FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

DEL RỒI :D Post 5' mồi thôi :mrgreen:

Em nào muốn xem ảnh này thì trả cát xê nhé :x ảnh độc lắm ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh dìu dắt thần tượng các em, rồi còn share nhiều ảnh độc thế mà các em FC chẳng vào vote cho anh gì cả ;;) buồn ghê gớm =((

anh Hà bi ko những biết kiếm tiền mà còn biết câu vote nữa, ghê gớm ghê gớm;;) :embarasse

Em save rồi, anh Hà đòi cat xe gì nữa :-? :))

Em vote cho anh mah ^^
Thằng bạn em chơi War cùng anh thì fải :))

Kkk Em Hà cao tay hơn anh Hà rồi ^^ Anh Hà cứ post một loạt ảnh thần tượng lên ^^ tất cả các em gái trong FC lên vote cho anh Hà là cái chắc ;) ít ra có em Nguyệt xung phong :D

Hé hé, tình hình là mình lại có một series ảnh khác của bạn Achilles thì phải ;;) Có em nào muốn liều mình cướp ảnh của chị ko :mrgreen:

Có mấy cái gần nhất hay lắm ;;) nhìn cứ như tượng đài ý ;;) nhưng mấy cái này là độc lắm :-$ B-) :>
Công nhận em Hà nhanh tay thật, vừa post xong refresh lại đã thấy reply rồi B-)

Trần Vũ Toàn đã viết:
chưa đâu ;;), h này còn đang tương tư lắm >:)

:| cái đàn xịn quá -_-' ...

anh này đẹp trai nhỉ!
hôm nọ nhìn lần đầu cứ tưởng người tây cơ chứ:D

"tớ ko phải là thằng Minh hâm đâu!!tớ là Kim!tại cái diễn đàn dở hơi này đăng ký mãi ko được!nên tớ mượn tạm nick nó!vì vậy để ko bị nhầm lẫn mỗi bài do tớ viết đều có đoạn này( trong ngoặc kép y)!còn nếu ko có gì thì tức là thằng Minh"

Trần Vũ Toàn đã viết:
thường thôi, đàn VN 800k mà ;;)

điêu :)) cái đàn lởm của em đã 1 triệu rồi :))

----------

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
điêu :)) cái đàn lởm của em đã 1 triệu rồi :))

à ko :)) nhìn kĩ công nhận lởm :)) .. cái vặn dây đàn lởm :)) xỉn hơn của mình ... :)) cần đàn xỉn :)) ... mấy thanh ngang chắn cung đàn xỉn :)) .. dây xỉn :)) :)) ... thùng mầu fec ni lởm :)) nhìn chẳng khác gì đàn mình =)

Back
Bên trên