FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Ơh....:D...trước tiên cho tớ xin fep được gọi mrPTD là thần tượng :D...ơh.đú đởn zong' mọi người tí :))..chứ lại nếu gọi là " anh Phùng " ( kiểu " anh Đinh " mới cả " anh Nghiêm " ý :D...) thì mọi người lại ko bik là ai thì chik 8-|

Àh àh thì là mà như thế ^^
Chỉ là muốn thông báo 1 hot new sờ cho các fangz thôi :D.....

Thằng Pôke'mon lớp tớ bảo là nó sắp được đánh thần tượng...8-|..hôm zao liu của lớp 10 T2 ý ^^...cho nên thứ 2 đầu tuần các fang nhớ mang máy ảnh đi kẻo fi' :D
Àh còn chính xác là hôm nào thì ...hoặc là thằng Pô chưa nói :D..hoặc là nó nói zo`i zu*ng tớ quên mất :|...chẹp mọi người thông cảm #-o...tại thông minh quá nên trí nhớ của tớ bị kém :D ( zo^ng' AnhshhhhhTanh ý b-) )chẹp, được cái nọ mất cái kia mọi người ạh ;;)

Mới cả, thần tượng đòi lý lịc của các fang ạh ? :))..nghe kứ như là đang kén vợ ý :))....
Ờh em bon chen mới :D...8-|....
<<<<<<<mấy cái xyz ý thì thần tượng nhìn sang bên này này #-o
Điểm fa^y? : chẹp là thế này, căn bản là, hmm...theo nghiên kíu thì, những người thuận tay trái thường không gặp thuận lợi trong học tập :D...zu*ng mà zat' thành đạt trong cuộc sống thần tượng ạh ;;)
Nói zat' chuẩn , zat' thành thạo 1 thứ tiếng(1), ngoài za vẫn đang học tiếp 1 thứ tiếng nữa b-) (2 )

* Chú thích : (1 ) = tiếng việt
(2)= tiếng anh :D
SỞ thích : Ăn học = ăn trong khi học b-)
Ngoài za thì...8-|..yêu mèo :x...yêu anh Bi :x ..ngày sau sang Hàn lấy anh ý :x....
Ước mơ : làm cô za^u của anh Bi :x
NẾu mà được :* anh Bi 1 cái thì mất 10 năm tuổi thọ cũng không hối tiếc :D

HOT MESS TO THẦN TƯỢNG : thần tượng ăn thịt chó àh /:)...có ăn thịt mèo ko đấy /:)..thần tượng đang chỉ còn 50% sexxie thôi [-x...zinh' zang' đến thịt mèo thì chỉ còn âm 10 % thôi ý /:)....:-w....

Ơh lan man quá...:D
Mà thần tượng học TA zoi? nhờ ^^

E N D O F M E S S A G E

----------

Mà quên, thần tượng lười pót bài nhờ 8-|..vào pót cái cho các fang vui...#-o....

Xin lỗi các kưng, tớ viết thiếu chứ " với " :D....gạch chân ở bài trên ý b-)....àh...thần tượng oánh trống ^^...thằng Pô oánh guitar ^^

ảnh àh...8-|..tớ ko bik cách pót ảnh :|...để avatar nhớ :D...ơh zu*ng mà trong ảnh nó xinh hơn ở ngoài nhiều quá... :))......không zam' để :))....

THần tượng ko biết ăn thịt chó àh :x..ôi thế àh :x...thế thôi lại iu thần tượng vậy :x....

