FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Làm gì nghe giống Bachelor Party thế =)) Một thần tượng với cả một bầy fans ;;) =)) Xin lỗi các bạn mình là mình dạo này ko được đứng đắn cho lắm :smoking: Em hội trưởng làm quả được lắm, mạnh dạn lên em, đừng chỉ ghép mỗi phần trên thế, chuyển xuống vùng dưới đi em, chị ủng hộ nhiệt tình :smoking:

Con bé lại vào spam bài kía :)) có spam thì cộng cho chị vài điểm :D ngoan, mai chị nấu cơm cho ^^

Em bỏ phiếu phòng thần tượng theo anh Toàn :D thần tượng nhỉ? ;) ^^ phòng thần tượng ở tầng 3 nhìn ra đường. Chị hết cơ rồi, các em ở nhà cứ thế mà xông thẳng vào, chị chỉ lối rồi đấy :D À, nhớ mang Coca đi ^^ chuốc cho anh ý xong rồi anh ý say cứ tha hồ mà làm gì thì làm B-)

Các em thành viên mau đổi ava đi nào ^^

Em đổi ava đây ạ
1 phiếu cho nhà thần tượng mà phòng thần tượng được thì càng tốt;)

Eo ơi, bạn Toàn bây giờ là công khai nhận thần tượng kìa, ;;) bệnh gần bằng bạn Kuân rồi đấy!!!:-& Bao giờ về tao kể cho8-}

Về vấn đề tổ chức pặc-ti :-B ờ thì nó, tức cái người mà các em gọi là thần tượng, cũng có dính líu đến anh, cho nên anh có đưa ra đây một vài cái kiến nghị cho nó thêm phần sôi động ;;)
Thứ nhất, thần tượng của các em không phải hạng xoàng mà chuốc cô-ca say đâu [-( Đấy chỉ là một vài hình ảnh mà theo thuật ngữ chuyên môn người ta gọi là "Rượu kế" :-B chứ hắn cũng thuộc diện "Ngàn ly không say" đấy!!!:| Với cả sang bên kia rồi, không còn được hưởng phong vị dân gian phôn-cờ-lo Việt Nam nữa, hẳn phải nhớ đến xoắn ruột vào ý chứ:D Cho nên các em cứ Trà đá là anh ý mừng lắm, cảm kích lắm :)>-
Thứ hai, về vấn đề ăn uống, nhà thần tượng của các em, theo như những j anh đã được "thực mục sở thị" thì chẳng có để nấu nướng, trừ phi các em mang đến, chỉ có vài thứ ăn vặt mà nó ăn thì cũng chỉ một mồm là hết. :-B Bên cạnh đó, anh ý có một nỗi niềm ham mê cực kì giản dị và mộc mạc, đó là được ăn CƠM BỤI BÁCH KHOA;;) Cái này thì phải chính xác là hàng Thanh Hiền có thơ tặng thực khách ý nhá!!!:D Cứ mua đến đôi bên đánh chén thì anh ý cũng mừng lắm, cảm kích lắm!!!:))
Thứ ba, đến thăm nhà mà đặc biệt là phòng thần tượng ý mà, là không nên tay không bắt muỗi đâu nhe!!![-x chân thành mà nói, các em vẫn chưa có phương thức quảng cáo tiếp thị sản phẩm (này, ko phải là con gọi bố là hàng đâu nhớ:>)Ngoài cái việc là phải trống rong cờ mở, hư trương thanh thế và bát nháo lủng xủng xoẻng thì cũng nên có cái j đó gọi là 'tấm lòng của fans dành cho thần tượng" (ah, anh ý không nhờ anh nói hộ cái nì đâu :))) kiểu như đi họp là hay có phong bì ý ;;) Cái đấy cũng đơn giản thôi, chẳng hạn như một cái tất (ko phải một đôi!:|). Ôi, nghĩ sao mà ý nghĩa. :-? Hẳn là anh ý sẽ mừng lắm, cảm kích lắm!!!=D>

Hơ hơ, bố Vũ lại làm con uống miếng nước ko trôi rồi 8-} Khổ thân ông, ở trong này tha hồ bị bôi bác muh ko làm gì được:)) =)) Đã thế mình cũng phải... xông vào bôi bác luôn cho nó bon chen thôi :smoking: Xem nào, các em có muốn chị cho xuất bản cuốn "Phùng Tuấn Đức, chân dung một con người" ko nào ;;)

hey anh bnnk cùng trường a Toàn ah?
thế này thì khổ woman basketball league roài
:))

----------

con cụt có cái ava xinh thía
:x

Từ h thông báo cho các thành viên trong FC là thần tượng đã có nik mới là Đức Nhít b-)

Nik này do Mr. Đăng Đức Vinh P 00-03 CVA cao hứng đặt trong lúc chơi war :)).

Thần tượng cũng ko vừa ( hỗn láo :-? ) khi ngay lập tức trả đũa Mr. Vinh = cái tên Vinh Tãi :)) 8-}

Kl : pó tay 2 ông này =))

Hahah hai tên ngon lành ^___^ bây giờ thì các em đã thấy lời chị Nguyệt ứng nghiệm chưa? Vâng, ở anh toát lên một sự hùng dũng đầy tính đàn ông, một sự quyết đoán và lời lẽ mạnh bạo của một người đàn ông khỏe mạnh :)) Ôi cười chết thôi Đức nhít với cả Vinh Tãi ...

Con Trang: :D haha ảnh chị chụp có người khen kìa B-)

khổ thân thằng drummer của mình h bị lôi ra làm trò đùa, mod vào lock topic nào :D

ấy đừng lock
mà để tụt xuôgns page 2 roài
phong trào chị em lên cao đi chứ
:(

[-x Anh đi đầu phong trào mà kêu mod lock thế là ko đc nhá :D
Thế thần tượng đỗ trường gì bên US ah

Vũ Ngân Hà đã viết:

sản phẩm của thần tượng này ;;)

thần tượng còn vui tính nữa chứ ;;)
=)) Hôm nay mò vào lại thấy cái này :mrgreen: hôm duyệt văn nghệ 20 năm ở phòng hội đồng anh dựng cái bảng đấy lên cho thần tượng các em chụp đấy :mrgreen:

Sao biết thần tượng vào Weslyan hả em? :)) đừng tung tin bậy nhé ;) fan ruột của thần tượng con đang ngồi đây B-) Đùa thôi, đợi tin thần tượng :D

Nhìn cái ava của em Liên Hương thấy anh Lee Jun Ki cứ xinh ý =P~ hút thuốc sekkushi vãi hàng ^-^ (mặc dù hình ảnh thần tượng say coke vẫn là số một :)) )

Back
Bên trên