FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

~~> :)), các anh chị A1-0205 lần lượt đã đổ bộ vào FC:D, các anh chị pót típ ảnh thần tượng đi ạh, thanx nhìu ném :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ô hay, thế là cứ thi nhau bôi xấu tôi ở đây à :|

Lần thứ 2 thần tượng vào pót bài ;;), mà có ai bôi xấu đâu, các anh chị nhờ:D

----------

Ơ sao lần thứ 2 thần tượng pót mà chả thấy các thành viên đâu rùi;;)

Đọc status thần tượng thì có vẻ như chân trái thần tượng đang bị thương :-s...

Kìa ai chăm sóc hỏi han thần tượng đi kìaaaa :-s.....

hà hà, lâu lắm không vào đây, nghe nói có mấy vụ post "ảnh kinh dị" của mày nên tao phải vào xem thử :D
BT: good job :D
@các fan: sắp có website về tiểu sử thần tượng roài, các fan chú ý ghé coi nhé ;)

:)) Chị nữa! Kkk~~

Thần tượng Jjang!!! ^___________^v

Thấy chưa các em, cứ nói nhiều nói dai nói lắm, mặt dày lên là lừa tình được thần tượng vào post bài ngay ^^!

Tiểu sử của thần tượng? =P~ Anh Toàn xúc tiến đi :D

cho bon chen với nào :D xem ra anh Đức có vẻ được hâm mộ dữ :)) fans lại còn đếm cả những lần thần tượng ghé qua box nữa chứ :))

Hè hè, tiếp nè, sorry đang bận viết paper lười cắt hình, các em chịu khó disregard 2 cái mẹt bên cạnh :smoking:

Ảnh gì thế này
Sao thần tương khoác vai 2 chị hot thế[-(
Mất hình tượng:(

Mất là mất thế nào[-x Em này thế là không trung thành với thần tượng đấy. [-x Đã thần tượng thì cái củ tỷ âm ti j của hắn cũng nên được thích chứ [-x

Nói thế thôi. Không các em ý lại bảo mình bon chen (ơ thế hóa ra mình không bon chen:mrgreen: B-))

FC các em là hoạt động kém hiệu quả lắm đấy. :-? Ngay trong trường với nhau mà chẳng nhẽ không hay biết là thứ hai tới có trò j liên quan đến thần tượng của các em ah? [-(
Các em xem trên TV hay trong các Album của những ca sĩ nổi tiếng bây giờ thì thấy người ta có FC là phải hoành tráng thế nào chứ:-B Cờ phướn, băng-dôn, biểu ngữ, biểu tượng, lời nhắn có trái tim... cứ gọi là bay tá lả. B-) Có như vậy mới thể hiện được tình cảm của mình với người mình mến mộ chứ;;) Với cả màn hò hét cũng rất là quan trọng. Kiểu như người ta yêu mến anh Ưng quá mà hóa dồ thành "Anh Ưng khờ thủy chung của đời em!!!8-}" Đại loại thế.
Đến thứ hai tới, chương trình như thế, là một cơ hội vài năm có một để các em biểu dương lực lượng và nhiệt huyết giành cho thần tượng:smoking: Tục ngữ có câu "Con khóc thì mẹ mới cho bú":rolleyes: Các em phải tranh thủ nhân dịp này mà "khóc" để mà còn được "bú" chứ ;;)

=)) hãy đưa hình ảnh thần tượng của các em đến với công chúng;;) hôm vừa rồi đi xem ca nhạc thấy fan của HQH rất là hoành tráng nhé, rất là cuồng nhiệt nhé;;) ko lẽ thằng Đức nhà mình lại ko bằng HQH:-?

Hê hê , đầu tiên em ko định post bài nhưng cuối cùng vẫn phải thốt ra : Chị BT ui sao chi lại xát muối vào lòng các fans hâm mộ anh Đức thê huh ? :D. Nhìn anh ý ngồi giữa hai chị hot thế kia thì tim của fans tan lát rồi ( như em Hương Tin kia kìa :D ). Mấy ảnh chị post làm cho fans thần tượng chắc mất ăn mất ngủ ! :D
Công nhận vẫn phục chị Bẩu về khoản làm cho tim người ta phải rung rinh ! :smoking: :D

@anh Vũ : Chết cười với cái bài post ! Cả nhà em đang tưởng em Châu quỳ trốn trại vì cứ nhìn màn hình máy tính rồi cười kia kìa :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
HQH là cái gì thế :-/
ôi anh Vũ ơi là anh Vũ em rơi vào tình trạng giống hệt anh Khoa :D :D :D
Chị CM nhìn bốc lửa thế nhờ :-?

Còn thứ 2 này là giao lưu 11t2, hình như thần tượng đóng kik :-? cho 1 thằng 10a2 cho ăn đấm :-?

btw, các anh chị 0205 có học văn cô Nam ko :-/ Hôm trước cô bảo bọn em là các anh giai 0205 cao to đẹp trai lắm :> chả bù với các em giai 0508, em nào cũng như nghiện [-x

HQH chắc ko thể là ai khác ngoài Hồ Quỳnh Hương rồi ;) Văn cô Nam hồi xưa lớp mình cũng có đứa học hay sao :-/ Nhớ hồi đấy tiếng đồn nhiều lắm muh :-?

@ cả làng: hè hè đa tạ chư vị cổ vũ, để lo xong cái vụ học hành này rùi lại up tiếp ảnh phục vụ nhu cầu FC :smoking:. Nhóc Khoa ko cần suốt ngày kêu chị là chị Bẩu thế chứ :smoking:, véo tai giờ :smoking:

uầy bạn Thư, sao mặt mình bạn cắt mà mặt bạn và bạn CM bạn lại không cắt[-x

hôm này mình nhất định sẽ chụp vài cái ảnh thần tượng(của các bạn) đang đánh trống post lên đây để các fan xa Tổ quốc được mãn nhãn;;)

Khổ, đã bẩu là tại đêm qua bận viết paper nên lười cắt hình chứ ko thì cũng cắt rồi, mình ko có xấu tính thế đâu bạn Zz ạ :| Oan ức quá :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Ngân Hà đã viết:
HQH là cái gì thế :-/
ôi anh Vũ ơi là anh Vũ em rơi vào tình trạng giống hệt anh Khoa :D :D :D
Chị CM nhìn bốc lửa thế nhờ :-?

Còn thứ 2 này là giao lưu 11t2, hình như thần tượng đóng kik :-? cho 1 thằng 10a2 cho ăn đấm :-?

Trông 2 chị này nhìn quen quen :))

Mà... =))
Ối zo`i ơi :)) :)) :))
Moi đâu za cái tin thần tượng đóng kick zo`i thì là mà bị 1 thằng 10 A2 cho ăn đấm thế =))
Nói thế này mang tiếng người ta za :))....

>>> Thần tượng oánh trống còn thằng Pô oánh guitar =)) :)) :)) :))......

Ôi zo`i ơi chết cười =))

Nguyễn Phương Mai từ 1 thuở xa xưa lật mãi mới ra đã viết:
Thằng Pôke'mon lớp tớ bảo là nó sắp được đánh thần tượng...8-|..hôm zao liu của lớp 10 T2 ý ^^...cho nên thứ 2 đầu tuần các fang nhớ mang máy ảnh đi kẻo fi' :D
...............................

Back
Bên trên