FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Ảnh này post lâu rồi mà em -__-;;

^_^ anyways, anh Toàn nói gì` thế, :)) thần tượng sang thì fan nào buồn chứ fan này ko buồn :D

^_^ thần tượng nhỉ? ;;) Đùa thôi, thề FC hè này định offline ko? ^^ cho chị đú ké với :D

Cái này post lâu rùi mà anh :)):)) mà hình như hôm đấy , em nhớ ko nhầm là anh post < ko nhớ lắm :p >

anh tuan duc gi gi oi
anh biet danh trong dung ko ah
em muon nho anh tham gia vao mot bo phim ma em sap sua lam
chac la huong cun noi vo anh rui
mong anh thong cam va giup do
cam on
gia dinh xin cam on nhung mien hau ta , ok
neu duoc thi lien he so phone:8273459
please
help me
ok
neu ko lien he thi cho em so phone de lien he cung duoc
thank u so much

Ối giời ơi :)) Em muh post bài vào đây thì có đến Tết Congo cũng ko thấy "anh Tuấn Đức" trả lời đâu :)) =)) Khổ, chảnh lắm cơ, ko có chịu vào FC giao lưu với các fan hâm mộ cuồng nhiệt bao h cả [-( Em tìm đường khác đi ;;) Ví dụ là qua chị chẳng hạn, một ng biết rõ làm thế nào để nói chuyện được với "anh Tuấn Đức" ngay cả lúc đêm khuya ;;) Có điều chị chỉ làm sau khi có tiền bồi dưỡng ;;)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ối giời ơi :)) Em muh post bài vào đây thì có đến Tết Congo cũng ko thấy "anh Tuấn Đức" trả lời đâu :)) =)) Khổ, chảnh lắm cơ, ko có chịu vào FC giao lưu với các fan hâm mộ cuồng nhiệt bao h cả [-( Em tìm đường khác đi ;;) Ví dụ là qua chị chẳng hạn, một ng biết rõ làm thế nào để nói chuyện được với "anh Tuấn Đức" ngay cả lúc đêm khuya ;;) Có điều chị chỉ làm sau khi có tiền bồi dưỡng ;;)
Thế hay là chị Thư giúp bọn em nhá ;;)
May quá mà gặp được chị, chị cho em Y!M của chị được không, để chị em mình tiện nói chuyện, vụ này mà không có chị chắc không xong :D
à quên ...
cho em cảm ơn trước !!! :) (hậu tạ sau) ;;)

Con Chi viết thì lên nhờ chị Thư nè , mà ít ra cũng phải viết có dấu chứ :)) viết thế tao còn đọc khó lắm :))
Chị Thư giúp nó nha chị, em cũng có nói với anh Đức rùi, nhưng ko bít anh ý có đồng ý ko :D

Ai thích gặp ông Đức để hôm nào tui dẫn đến tận nhà :)) việc gì phải í ới trên mạng cho khổ :)) Ông ấy sắp đi US rồi,cố mà đến thăm nhà 1 lần nhá

ui zui ui :)) xí xớn quá :)) không ngờ chồng mình nổi tiếng thế :D

Em bít nhà rùi, ở Lạc Trung đúng ko :)) mà hình như là 67 hay sao ý, em ko nhớ rõ lắm :)) chị Huyền ơi, chị bảo chồng chị giúp con bạn em với :D

Khi nào đến thăm nhà thần tượng thì rủ tớ với Hương nhé

Sáng nay bọn đến nhà ông ấy đấy :)) đi ko :))

----------

sáng nay bọn anh đến nhà ông ấy đấy :)) đi ko :)) :))

Ặc sao ko bảo sớm :( mất cơ hội :( bi h em mới lên net :))
Đúng rùi, 61 lạc trung , em nhớ nhầm thành 67 :))

Các em đến tiễn thần tượng thì nhớ chụt cho thần tượng một cái thật to cho chị ^-^ ( các cô cứ gọi là sướng nhé! ^^)

Thứ 2 tuần sau Tuấn Đức đến trường Ams chơi cùng band của tớ trong liveshow Toán 2 đấy, liệu mà mua hoa đi nhá

:)):)) Chị Nguyệt ơi, chị bảo thần tượng giúp bọn em đi ah, bao h chi về em cũng bảo bọn nó chụt cho chị còn to hơn :*

Tuấn Đức chơi cùng anh đấy,đi xem ko :)) :))

Không chị nói là nói chụt thần tượng ý chứ chị thì cần gì chụt :"> Em trai nào xinh xinh có thích chụt thì chị cũng không phản đối đâu :D Đùa thôi, để khi nào chị hỏi ngày bay của thần tượng cho, có gì các em FC kéo đến sân bay tiễn cho hoành tráng, băngrôn cờ đỏ sao vàng cho nó ra dáng :))

Back
Bên trên