Thế là topic ngỏm tại đây vì các em không post ảnh. Thần tượng nhờ anh bày tỏ sự thất vọng vì các fan không hết lòng >:)

em poz ảnh mà thần tượng bỏ qua ko ý kiến ah :(

để chiều đi học về em poz ảnh bạn Hương Tin vậy :(

Ảnh nào thế hả bạn Hà.
Đừng thế chứ.
Hội phó đã post ảnh đâu

Trần Vũ Toàn đã viết:
Thế là topic ngỏm tại đây vì các em không post ảnh. Thần tượng nhờ anh bày tỏ sự thất vọng vì các fan không hết lòng >:)
Chài...:|...ai lại nói thế...:-s...đấy chẳng qua em ko bik cách pót đấy chứ...:-s......
Đặt avatar thì ...:D...hao đang bị lỗi hay thế nào ý mãi ko được :-"
KÌa đứa nào pót được thì pót đê ko thần tượng zo^~i ;;)

Chả thấy sếp mình đâu, toàn thấy ông Toàn lên đây ... bó tay.
Nhà chị Nguyệt gần nhà sếp em lắm lắm... hehe

Mày ko biết post ảnh hả Mai.
MÀy share ảnh cho tao.
Tao post lên hộ cho.

Thường là thường thế nào, chắc xem nhầm phải mấy cái ảnh say rượu<ý quên , say coca> ý gì, xem mấy ảnh ở đầu trang ý...:D
Sorry, chưa chụp ảnh nên chưa post đc ah, đơi j hôm nào chụp ảnh pót luôn, xin hứa:)>- :)>- :))

có đứa nào lại thành ra hâm mộ thần tượng vì muốn thần tượng làm cho bài skoool life ko nhỉ /:) <như con này /:)>
fan đểu, hội trưởng ko duyệt [-x

8-} đâu tao có bảo thế đâu 8-}
thần tượng tao này :D
Su* phu.: Gió mưa thổi khúc điêu tàn
Trần gian tự cổ bàng hoàng ly nhân
Tay ai đốt chết cõi hồn?
Vu Sơn từ ấy....
.... mấy lần chia phôi

Tái tê....
.....nấc nghẹn bờ môi
Tiếng đàn run rẩy một đôi giọt sầu
Mang mang một cõi đêm thâu
Buồn dâng vạn kiếp, còn đâu ánh vàng?

Su* phu.: Ta yêu người
đến hoang tàn
Người yêu ta
để ngàn hàng lệ rơi
Biệt ly chẳng nói một lời
Nơi thiên nhai vẫn nhớ nơi ngút ngàn

Yêu như
đóa tuyết đang tàn
Nhớ như
bóng nguyệt dưới làn thu ba
Yêu như
băng lạnh buốt da
Nhớ như
tan nát vượt qua hồng trần

Sầu lên bàng bạc mưa tuôn
Người đi lẻ bóng...
..... còn hồn ta theo...

Su* phu.: de tu doc chua chac hieu dau
Su* phu.: ma cung dung di reu rao
Do^^^^^^: no*i thie^n thai chu' a.
Su* phu.: no
Su* phu.: thien nhai
Su* phu.: thien nhai nghia la cha^n tro*`i
Su* phu.: bai nay ko hay
Su* phu.: su phu chi thi'ch 2 cau day thoi
Su* phu.: con toa`n bai ko he hay
8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả hỉu ra sao, mà ngày mai nếu mình đi off Hộ vịt đẹt tập trung ở trường là được nhìn thấy thần tượng đấy, hi hi^^, lớp thần tượng cũng đi off hay sao ý, cũng tập trung ở cổng trường, nhưng chưa chắc mình đã được điT_T:((

----------

Chả hỉu ra sao, mà ngày mai nếu mình đi off Hộ vịt đẹt tập trung ở trường là được nhìn thấy thần tượng đấy, hi hi^^, lớp thần tượng cũng đi off hay sao ý, cũng tập trung ở cổng trường, nhưng chưa chắc mình đã được điT_T:((....

Sao mai lắm OFF thế nhỉ.
MAi TTDCH cũng họp ở cổng trường.

Kéo nó lên kéo nó lên :D.....

chính xác là ngày 13 thagns 2 Thần tượng sẽ zie^~n ^^

E N D O F M E S S A G E
^^

Back
Bên trên