FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Ơ thế cuối cùng thì tháng mấy thần tượng sang ah ....nếu tháng 8 thần tượng có thể đóng phim hộ bọn em đc hông ;;)

Phim teen anh ah ;;) anh Toàn có nhu cầu đóng phim ko;;) em bảo con bạn em;;) < hình như còn thiếu vai......gay thì phải :p >
:)) đùa thui , vai gay có 1 đứa LQD đóng rùi anh ah:)) nếu thần tượng T8 mới đi, anh giúp em mời thần tượng đóng phim cho bạn em với nhá ;;)

Ôi phim gì mà có cả gay ghiếc thế, khi nào quay cho anh mục kích với :x
Mai thần tượng các em định đến Miss Ams đấy có em nào muốn thần tượng khao một bữa thì ra Thu Trang nhé ;;)

Oh thế ah ;;)
Mà ra thì cũng chưa chắc đc thần tượng khao :p ai tự nhiên lại ra thế :)) cần phải họp off thì có thể ra ;;)

SAo anh HÀ Bi cũng quen thần tượng à?;;)

Mà thần tượng có biết là ai đâu mà khao
Ra lại thành vô duyên

Thu TRang ăn vừa đắt vừa chán
RA thanh ăn còn hơn

Em Dô đừng đổ nhạt topic như thế.

Thần tượng nhà mình là vô cùng galang, các em gái cứ cười cho một cái lừa tình là thần tượng có phải bán thân cũng khao :D

Đùa thôi, họp off đi! Thần tượng sắp đi rồi, có muốn mặt dày sau này cũng ko được đâu em ạ!

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=1053762#post1053762
Đây hôm nay box Games off ;;) các em nào thích gặp thần tượng thì cứ đến nhé hé hé ;;) Anh nói Thu Trang thế thôi chứ đến đấy rồi mới xem đi đâu ;;) Đức nhít với ai chứ riêng với các em gái là galant lắm ;) anh bảo đảm đấy :mrgreen: Các em muốn gì mà nó chẳng chiều B-)

anh Hà đừng dụ dỗ các bạn nhé.chỉ được thế là nhanh.lúc chơi game thì chửi nhau như chó:)), chơi xong thấy người ta có nhiều fan hâm mộ là lại bắt quàng làm họ.
hóa ra thần tượng Tuấn Đức A1 chính là Đức nhít suốt ngày chơi game với mình.bạn nào muốn gặp thần tượng hằng ngày thì tập chơi war đi, ngày nào bạn tớ cũng chơi mà.nhất là thần tượng, ham chơi lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bít thần tượng chơi War rùi:)) hôm nọ anh Tôn Thất Đức cũng chơi nên thấy thần tượng cũng ở đấy:))

----------

Mà Hương ơi, ấy lấy ảnh của thần tượng hôm nằm ngủ tập cho giao lưu toán 2 đi, Chính T2 cầm đấy, ấy xin nó đi, tớ ko xin đc vì ko đc kể 1 chuyện:(

Bi giờ thì tớ bít thần tượng của mọi người rùi. Hôm đi ngày hội anh tài cũng thấy nhỉ!

Ừa , hôm đấy thấy thần tượng thấp thoáng đằng sau rùi thần tượng ra chỗ ghế ở trên ngồi :))

Đỗ Thu Hương đã viết:
Bít thần tượng chơi War rùi:)) hôm nọ anh Tôn Thất Đức cũng chơi nên thấy thần tượng cũng ở đấy:))

----------

Mà Hương ơi, ấy lấy ảnh của thần tượng hôm nằm ngủ tập cho giao lưu toán 2 đi, Chính T2 cầm đấy, ấy xin nó đi, tớ ko xin đc vì ko đc kể 1 chuyện:(
à thế à,Hương là j` mà tớ phải cho8-} 8-}

Thằng Nam này vào đây bôi bác anh mày thế à b-(
Thế hôm miss Ams có em nào đến gặp thần tượng ko? Thần tượng bọn em hôm đấy cứ nhắc mãi sao ko thấy fan đâu ;;)

Phạm Trung Chính đã viết:
à thế à,Hương là j` mà tớ phải cho8-} 8-}
Ặc, sao biết mà vào nhanh thế 8-} , cho hội bọn tớ đi mà, bạn Chính, bạn Chính đẹp trai ;;) tốt bụng dễ thương, đi mà :x ......:(
Anh Toàn ơi, anh bảo bạn Chính này cho bọn em ảnh của thần tượng đi:D
Thế hôm miss Ams có em nào đến gặp thần tượng ko? Thần tượng bọn em hôm đấy cứ nhắc mãi sao ko thấy fan đâu
Thế ah;;) hôm đấy em thấy thần tượng , nhưng ngại đứng dậy thế là ko ra chào 1 tiếng:D

Ảnh của thần tượng để chị xin mẹ thần tượng cho còn hơn >:)

Back
Bên trên