FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Trần Vũ Toàn đã viết:
lâu lâu thấy FC hơi ỉu và có nguy cơ tan rã, đành phải microwave topic tí cho nó nóng lên. Đảm bảo bài post này sẽ câu được vài trang nữa+ đảm bảo sẽ có thêm khá nhiều fan nam trong này ;;)

Các fan hâm mộ có bình luận "sắc sảo" cho 2 bức ảnh này sẽ nhận được phần quà độc đáo là 10 bức ảnh có giá trị tương tự+một cuộc live chat miễn phí với thần tượng (mọi thắc mắc về các bức ảnh sẽ được giải đáp ;;) )
đây đều là các anh ở anh 1 hồi trước đấy ạ?????:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
hay các bạn lớp mình hôm nào học tập :)):)):))

hehe ko phải đâu em :D đây là các bạn international students ở Wesleyan U. của bạn Đức ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, đúng là :)) trông anh Đức xinh ghê :)) =)) :)):))
Đúng, công nhận thần tượng có 1 vòng eo nhỏ thật :)):))

Toàn ty nguôi giận :"> mình nhận ra rồi nhưng ngại sửa ấy mà :">

anh Toàn cố tình làm thế để mọi ng`ko hâm mộ anh Đức nữa /:)

chết, đừng vu oan cho anh chứ, anh bới mãi mới lên được cái topic này, các fan bỏ đi đâu hết rồi ảnh phải hâm nóng lại topic chứ bộ :D. Không thì e Trang có vào xem thần tượng của mình không ;;)

Hè thôi đi, làm như ko nhận ra bộ mặt thật của bạn í bạn Toàn ạ b-) GATO ng ta có FC còn mình chưa có chứ gì >:) Đi đâu cũng thấy post mấy bức biến thái này tội nghiệp ông già nhà mình quá :)) (ơ nhưng mà thực ra cũng chẳng tội nghiệp lắm, ai bảo già mà còn đú :)))

Lâu lâu mới vào đây giật mình té ghế tí thì đập đầu vào thành giường :|
Thằng em mới đi có vài tháng mà đã ra nông nỗi này rồi sao :-B ai bảo cứ chơi với Q d*m nhiều vào [-x ghê quá :-s

Anh Toàn post toàn mấy ảnh thần tượng khoe mông khoe đùi :D làm các fan chả sướng quá :)) Đùa, chả hiểu freshmen 15 đâu, thần tượng vẫn eo ót như đúng rồi ý 8-} ghen quá >_<

Fresh men 15 là cái zi` ạ ? :D

Ớ, mà anh Toàn bảo có fa^`n thưởng đặc biệt zi` cho lời bìng hay ho cơ mà ;;) đâu đâu đâu zo`i anh ;;) thế ai được zai? ạ ;;) em bìng mới ;;)

đùa, có ai bình luận cho ra bình luận đâu, phải dài dài, chi tiết, đầy đủ, cảm xúc dạt dào để anh còn in ra đưa thần tượng đọc chứ. Hôm qua ngồi trong lab với anh thấy mấy bức ảnh post lên với hồ âm ầm ầm nó đã xúc động đến rơi cả cốc nước vào bàn phím rồi :(, Em Mai làm người đầu tiên nhé ;;)

Back
Bên trên