FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Thế đây là Tuấn Đức FC hay là "band với trốnng" FC? :-"
Nhờ tớ thông báo là post ảnh nên bạn ý mới vào post bài nữa mà :)

thằng Toàn bệnh vừa thôi nhé :)) có cần tao chỉ ra mày ở đâu trong bức ảnh này không hả :))

http://nxbkimdong.com.vn/default.asp?page=newsview&id=3238&cid=14&feature=1

Mọi người ơi vào đây vote cho shin là rất hay nhé ;) Nhà xuất bản K Đ đang ngừng phát hành để lấy ý kiến bạn đọc, cám ơn mọi người vào vote ủng hộ SHin :x ( chức năng vote ko hạn chế số lần, các bạn có thể vote nhìu lần cũng đc :* :* )

Ai mà rảnh thì mở một lúc 4,5 trang vote cho nhièu đỡ phải chờ :x :x cám ơn nhiều lắm

mình đồ rằng các bạn đang hát bài Ng đàn ông tham lam :))

TA: suỵt :-$ nói bé thôi ;;)

Anh Toàn là bon chen lắm nhé :)) post ảnh nào của thần tượng lên cũng phải có một chỏm đầu hay khúc giò của mình nhảy vào :))

Thèng Chính ở đâu ra vào đây đấy :))
Hôm nọ nói chuyện với thần tượng , hóa ra thần tượng sang đấy hơn 1 tháng rùi ^^
Mà chị Nguyệt ơi, thần tượng ko mang ruốc cóc cho chị đâu, mà hình như ăn hết rùi :))
Happy birthday chị Zz :x

lâu lâu thấy FC hơi ỉu và có nguy cơ tan rã, đành phải microwave topic tí cho nó nóng lên. Đảm bảo bài post này sẽ câu được vài trang nữa+ đảm bảo sẽ có thêm khá nhiều fan nam trong này ;;)

Các fan hâm mộ có bình luận "sắc sảo" cho 2 bức ảnh này sẽ nhận được phần quà độc đáo là 10 bức ảnh có giá trị tương tự+một cuộc live chat miễn phí với thần tượng (mọi thắc mắc về các bức ảnh sẽ được giải đáp ;;) )

em fat' hiện za là vòng eo của anh TD za^t' là nhỏ nhé :"> :"> :">

em fat' hiện za là vòng eo của anh TD za^t' là nhỏ nhé :"> :"> :">
ờ ờ, còn cái vòng dưới cái vòng đấy lại có vẻ khá to ;;), thế này thì các fan tha hồ mà thần tượng :">

thằng Toàn tào lao vừa thôi :| bonus thêm ảnh của mày nhé ;;)

Back
Bên trên