đang ở Mỹ chờ nghênh đón thần tượng em ạ! Mà tinh yêu cao cả cảu các fan là ko khoảng cách! ^__^ Mỹ đã là gì!

Đằng này còn hè về nữa, các em tha hồ sơ múi! ^^

Hè này chị không về TT_TT em ạ. Cũng muốn lắm cơ mà ko được :(

Mà em Hương nghe não nề thế kia! Thần tượng mau thăng chức cho em Hà :x Còn ... ruột hơn cả mình!

Theo anh ý thì ai trong FC chẳng muốn theo hả chị
Đi du học mà;;)

hix thần tượng của mọi người sắp đi du học rồi còn đâu.hình như đi Mỹ.nhưng sang đó là hết chơi war rồi.
nhầm to rồi em ơi, hồi ở bên đấy anh vẫn óanh với nó qua hamichi suốt, mạng tốt nên dếk bị lag tí nào :D

Ủa hóa ra anh Đức này là anh Đức trông hội dota war3 à, ồ ko ngờ anh nổi tiếng quá :D :))

còn phải nói nhưng là anh Phùng Đức achilles chứ ko phải anh Hải Đức L2 đâu nhé.

Sao đi sớm thế hả trời? Chắc tin vịt rồi em Hà ơi :)) 20/7 sang thì chơi với ai :)) ( chơi với chị cũng được :p) Nhưng chắc chắn là sớm nhất cũng giữa tháng 8 cơ em ạ!

20/7 anh đi rồi
chưa đâu ;;), h này còn đang tương tư lắm >:)

^__^ Thần tượng có cái ảnh đi tè xinh vãi :x em nào vào 360 mà xem ^^

Tại thần tượng để ảnh trong 360 ^^ nên chị không save được :D các em thử vào 306 của thần tượng mà xem ^^ ĐI TÈ Ý! :)) Cười chết thôi, anh ơi đừng đánh em =;

Back
Bên trên