FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Ơ sao em tưởng, T2 này là 10T2 nhỉ, hóa ra 11 T2 àh, có thần tượng, sướng wa' , lại dc ngắm tận mắt, mà thần tượng dã cắt tóc chưa ah:D

Đỗ Thu Hương đã viết:
Ơ sao em tưởng, T2 này là 10T2 nhỉ, hóa ra 11 T2 àh, có thần tượng, sướng wa' , lại dc ngắm tận mắt, mà thần tượng dã cắt tóc chưa ah:D

:D :D :D , đang uống cà phê đắng ngắt mà đọc câu này thế là phì hết cả ra rồi ! :D. Công nhận ...

trong cái ảnh chị Thư xinh vãi lúa :x
chả bù vs trong ảnh ava

uầy, không hiểu các em thấy sao, chị thấy thần tượng ngon lành thế kia kìa :p

Cứ gọi là...

Nhìn hai chị xinh đẹp bốc lửa bên cạnh nép vào thần tượng, các em cũng có thể hiểu được khả năng của thần tượng chúng ta đến mức độ nào. ^-^ Một vẻ gợi cảm đầy tính đàn ông của thần tượng được chứng thực bởi chị Chi Mai và chị Thư ^-^

Nói chung Thần Tượng Jjang!!! ^_^

MSK, êk hiểu mình nói nhảm gì nữa :))

Hê hê, "thần tượng" tái xuất giang hồ :smoking: Mấy ảnh này chắc là làm các fan hài lòng :smoking: Một vẻ đẹp manly but still nịch sự :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn đây là một so sánh nho nhỏ. Thần tượng của các em...

Ngày ấy... (năm 2004)

Và bây giờ... (năm 2006)

Hai tấm ảnh được chụp cách nhau 2 năm :D Tấm đầu tiên thần tượng của các em mặc áo đỏ, nét mặt vui tươi, trên tay là một bức tranh lòe loẹt và dường như ko có định hướng :eek:) Tất cả toát lên một phong thái lạc quan yêu đời, yêu cuộc sống và nhất là yêu màu đỏ :love1:

2 năm sau, thần tượng của các em mặc áo xanh, một màu sắc có thể nói là đứng đắn hơn màu đỏ b-), nở một nụ cười điềm đạm đôi mắt nhìn xa xăm ;;) Bức ảnh gợi cho chúng ta một ấn tượng về sự đúng mực, từng trải ko phô trương :)>-

Chỉ qua 2 bức ảnh thôi, các em có thể thấy được thần tượng của mình đã trưởng thành nhiều đến thế nào, cũng như thần tượng của các em giản dị ra sao :-$ Hai năm đã trôi qua nhưng anh vẫn mặc một kiểu quần jeans ko thay đổi, và dường như vẫn chính là chiếc quần ở ảnh thứ nhất tái xuất giang hồ trong ảnh thứ hai :-? Thông qua một việc làm nhỏ là mặc quần :biggrin:, thần tượng gửi đến các em một bài học lớn là phải biết tiết kiệm :> nhất là trong hoàn cảnh đất nước ta còn nghèo, GDP bình quân đầu người vẫn chưa nổi 500 đô la Mĩ $-)

Thật là một nhân cách lớn phải ko các em ;;) Các em hãy cùng học tập theo gương thần tượng nhé :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây giờ thì mình đã hiểu vì sao con Zz bảo là cuộc đời thật là phũ :( Trông co' phũ phàng không cơ chứ!!!:((

Hay wa'=D> =D> bái phục, chị Thư ơi, chị có thi chuyên Văn ko ah;;)
1 sự thay đổi khá lớn của thần tượng, tất nhiên , ai ai cũng thick cái ảnh 2006 hơn:x

có zia ( " zia " chứ ko fai? " za^u" nhá :-$ ) trông manly hơn chứ :-s...

Óa em thích cái áo xanh này :x..

Mà thần tượng hóa za nhậu nhẹt kinh fe't nhở :-?..chỗ thần tượng đứng là quán bia zi` zi` ở chỗ gần nhà hát nhớn đó...:-?...

Ngày mai hình như có thần tượng xuất hiẹn hay sao ý....:x...

Mà thằng Pô lớp tớ hay đến nhà thần tượng nhắm ;))...có zi` nhờ vả ko nhở..;;)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:

Chỉ qua 2 bức ảnh thôi, các em có thể thấy được thần tượng của mình đã trưởng thành nhiều đến thế nào, cũng như thần tượng của các em giản dị ra sao :-$ Hai năm đã trôi qua nhưng anh vẫn mặc một kiểu quần jeans ko thay đổi, và dường như vẫn chính là chiếc quần trong ảnh thứ nhất tái xuất giang hồ trong ảnh thứ hai :-? Thông qua một việc làm nhỏ là mặc quần :biggrin:, thần tượng gửi đến các em một bài học lớn là phải biết tiết kiệm :> nhất là trong hoàn cảnh đất nước ta còn nghèo, GDP bình quân đầu người vẫn chưa nổi 500 đô la Mĩ $-)

Thật là một nhân cách lớn phải ko các em ;;) Các em hãy cùng học tập theo gương thần tượng nhé :mrgreen:

Ặc ặc, lại chít vì cười rồi :roflmao:. Hôm nọ bài bro Vũ, hôm nay bài chị cười cứ như Liên Xô :D
Trả lời hộ chị BT câu hỏi của 1 em: Cấp hai chị BT nhà ta có học lớp chuyên Văn, đã đoạt giải Văn + giải Tiếng Anh :p . Xin giới thiệu luôn là chị Bẩu là bạn thân của thần tượng đấy! :)>- . Các fans chào chị ý đi nào ;;)

@chị BT : Theo em đoán thì cái ảnh áo xanh đầu tiên là thần tượng đang đứng cạnh chị ý phải ko chị ? :lol: ( đừng úp sọt em nếu em ngộ nhỡ đoán sai :enlighten )

Hic hic, đó là bạn Zz thân iu đó em :( Em nói thế này bạn Zz lại bù lu bù loa lên kêu chị cắt mẹt bạn ấy ra khỏi ảnh mất :((

@Hương: Chị Zz tên thật là Trần hương Giang :D, là cựu học sinh lớp A1 0205, hiện nay đang làm nghề sinh viên đại học ở một trường đại học gì đó. Thế đủ chưa ? :D. À quên, Zz cũng là bạn thân của thần tượng đấy ;)
Đùa chứ chị Zz post mấy bài ở trang trước rồi muh ! :smoking:

Mà thần tượng hóa za nhậu nhẹt kinh fe't nhở ..chỗ thần tượng đứng là quán bia zi` zi` ở chỗ gần nhà hát nhớn đó......

quán bia nào em;;) đứng ở gần lăng Bác đấy;;)

Em thấy nhiều ng` bào chị Zz xinh lắm nhg ko biết tên thật
Giờ đã biết
Hôm nào anh chị post ảnh thần tượng với chị Zz nhé;)
Trai tìa gái sắc

mẹ ơi:)) nhiều ng là ai thế em:)) =)) ảnh chị Zz với thần tượng toàn bị cắt một cách phũ phàng thôi;;):mrgreen:

:p Lần sau anh chị đừng cắt ,để thế cho đẹp
Nhiều ng` là độ 5,6 ng`em biết bảo thế
Còn nhiều ng` khác nữa

Back
Bên trên