FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Đúng thế anh ạ.
Mấy bạn cũng post ảnh lên có sao đâu.
Hội biết mặt nhau thì càng tốt chứ sao

làm buổi giao lưu với thần tượng đi ;;)
thần tượng mừng tuổi:D

Ah, ý kiến hay đấy, giao lưu thần tượng đi , thần tượng mừng tuổi chứ lị, nhưng chưa chắc thần tượng đã đồng ý :(

Sao FC lại bị thất lạc thế này, tìm mãi mới thấy....:(( chán wa' thần tượng mãi ko vào nói chuyện:((

hờ hờ,hôm tối mùng tết,tớ vào lễ chùa Quán Sứ thấy ngay cái mạt anh Đức "an ninh" này.

Anh Đưc "an ninh" ah, nghe hay nhể..;;)

----------

Anh Đưc "an ninh" ah, nghe hay nhể..;;);;)

Giao lưu thế nào đây?
FC hẹn lên net rồi lập 1 chat room a`?

Cả hội hẹn lên rui` confe 1 bữa, nhưng bắt buộc phải có mặt của thần tượng, sẽ cố thuyết phục, mặc dù bít câu trả lời là :"anh lười lắm".....T_T

Kéo thần tượng lên topic đi
MÀ dạo này hội tan dã quá
HT cũng ít vào hội hơn

Ui trời ơi, hôm nay mới được chiêm ngưỡng Tuấn Đức FC a.k.a "Tuấn Đức và Những Người Bạn" lần đầu ;;) :)) Vất vả lắm mới bon chen vào được chỗ này, chỉ tại cái profile hãm tài sửa mãi ko được thành ra ko có access vào box mấy lớp trong trường, si nhục cho mod quá đi /:) Anyway, vào đến đây rồi mới thấy mức độ ái mộ muh các em nhỏ ngây thơ dành cho ông quả là đáng nể :)) =D> Hoành tá trành quá ông ơi, thế này thì đi US du du học học làm gì cho thân nó làm tội đời, ở VN được các em vây quanh ko sướng hơn ah ;;) :)). Ông ơi là ông ;;)

@ các em: để chị post thêm vài tấm của "thần tượng" cho các em thoải mái chiêm ngưỡng nhá ;;), trong máy chị còn nhiều :smoking:, có gì hậu tạ chị ko nhảy :smoking:.

Ảnh này ~~> :)), trông thần tượng như con khỉ:)), chị thư ơi, chị pót típ đi..........;;)
Hội trưởng nhá, rất lười vào post bài, có mỗi tớ với Lan Hương là vào nhìu thui, chăm post đi chớ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ghê là sao em ;;) Vẫn một vẻ đẹp rạng ngời muh ko chói lóa muh ;;)

Ui giời ơi, bố chẳng để ý đâu, nhưng thấy con trêu trọc trong box lớp mình mới tò mò vào xem. ;;)Bố thấy con rất là "trẻ không tha già không thương":)) Nhưng phải nói là con giỏi đấy Hô hô. :mrgreen:
Chú thích cái ảnh trên mặc áo đỏ là ở Cúc Phương. :-B Và có tên là "Một phong cách rẻ một phong cách xì hơi".
A cái kiểu "hàng về" con dùng ý mà, nghe như kiểu buôn thịt bán người, buôn thịt bán hoa ý :)) Chết mất. B-)

thế mới đau em chứ, đây ko hiểu là lần thứ mấy mặt em bị cắt đi một cách phũ phàng nhỉB-)

Back
Bên trên