FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Hôm trước chơi war qua net với thần tượng ( xin phép gọi thế chứ gọi là cha Đức các bạn chửi chết ) phát hiện là thần tượng rất là ki bo :)). Down cái bản update ( 40 mb * 40 đ/mb = .....) mà ko down ở nhà vì sợ lục tốn 8-} thế là phải chạy ra ngoài hàng down zia` chơi vs anh em =))

Hôm nọ giao lưu lơp 11 trung, thấy thần tượng ngồi ăn ở hàng chị Thanh :)):)) ăn nhìu cực , đi wa lúc nào cũng thấy cúi xuống ăn:)):))

Hôm trước chơi war qua net với thần tượng ( xin phép gọi thế chứ gọi là cha Đức các bạn chửi chết ) phát hiện là thần tượng rất là ki bo . Down cái bản update ( 40 mb * 40 đ/mb = .....) mà ko down ở nhà vì sợ lục tốn thế là phải chạy ra ngoài hàng down zia` chơi vs anh em =))
:)) =D> :(

Hôm trước chơi war qua net với thần tượng ( xin phép gọi thế chứ gọi là cha Đức các bạn chửi chết ) phát hiện là thần tượng rất là ki bo . Down cái bản update ( 40 mb * 40 đ/mb = .....) mà ko down ở nhà vì sợ lục tốn thế là phải chạy ra ngoài hàng down zia` chơi vs anh em =))

:)) Khổ thần tượng thế :)) Em ơi có cần làm thần tượng mất mặt thế không.

>:) --> *chạy ra an ủi thần tượng*

* ngoan không khóc nữa, nào...*

:)) Fan ruột thắng :))

Chỉnh sửa lần cuối:

hội trưởng mới học nghịch pts :)

=)) bó tay với em Hội trưởng =))

thằng Toàn cười gì;;) ai chả biết mày giàu, hè về cho tao với thần tượng ít tiền =P~

Cười chết thôi :)) em Hà làm thế này còn bôi bác thần tượng gấp 5 lần em Phong. Đùa thôi, hahahah thần tượng nhìn... ăn ảnh vật :))

Mà em ghép ảnh thần tượng với Lục Tiểu Phụng à? :D

=)) chết sặc vì cái ảnh, mà thông báo các em tin buồn là thần tượng sắp bay sang US roài, đỗ vài trường roài đó ;;)

Khẩn thiệt xin anh Toàn bỏ cái ava xuống đi :)) chết cười thôi.

Ừ, thông báo với các em là thần tượng sắp xúng xính sang đây rồi >:) nếu chị không phải về nhà bơm xe thì fan ruột tha hồ độc chiếm hehe :D

hehe, thành công ngoài sức tưởng tượng :D

em đề nghị mọi ng` trong FC theo gương anh Toàn lấy ảnh này làm ava \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi mặt anh Đức thần tượng của các em 0508 trông như kiểu thấy đồ ăn thèm nhỏ giãi ra ý :)) giống cái =P~ =))

:)):)):)):)) chết cười mất thui :)) thần tượng trong ảnh ăn ảnh thật :)):)):)) có lẽ mình noi gương anh Toàn làm avarta mới đc :)):)):))

Chị sẽ đổi ava :))

Trang hâm: hahah ava con bé kìa :)) lố quá !! :D Ảnh mình chụp có khác. Mà này, láo toét vừa thôi, bà già cũng rỏ dãi chứ riêng gì các em 05-08 >:p

Oạch
Thấy 1 loạt hội viên FC đổi ava thế này
EM cũng xin đổi theo cho đồng bộ thôi
Mà hôm trc thấy thần tượng đi ăn với bạn bè ở quán bà Thanh:))

ờ, thằng này vẫn chịu khó qua Ams nhỉ.
À, anh có đề xuất với các fan thế này. Chả là thần tượng sắp đi Mỹ, vậy nên các em nên tổ chức party với thần tượng để thần tượng say xỉn một trận trước khi ra đi tìm đường cứu nước :D. Thời gian sẽ là vào cuối tháng 5 (cụ thể sau), địa điểm sẽ biểu quyết:
1. Nhà thần tượng
2. Trường Ams
3. Ý kiến khác

Back
Bên trên