FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Con rah phá bĩnh! Kkk hay em Trang cũng muốn vào? ^^ Thần tượng htoe chị biết thì ko để nick trong profile đâu mà vào ! Nói láo nè! *bụp bụp*

Câu kéo câu kéo :|

YM thần tượng thì có zi` ghê gớm 8-|
Ầm ĩ cả lên là không tốt [-x
Vẫn chưa được nhìn thây thần tượng ở ngoài :(
<<<< avatar là cái mặt tớ hehe :D

thi` em cũng lấy nick trong đấy mà....^^công nhận bạn hội trưởng nói chí ní nắm...:))avarta của bạn Mai....:))

Mày ơi,ava của mày xinh hơn ở ngoài đấy.
(chắc do ko thấy được mặt :D)
Quá lừa tình .

T_T hôm nay vưa` nói chuyện với thần tượng , lạnh lùng wa', mãi mới có 1 lần cười....T_T

Thần tượng vốn lạnh lùng.
Nói gì trả lời nấy,
Chẳng nói gì hơn.:|

Ờh ờh chẹp :">...thì đã bảo là trong ảnh này xinh hơn ở ngoài mà lị [-x....khổ kiếm mãi mới được 1 cái ăn ảnh ;;)...chụp hơi bị nghệ thuật đấy :)) ....tớ là tớ chụp ảnh xấu nắm ;;)...người ta bảo những người ở ngoài xinh xinh thì chụp ảnh thường bị xấu ;;)...hé hé >:)

Trông lừa tình là sao ?#-o

Thế hở Mai?
Tao thấy mày chụp đeph hơn ngoài đời ~~~>>> cái gì tự biết :))

Happy birthday thành viên FC nào~~~> bạn Hương Tin<mặc dù mình đã chúc mừng sn đến lần thứ 3T_T:D>

Tình hình là mụ Hương nhớ...[-x.......

Hôm qua đi học trên đường TRẦN pHÚ thấy 1 anh đi xe máy, mũi cao , gầy gầy, za trắng , ko đội mũ :|...tóc bay bay ze~ vào trụ sở cái j j vì trẻ em ý :D
Trông zo'ng thần tượng....8-|

Ước zi` thần tương online :(
Cần hỏi mấy câu tiếng anh :((
ối thần tượng ơiii :((

:)) Thần tượng giải gì Quốc gia đấy em ạ :D Cứ tha hồ hỏi đi. Còn giải Toán nữa, rồi hổi thì vào Ams thần tượng điểm toán gần 10 :x (Kkkk)

nghe cô Hạnh nói thì thần tượng của mọi người ngày xưa lười học lém, thế mà cuối cùng lại được giải 3 Anh toàn quốc ---> siêu kinh dị, em bái phục, em mà lười được như anh ý thì tốt bít mấy :((

Chỉnh sửa lần cuối:
có sao đâu
cái j qua rùi chả là đẹp nhất
rùi sau này A1 05-08 ra trường, cô lại nhắc suốt thì sao :D

Cứ ngồi đấy mà mơ đi anh :))
Quên, thần tượng không thích người khác gọi là " thần tượng" đâu nhớ :))

Nguyễn Minh Nguyệt đã viết:
:)) Thần tượng giải gì Quốc gia đấy em ạ :D Cứ tha hồ hỏi đi. Còn giải Toán nữa, rồi hổi thì vào Ams thần tượng điểm toán gần 10 :x (Kkkk)
Wa!!!!!!;;) thần tượng học siêu vật , lại còn học giỏi toán nữa...thần tượng wa' cơ...
ah` thần tượng ko thick gọi là thần tượng nữa thì gọi là gì bi h:-/ , hay gọi anh Đức cho nó tình cảm....;;) :))

hehe, hôm nay xuống phòng audio, đc cô Hạnh cho xem 1 vở kịch của A1 0205, hội tụ đủ chị Chi Mai, Trần Giang, Trần Dương, Tú Anh... anh Minh Mỹ, Toàn...
thò đc 1 tí mặt anh Tuấn Đức <ko gọi là thần tượng nữa ;;)> vào

Back
Bên trên